[Funland] Bitcoin phen này bay thẳng lên trời rồi

hoang26

Xe tăng
Mấy ông hô hào, diễn kịch, bốc phét lúc coin uptrend đâu hết cả rồi?? ra đây tiếp ôxy cho anh em đi nào?
Nào là BTC không bao giờ xuống dưới 50k$ nữa, rồi thì cuối năm 100k$-200k$, quỹ này quỹ nọ tranh nhau mua vào??!!
Một lũ lợn thất đức!

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Đã hơn 1 tỷ VNĐ/BTC, ảo thật 😂
Nó là dạng hàng hóa để các tay buôn kiếm xèng rồi cụ. SX hàng hóa thật mà thanh toán bằng cái này là chiêu của nhà buôn hô lên để tạo giá trị để sút coin.

Mấy ông hô hào, diễn kịch, bốc phét lúc coin uptrend đâu hết cả rồi?? ra đây tiếp ôxy cho anh em đi nào?
Nào là BTC không bao giờ xuống dưới 50k$ nữa, rồi thì cuối năm 100k$-200k$, quỹ này quỹ nọ tranh nhau mua vào??!!
Một lũ lợn thất đức!
Dân mua bitcoin thì phần lớn có biết đạo đức là gì đâu bác!

DonaldTrump79

Xe buýt
Có về ga 1k không để em đợi, hay lại giống LUNA...

nam9999

Xe hơi
Như này a Tổng thống, Tesla lỗ nặng à cc?

Trongxanh2022

Xe buýt
Loanh quanh Thái Nguyên rồi, bao giờ về đến Hải Phòng Quảng Ninh đây, dự là không còn xa lắm. :)

sakai_yo

Xe lăn
Nó từng về 8K năm 2018 rồi lên 68K năm ngoái hay kia gì đó em không rõ lắm. Nói chung vẫn nhiều người kiếm được, liều ăn nhiều mà. Cơ hội là ngang nhau nhưng không phải ai cũng dám, em thì bộ môn này chỉ kính nhi viễn chi thôi, giờ có về 10K cũng chịu.

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng các cụ đang cầm bitcoin, levinh05 giờ thì ấm quá rồi nhỉ! :D

Elon Musk không nói chơi, Tesla đã mua 1,5 tỷ USD bitcoin, dự định dùng làm phương tiện thanh toán

Hóa ra những dòng tweet của ông Elon Musk về Bitcoin không phải là lời nói đùa cho vui. Trong hồ sơ mới gửi lên Ủy ban Chứng khoán SEC hôm nay, hãng Tesla tiết lộ họ đã mua tổng cộng 1,5 tỷ USD Bitcoin và còn có kế hoạch khác cho số tài sản kỹ thuật số này.

Trong hồ sơ của mình, Tesla cho biết, họ mua bitcoin để có được "sự linh hoạt hơn nhằm đa dạng hóa và tối đa hóa lợi nhuận trên tiền mặt". Do vậy, cùng với nhiều tài sản khác, họ đã "đầu tư tổng cộng 1,5 tỷ USD vào Bitcoin theo chính sách này và có thể mua và nắm giữ các tài sản kỹ thuật số trong thời gian lâu dài."
Cụ Gang có tham gia bắt đáy đợt này hem?

theanh235

Xe buýt
em nói thật vs các cụ.
Nếu các cụ thích hả hê thì có thể hả hê vào lúc này và thêm vài thời điểm nữa.
Còn cá nhân em hay 1 số ng ngiêm túc với cryto, bây giờ mới là lúc để tìm mức giá tốt để vào.
Hả hê có thể giúp các cụ thoải mái tâm lý, nhưng k giúp các cụ kiếm được thêm con cá miếng thịt vào bữa cơm chiều đâu ạ.
E cũng k hiểu tại sao cụ nặng lời với ai ôm Bít??
Từ chứng khoán, forex, cryto... e thấy cá nhân cụ có ác cảm với những ai tham gia game tài chính nói chung và ptkt nói riêng.
Bản chất game tài chính k tạo ra giá trị, tiền chỉ chuyển từ ng này sang ng khác. Ai tham gia ở vị trí người đánh bạc, k chuẩn bị tâm lý và kỹ năng thì mất tiền. Còn ai có tâm lý, có kỷ luật, có pp thì thu được tiền. Mọi thứ rõ ràng ngay từ khi ngồi vào sới rồi.
Giờ chả nhẽ cụ bắt bọn em thấy tiền nhưng không được nhặt sao? Nếu mình k nhặt thì ng khác cũng nhặt.
Khác gì cụ cứ ngồi trách người người, nhà nhà đi buôn đất, sale đất. Ghét thì ghét thật mà nó cứ sang tay 1 lô đất lãi trăm củ, đi xe xịn, cặp gái xinh. Như vậy ai chả thích

Chỉnh sửa cuối:

trung_cadan

Xe tải
Website
www.thanglongkydao.com
em nói thật vs các cụ.
Nếu các cụ thích hả hê thì có thể hả hê vào lúc này và thêm vài thời điểm nữa.
Còn cá nhân em hay 1 số ng ngiêm túc với cryto, bây giờ mới là lúc để tìm mức giá tốt để vào.
Hả hê có thể giúp các cụ thoải mái tâm lý, nhưng k giúp các cụ kiếm được thêm con cá miếng thịt vào bữa cơm chiều đâu ạ.
E cũng k hiểu tại sao cụ nặng lời với ai ôm Bít??
Từ chứng khoán, forex, cryto... e thấy cá nhân cụ có ác cảm với những ai tham gia game tài chính nói riêng và ptkt nói chung.
Cứ phải làm nông hoặc dân công sở , hoặc chạy grab hoặc mở shop quần áo mới dừa lòng mấy anh ý cụ à ...

P/s : DCA dần được rồi cụ nhỉ ?

theanh235

Xe buýt
Cứ phải làm nông hoặc dân công sở , hoặc chạy grab hoặc mở shop quần áo mới dừa lòng mấy anh ý cụ à ...

P/s : DCA dần được rồi cụ nhỉ ?
em chưa.
chia sẻ với cụ em sẽ vào 25% vốn tại mức giá 18.7
40% vốn ở mức giá 10.8
còn lại e để có dấu hiệu kết thúc downtrend.

Lần vào đầu tiên em chỉ vào BTC cho an toàn.

Khi nàođà tăng Bê chững lại em sẽ chia vốn vào BNB, ETH.

hoang26

Xe tăng
Nhiều người cũng có đạo đức mà, họ thấy sao họ nói vậy chứ không phải cái lũ biết rõ là cờ bạc thao túng, biết rõ là thị trường có nhiều rủi ro, biết rõ là không dễ ăn, thế mà vẫn cố gân cổ kêu gào.

theanh235

Xe buýt
Nhiều người cũng có đạo đức mà, họ thấy sao họ nói vậy chứ không phải cái lũ biết rõ là cờ bạc thao túng, biết rõ là thị trường có nhiều rủi ro, biết rõ là không dễ ăn, thế mà vẫn cố gân cổ kêu gào.
thật ra cũng khó cụ ơi.
Những ai mới chơi game tài chính, chưa trải qua những vụđẫm máu, thấygame là dễ thì hay rủ rê ng khác vào,để thỏa mãn cái tôi được chứng minh là người tài giỏi. Những ng đó k đủ khả năng đễ dẫn dắt ng quen qua những cơn bão thế này.
Những ng như tụi em thì chẳng bao giờ rủ rê ng khác tham gia cả, vì tụi em đủ biết nó khắc nghiệt thế nào. Tụi em chỉ dám khuyên chưa tham gia thì đừng tham gia, còn nếu thích thì hãy nghiêm túc, tìm hiểu, luyện tập.
Chứ giờ tụi emđang kiếm dc tiền từ nó, bắt tụi em bỏ vì nó là "vô đạo đức" thì sao tụi em bỏ dc. Pháp luật k cấm thì tụi em cứ làm thôi

Lái xe máy

Xe tăng
Một lũ lợn thất đức!
Nó mà về 50k VND/BTC thì em cũng mua mấy đồng cho kịp thời đại.
:)):)):))

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Tất cả chỉ là game được tạo ra để chơi thôi.

Salamander

Xe tăng
Lúc nào BTC về 100 Biden/1 BTC thì các cụ nhắn em nhé. Em mua vài đồng cất đi.