[Funland] Bồ cũ có bồ mới, làm gì cho ngầu

Hự.

Xe điện
Siêu ngầu gửi nó giấy nhiêm hpv mào gà. Kèm vài hình ảnh sinh động thưc té.
Giọng thật quan tâm, khuyên đi khám sớm =))
cụ làm em nhớ lại chuyện có thật của thằng bạn em hồi xưa tìm cách chia tay ny. Yêu nhau khá lâu, tính em ny kia (theo lời nó kể) thì khá ghê gớm, bốc đồng... Tóm lại là cu cậu muốn chia tay nhưng ko dám nói. Rồi ko hiểu ai bày hay tự nghĩ mà nó dùng khổ nhục kế: nay "gặp" em kia thì quệt nước mắm vào hoạ mi từ tối hôm trước. Combo thêm quả cố tình gặp chị Năm trước khi "gặp" em kia, giải thích thì bảo ko hiểu sao anh tắm sạch lắm rồi mà nó cứ rỉ nước ra có mùi ý. Kết quả là sau 3 tháng hoã mi sực mùi bệnh và nhẽo nhèo nhèo, có hót được thì rất gượng gạo yếu ớt thì chia tay rất nhẹ nhàng êm thấm.

Daigorou

Xe tải
cụ làm em nhớ lại chuyện có thật của thằng bạn em hồi xưa tìm cách chia tay ny. Yêu nhau khá lâu, tính em ny kia (theo lời nó kể) thì khá ghê gớm, bốc đồng... Tóm lại là cu cậu muốn chia tay nhưng ko dám nói. Rồi ko hiểu ai bày hay tự nghĩ mà nó dùng khổ nhục kế: nay "gặp" em kia thì quệt nước mắm vào hoạ mi từ tối hôm trước. Combo thêm quả cố tình gặp chị Năm trước khi "gặp" em kia, giải thích thì bảo ko hiểu sao anh tắm sạch lắm rồi mà nó cứ rỉ nước ra có mùi ý. Kết quả là sau 3 tháng hoã mi sực mùi bệnh và nhẽo nhèo nhèo, có hót được thì rất gượng gạo yếu ớt thì chia tay rất nhẹ nhàng êm thấm.
Đúng là khổ nhục kế, ở 1 số trường hợp dùng phương án này chắc là hợp lý.

Daigorou

Xe tải
:)) Thì kệ mịa nhà nó. Bị đá thì chột xíu chứ có gì đâu hả mợ?
Ngọc Trinh đã nói rồi "Thất tình sẽ không quá kinh khủng, nếu bạn giàu ", Rõ là mợ không đi shopping, nằm ễnh ở nhà nên mới nghĩ về nó
:)) Thì kệ mịa nhà nó. Bị đá thì chột xíu chứ có gì đâu hả mợ?
Ngọc Trinh đã nói rồi "Thất tình sẽ không quá kinh khủng, nếu bạn giàu ", Rõ là mợ không đi shopping, nằm ễnh ở nhà nên mới nghĩ về nó mà tức.
Tks cụ, em đã hồi phục 80-90% sau khi bỏ ra 1 số xèng đi shopping và tụ tập vs bạn bè. Tuần mới bắt đầu đi cày cuốc để gỡ gạc lại, hehe. Đúng là cánh cửa này đóng lại thì lại có cánh cửa khác mở ra cụ ạ.