bmw 730li

nguyenkhacthai

Xe máy
Cụ
Bác có nhầm không vậy. BMW 740 2008 mà gần 900tr thôi ư?
cụ epouse ơi, e đg cần tìm X5 đèm đẹp như xe của cụ ấy. Cụ có mối hoặc đẹp nhất là cụ cho vợ 2 của cụ sang em ở, thì giới thiệu em với nhé. E chưa chạy Bim bao giờ mà kết X5 quá

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Cụ

cụ epouse ơi, e đg cần tìm X5 đèm đẹp như xe của cụ ấy. Cụ có mối hoặc đẹp nhất là cụ cho vợ 2 của cụ sang em ở, thì giới thiệu em với nhé. E chưa chạy Bim bao giờ mà kết X5 quá
Vâng khi nào rỗi em mời bác qua cưỡi ngựa hay của nhà em. Bác đến ngã tư Tố Hữu-Lương Thế Vinh thì alo em ra đón nhé!!!
Xe của em bảo hành, thay thế đúng và trên mức tiêu chuẩn của hãng luôn. Bảo dưỡng ngưỡng 10 vạn em đã đầu tư ngót nghét 200tr rồi.
Nội ngoại thất cái nào bẩn bẩn, chứ chưa nói đến hỏng là em đã đặt hãng và thay luôn.
Chủ trương của em là phòng bệnh hơn chữa bệnh. Vậy nên xe em không khi nào phải nằm đường.
Tuần vừa rồi, bơm hơi nâng gầm chưa hỏng nhưng đã dùng quá 10 vạn là em đã tháo ra, thay cái mới xịn luôn.
Nhân thể, 2 bậc bước chân lên xuống xe nhìn bẩn bẩn là em cũng đã thấy ngứa cái mắt và đi thay luôn, không suy nghĩ. Hehe.
Thân mến
Tuấn Nghĩa

nguyenkhacthai

Xe máy
Vâng khi nào rỗi em mời bác qua cưỡi ngựa hay của nhà em. Bác đến ngã tư Tố Hữu-Lương Thế Vinh thì alo em ra đón nhé!!!
Xe của em bảo hành, thay thế đúng và trên mức tiêu chuẩn của hãng luôn. Bảo dưỡng ngưỡng 10 vạn em đã đầu tư ngót nghét 200tr rồi.
Nội ngoại thất cái nào bẩn bẩn, chứ chưa nói đến hỏng là em đã đặt hãng và thay luôn.
Chủ trương của em là phòng bệnh hơn chữa bệnh. Vậy nên xe em không khi nào phải nằm đường.
Tuần vừa rồi, bơm hơi nâng gầm chưa hỏng nhưng đã dùng quá 10 vạn là em đã tháo ra, thay cái mới xịn luôn.
Nhân thể, 2 bậc bước chân lên xuống xe nhìn bẩn bẩn là em cũng đã thấy ngứa cái mắt và đi thay luôn, không suy nghĩ. Hehe.
Thân mến
Tuấn Nghĩa
Cụ đúng là bị yêu xe giống em rồi. Hơn tháng liền e ngồi ngâm cứu các thể loại xe, bà cả suýt bỏ cụ ạ :-d

Từ Sư Phụ

Đi bộ
Có cụ nào biết ai bán 750Li 2014 , chạy lướt...giới thiệu dùm...

that010101

Xe buýt
Thân mến
Tuấn Nghĩa
Bác Tuấn Nghĩa lên B7 đi.
Bác này yêu xe lắm. Nhìn xe bác ấy dùng là muốn yêu rồi . Em cũng yêu xe nhưng mức độ còn kém xa bác nhiều nhiều

seconde epouse

Xe tải
Website
www.vovworld.vn
Bác Tuấn Nghĩa lên B7 đi.
Bác này yêu xe lắm. Nhìn xe bác ấy dùng là muốn yêu rồi . Em cũng yêu xe nhưng mức độ còn kém xa bác nhiều nhiều
B7 em không kết với táp bi cửa lắm và cũng hiếm có bản full options. Hihi

Nam Bim325

Xe tăng
Ngon lắm hả cụ? Em thì chưa dám với đến series 7 nên cũng ko biết giá để tư vấn ạ.
Sao cụ ko hỏi luôn ông bạn cho nhanh, xe kia bạn cụ cũng vừa lấy của bác salon Trung japan trên OF này mà, e nhớ bác Trung kia cũng vừa rao cách đây 1 tháng thì phải.
Vừa mua mà kh chịu đc khúc dạo đầu đã bán là biết thnao rồi.

Nhất_Chi_Mai

Xe máy
Cụ mua thằng nghiện về nhà nuôi à? Nếu thực sự có xèng cụ mua con series 3 đời cao tý nhưng ko phải sửa vặt hoặc options nhiều hơn

Mubmw

Xe tải
Bác phải chuẩn bị kha khá để lo cho em nó đi lại hàng ngày