[Funland] Bitcoin phen này bay thẳng lên trời rồi

TNLak

Xe điện
E đào thử mấy web được coi là uy tín rồi, đơn vị tính ra cả 10 năm mới gọi là có tí tiền nếu rút thành công. Tầm 1 năm chắc dc vài thùng bia thôi, ngon thì nằm nhà mà “ đào “ ra đường cày làm gì cho mệt :)) . Cụ nào rảnh thì cày miễn phí con BTT, nó bèo nên ngày cũng dc vài chục coin. Nó bay như đợt này thì cũng được. K thì bỏ ít tiền mua vài vạn ném đó chờ x 😄
Đào btt thế nào Cụ, em cũng có vài nghìn pi roài :))

pimbim

Xe tăng

juve99

Xì hơi lốp

juve99

Xì hơi lốp
Cứ thử xem sao cụ, em dân văn phòng nên cũng có chút thời gian để thử, coi như là 1 kênh làm việc. Em vừa rút 1 ít ETH về ví, nhưng do là tài khoản free nên nó báo 30 ngày làm việc sau tiền ảo mới về ví.
Screenshot 2021-03-22 074852.jpg

Còn có 1 máy đào tự động Bitcoin nữa, em đang tham gia thử. Các cụ có quan tâm thì xem nhé.
Mọi người vào đào Bitcoin miễn phí, hướng dẫn đào BTC tự động với Bot với ứng dụng Telegram, trên laptop/PC hoặc smartphone/tablet nhé, theo hướng dẫn:

Đào BTC trên Telegram mỗi ngày bạn có thể đào được: 0.00028800 BTC mỗi ngày, mỗi tháng bạn đào được: 0.00864000 BTC
Bước 1: Cài đặt Telegram (Là ứng dụng Chat như zalo, whatapp...) trên điện thoại của bạn. Tải telegram về máy rồi đăng kí tài khoản telegram bằng số điện thoại của bạn.
Bước 2: vào link
https://t.me/BTC_Miner_ai_bot?start=1631412660
Bước 3: Sau khi bấm link hiện cửa sổ telegram bấm send message rồi bấm start
Bước 4: bấm upgrade
Bước 5: Bấm Account chọn update email. Nhập email vào khung chat rồi bấm send.
Bước 6: Bấm Account chọn update wallet, nhập địa chỉ ví của bạn vào rồi bấm send.
Thế là hoàn tất đăng kí.
Hàng ngày bạn phải mở Telegram rồi vào mục BTC MINER ít nhất 1 lần để đào nhé.
Quá 24h mà ko vào sẽ phải start lại để đào.
Ví tiền điện tử: đăng ký Trust wallet (là ứng dụng rút ví tiền), có thể đăng ký ví của sàn mua bán tiền điện tử nổi tiếng Binance https://accounts.binance.cc/en/register?ref=V7HZ2B9E.
Chúc các bạn thành công!
Cụ cứ chờ thôi, còn con đó đã có thông báo là scam rồi cụ

Kieuthinh3009

Xe máy
Em đang xa bờ vì ông btc này sau những đợt điều chỉnh đây

pimbim

Xe tăng

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Facebook của cậu nguyễn cường là gì cụ nhỉ, em thấy cậu ấy nói trân thành
đây cụ a. e cũng đang fl để học thêm tí

Bạn này cũng hay cập nhật tin và làm
live. (nhưng phân tích e thích kiểu của NC hơn.

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đánh đồng bẩy cụ ah
e ko dám dùng đòn bảy. Đợt rồi Binance thanh lý hơn 4000 lệnh trong đợt BTC đảo trend
- Mà theo video bạn NC phân tích và cảnh báo ko nên dùng công cụ đó. Nó là cách để sàn lấy lại tiền của ng chơi e thấy đúng

