[Funland] Bitexco - The Manor Central Park thế nào

Dailo

Xe tăng
Em và Anh bạn dưới quê quan tâm mà tìm thông tin về khu này thì gần như mù tịt. Em đã lập theard để hỏi trong mục BĐS mà không thấy được đăng nên cũng đã lập trong Cafe FUN, có vẻ bên đấy nhiều bác không chuyên nên thông tin em thấy cũng không có nhiều. Gọi hỏi thẳng phòng kinh doanh cũng chẳng hơn gì vì toàn được khuyên để thông tin rồi khi nào có gì mới các bạn ấy sẽ gọi lại...

Các khu hay dự án khác thì đều đã có topic và thông tin trong mục BĐS của OF, riêng khu này thi không.

Hi vọng theard này MM cho em đăng vào đây để hỏi thông tin vì em thực sự quan tâm chứ không là Sales hay cò gì đâu ạ.

Em xin đa tạ.

Vancua04

Xe buýt
Em và Anh bạn dưới quê quan tâm mà tìm thông tin về khu này thì gần như mù tịt. Em đã lập theard để hỏi trong mục BĐS mà không thấy được đăng nên cũng đã lập trong Cafe FUN, có vẻ bên đấy nhiều bác không chuyên nên thông tin em thấy cũng không có nhiều. Gọi hỏi thẳng phòng kinh doanh cũng chẳng hơn gì vì toàn được khuyên để thông tin rồi khi nào có gì mới các bạn ấy sẽ gọi lại...

Các khu hay dự án khác thì đều đã có topic và thông tin trong mục BĐS của OF, riêng khu này thi không.

Hi vọng theard này MM cho em đăng vào đây để hỏi thông tin vì em thực sự quan tâm chứ không là Sales hay cò gì đâu ạ.

Em xin đa tạ.
Vừa rồi bên CĐT đã ra 1 số lượng nhỏ căn để thăm dò thị trường rồi và tín hiệu khá tốt. Dự là cuối năm nay sẽ ra số lượng lớn LK,BT còn chung cư dự kiến sang năm. Cụ quan tâm khu này chắc chỉ LK,BT thôi nhỉ?

Dailo

Xe tăng
Vâng, em và bạn em quan tâm shop house Cụ ạ.

Dailo

Xe tăng
Nếu mua được thành công thì chắc cũng chỉ nghĩ là để cho thuê Shop hoặc nguyên căn, đặng lấy tiền chi phí lúc hưu thôi Cụ chứ em thì không kinh doanh gì cụ ạ.

Vancua04

Xe buýt
Nếu mua được thành công thì chắc cũng chỉ nghĩ là để cho thuê Shop hoặc nguyên căn, đặng lấy tiền chi phí lúc hưu thôi Cụ chứ em thì không kinh doanh gì cụ ạ.
Cụ mua Shophouse mà không kinh doanh thì hơi phí đó cụ. Em nghĩ cụ nên lựa chọn lô LK hoặc BT vị trí đẹp cho thuê sẽ ổn hơn và sổ của cụ cũng là vĩnh viễn.

Dailo

Xe tăng
Shop House thì sổ không vĩnh viễn hả Cụ? Em chưa nghe thấy thông tin này. Em hiện chưa nghĩ ra gì để kinh doanh cả, có lẽ nếu mua được thì đến lúc đấy tính tiếp vậy.

Vancua04

Xe buýt
Shop House thì sổ không vĩnh viễn hả Cụ? Em chưa nghe thấy thông tin này. Em hiện chưa nghĩ ra gì để kinh doanh cả, có lẽ nếu mua được thì đến lúc đấy tính tiếp vậy.
Tùy từng dự án cụ ạ. Từ trước đến giờ các dự án có Shop House em bán thì hầu như là 50 năm. Còn hi vọng sau Bitexco sẽ là lâu dài

Dailo

Xe tăng
Thông tin sơ bộ em nghe qua thì giá khoảng >12.5 củ to/75m2 shophouse Cụ ạ.

Vancua04

Xe buýt
Khu này thì cứ phải tính tiền /m2. Cụ nào định mua ở đây thì xác định những lô vị trí bình thường khoảng 150tr/m2, còn những lô kinh doanh đẹp thì đắt hơn.

hainguyenhanoi

Xe buýt
Khu này lên hình có mất đến 3 năm ko các cụ?

fpt hà nội

Xe tải
khu này bắt đầu san lấp mặt bằng thôi ah. công nhận khu này rộng nhất mà lại đpẹ nữa

A Quang Minh

Xe tăng
Em thấy cái đường Chu Văn An 52m sắp xong, như vậy là em đi lại từ Tân triều ra Nguyễn Xiển ngon là thích rồi..hehe

Taihoatu

Xe lăn

Em xin đa tạ.
Cụ cứ vào thẳng tầng 1 The The Minor Phạm Hùng mà xem cụ ạ, có cả mô hình nhà mẫu đấy

Dailo

Xe tăng
Cụ cứ vào thẳng tầng 1 The The Minor Phạm Hùng mà xem cụ ạ, có cả mô hình nhà mẫu đấy
Cảm ơn Cụ, em đã vào rồi nhưng bên Bitexco toàn nói là để lại thông tin, có gì mới sẽ gọi lại. Em không hiểu họ chưa bán hay đã có khách đặt hết rồi.

Dailo

Xe tăng
Em thấy cái đường Chu Văn An 52m sắp xong, như vậy là em đi lại từ Tân triều ra Nguyễn Xiển ngon là thích rồi..hehe
Em còn nghe nói khu này nó sẽ làm cái đường thông từ Nguyễn Xiển thẳng lên Tôn Thất Tùng mà chưa biết đến khi nào, chứ khu này sau mở rộng mà không có đường lưu thông hoặc như hiện trạng bây giờ thì chắc là tắc suốt.

Taihoatu

Xe lăn
Cảm ơn Cụ, em đã vào rồi nhưng bên Bitexco toàn nói là để lại thông tin, có gì mới sẽ gọi lại. Em không hiểu họ chưa bán hay đã có khách đặt hết rồi.
Họ đã bán đâu cụ
Mà lấy đâu ra lắm khách mà đặt thế cụ. Tuy nhiên trong cái mớ Shophouse và liền kề này có một cái của lãnh đạo cũng bự phết đới.
Mấy cái này Kume thiết kế mà.