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Ông này nói Dài quá, cụ tóm hộ mấy ý cho em
em cũng dân gà mờ , đang học mầm non trong bộ môn này nên ko tóm dc. E ngày xem đi xem lại và vọc cách đọc đồ thị cũng ung thủ ạ.
Nhưng xem nhiều cũng ngấm và hiểu bản chất. Vd như hqua e thoát 500u ở DOGE vì đọc kỹ con này ko có công nghệ gì, ko có hệ sinh thái, tăng/giảm theo Tin. Từ chiến lược định hold hết tháng 5 e thoát và chuyển qua hold ONT

pimbim

Xe tăng
đây cụ a. e cũng đang fl để học thêm tí

Bạn này cũng hay cập nhật tin và làm
live. (nhưng phân tích e thích kiểu của NC hơn.
Cám ơn cụ, em vào học lớp vỡ lòng

longpasa

Xe tải
Mùa này thì đào cuối năm chốt vẫn còn kịp 1 ít, cụ nào ko thích thì trade hoặc hold cho nhanh. Em thì khuyên cụ nào nhà thừa máy hay công ty thừa máy thì đào chứ em ôm coin cho nhẹ xác

Binbi

Xe điện
Mùa này thì đào cuối năm chốt vẫn còn kịp 1 ít, cụ nào ko thích thì trade hoặc hold cho nhanh. Em thì khuyên cụ nào nhà thừa máy hay công ty thừa máy thì đào chứ em ôm coin cho nhẹ xác
Ý cụ là đào coin gì? Đào BTC hoặc ETH thì phải đầu tư nhiều đấy, loại máy tính thông thường không đào nổi đâu.

longpasa

Xe tải
Ý cụ là đào coin gì? Đào BTC hoặc ETH thì phải đầu tư nhiều đấy, loại máy tính thông thường không đào nổi đâu.
Em lâu đào ko nhớ nhưng giá cao thì khoảng gần 1 năm mới hoàn vốn được. Thường cụ mua đào giờ tới cuối năm xong bán máy luôn là vừa :).

longpasa

Xe tải
Nếu các cụ coi Coin là kênh đầu tư thì có thể nghe đc, còn nếu coi rằng là nơi để lưu trữ của cải thì nên xem lại!
Nhiều cụ đã nói đúng, coin và chứng khoán của mỹ đang lên là do USD đang được in ra. Các cụ có thể kiếm đc một ít trong thời điểm ngắn hạn, nhưng sẽ bay màu đại đa số người tham gia và của cải trong thời gian tới.
Đạt target hãy biết ngừng lại và đánh giá, all in có thể ra đê
lo gì cụ ơi, Mỹ nó mới in 1900 tỏi chỉ là để dân chúng có cái ăn qua mùa dịch, Rồi sẽ phải bơm thêm nhiều gói khác để phục hồi kinh tế và đua top với TQ chứ, em là cứ khả quan cuối năm nay đầu năm sau, tà tà có gì mà vội

levinh05

Xe container
Chúc mừng các cụ đang cầm bitcoin, levinh05 giờ thì ấm quá rồi nhỉ! :D

Elon Musk không nói chơi, Tesla đã mua 1,5 tỷ USD bitcoin, dự định dùng làm phương tiện thanh toán

Hóa ra những dòng tweet của ông Elon Musk về Bitcoin không phải là lời nói đùa cho vui. Trong hồ sơ mới gửi lên Ủy ban Chứng khoán SEC hôm nay, hãng Tesla tiết lộ họ đã mua tổng cộng 1,5 tỷ USD Bitcoin và còn có kế hoạch khác cho số tài sản kỹ thuật số này.

Trong hồ sơ của mình, Tesla cho biết, họ mua bitcoin để có được "sự linh hoạt hơn nhằm đa dạng hóa và tối đa hóa lợi nhuận trên tiền mặt". Do vậy, cùng với nhiều tài sản khác, họ đã "đầu tư tổng cộng 1,5 tỷ USD vào Bitcoin theo chính sách này và có thể mua và nắm giữ các tài sản kỹ thuật số trong thời gian lâu dài."
Cảm ơn cụ chủ tag em, thú thật là chỉ đủ ăn qua ngày thui cụ...:)
Giá hôm nay tụt mạnh do cụ Powel ngứa mồm trọc BTC chút, mà thời điểm này cụ nào mà đầu tư là khá mạo hiểm, em đoán btc nhịp tới cùng lắm 66-70k rồi sẽ lịm mất 12-18 tháng ợ. Dĩ nhiên trong quá trình lịm sẽ có những cú hồi nhẹ. Nhưng thời gian tới sẽ rất khó ợ.
Hiện tại Thổ Nhĩ Kỳ đang khủng hoảng tiền tệ nặng giá BTC chợ đen tại Thổ đã vượt 100k rùi ợ.

Chỉnh sửa cuối: