[Đã bán] Bộ máy tính để bàn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
3,700,000 VNĐ

toilakhang

Xe tải
Cụ lạ gì tôi thì tôi k rõ nhưng tôi chả biết cụ là ai cả và quan trọng nhất tôi k phải dân buôn :)) tôi chả buôn cái gì cả nên việc tôi còm trong thớt này chả bênh ai hay chọc phá ai cả. Còn tôi sống sao tôi biết chứ cụ, tôi chơi trên này nhiều người biết, đừng dùng mớ kiến thức nhầm tưởng của cụ để khinh thường người khác đơn giản thế :))
Đang hờn cả thế giới ;)) ;))

phuongmit

Xe cút kít
Đang hờn cả thế giới ;)) ;))
Hihi đọc đi đọc lại em còm trong thớt này chả chọc trêu ai mà có thằng vào khinh mình với bảo mình là dân buôn mà rõ ràng mình là dân chơi, nghĩ cũng cáu mà thôi kệ cha nó vậy, đang tháng cô hồn cũng nên thông cảm cụ ạ =))

toilakhang

Xe tải
Hihi đọc đi đọc lại em còm trong thớt này chả chọc trêu ai mà có thằng vào khinh mình với bảo mình là dân buôn mà rõ ràng mình là dân chơi, nghĩ cũng cáu mà thôi kệ cha nó vậy, đang tháng cô hồn cũng nên thông cảm cụ ạ =))
Em thấy nhiều cụ có vẻ là đang méo hiểu vấn đề, cơ bản ở đây không phải là việc cụ chủ bán đắt hay rẻ vì nó có giá thị trường rồi :)) mà là cái phong cách chọc ngoáy kiểu rất vớ vẩn của 1 số thanh niên ấm ơ xong lại cứ rất là thích thể hiện là mình hiểu biết :))
Em cũng thấy hài vì cụ đang hóng mà cũng bị lôi vào :)) =))

chungdoantran

Xe hơi
Ôi,bán hàng trên này nhiều cụ trẻ con lắm,em toàn lượn lờ tham khảo giá thị trường,cả năm soạn đồ may ra có vài ba thứ mang lên giao lưu vs các cụ cho vui,mà nhiều cụ vào chọc ngoáy,nào là thợ lên lùa gà à?rồi of h toàn chăn gà thôi,làm người bán hoang mang,rồi lại lấy nick khác vào ép giá.em phát hiện ra 1 lần rồi đợi hẹn đến nhà mắng cho 1 trận,k bán chác,giao lưu gì nữa.thế nên các cụ có đăng bán gì,cứ tham khảo thị trường,ưng bụng thì cứ vững tâm mà bán.
cụ phán chuẩn quá chuẩn :))

phuongmit

Xe cút kít
Em thấy nhiều cụ có vẻ là đang méo hiểu vấn đề, cơ bản ở đây không phải là việc cụ chủ bán đắt hay rẻ vì nó có giá thị trường rồi :)) mà là cái phong cách chọc ngoáy kiểu rất vớ vẩn của 1 số thanh niên ấm ơ xong lại cứ rất là thích thể hiện là mình hiểu biết :))
Em cũng thấy hài vì cụ đang hóng mà cũng bị lôi vào :)) =))
Haha e cũng giật mình mà cụ nhưng thôi kệ bố chúng nó vậy, xã hội cũng k tránh dc, chắc ảnh hưởng giãn cách trong tháng cô hồn :))

invincible

Xe hơi
em thật, trong topic này em thấy cụ mới là người đáng khinh nhất, không 1 còm nào của cụ mang tính chất xây dựng, mà toàn kiểu xỉa xói đâm bị thóc chọc bị gạo. cụ cứ chê người khác chứ cụ khác gì đâu :)) cụ khỏi phải quất còm em, vì em cũng khinh loại đàn ông như cụ =))
còn cụ Cỏ Dại kia mạnh mồm thì cáp mẹ kèo mua main với chủ top đi, mạnh mồm xong người ta bật lại thì lại ngồi chửi đổng thì quá chối tỉ

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
cụ có rành giá k mà chê ng khác lomdom. màn 2tr5 chắc cụ search giá new từ 2011-2012. Còn giờ cái màn 20" gần 10 niên như vậy loanh quanh 800-900k thôi, cái case ~ 2tr.

còn tại sao bên này nó bán giá cao vậy thì các cụ xem màn chắc là màn mới bh12 tháng, các lk khác bh 24 tháng nhé :).
Cùng 4tr6 thà mua con all in one 9010 bh 12 tháng, i5 3470s 23 inch fullhd cho ngon
Cụ đã mua và dùng máy tính của shop maytinhdongbo.com chưa ạ? Em thấy giá cả có vẻ cũng OK, thấy ghi bảo hành 12 tháng 1 đổi 1, không rõ chất lượng thế nào?

Ví dụ như con này

cuchuoi0509

Xe tăng
Cụ đã mua và dùng máy tính của shop maytinhdongbo.com chưa ạ? Em thấy giá cả có vẻ cũng OK, thấy ghi bảo hành 12 tháng 1 đổi 1, không rõ chất lượng thế nào?

Ví dụ như con này
Trước thấy bạn em cũng mua ở đó mà chưa thấy kêu ca gì. Còn máy đồng bộ thường thanh lý văn phòng nc ngoài cả lô nhiều lắm. Hàng đồng bộ nên cũng trâu bò. Về họ test xem chạy k rồi bán thôi nên chắc nguồn hàng thì như nhau. Nhưng có một số dòng nếu bị gián ỉa chập nguồn thì kiếm nguồn zin lắp vừa khá khó vì k phổ thông.
Nhỏ gọn hơn có mấy con mini, micro dùng nguồn ngoài cũng đc

Phở 24h

Xe tải

Ví dụ như con này
Trước thấy bạn em cũng mua ở đó mà chưa thấy kêu ca gì. Còn máy đồng bộ thường thanh lý văn phòng nc ngoài cả lô nhiều lắm. Hàng đồng bộ nên cũng trâu bò. Về họ test xem chạy k rồi bán thôi nên chắc nguồn hàng thì như nhau. Nhưng có một số dòng nếu bị gián ỉa chập nguồn thì kiếm nguồn zin lắp vừa khá khó vì k phổ thông.
Nhỏ gọn hơn có mấy con mini, micro dùng nguồn ngoài cũng đc
Nếu máy đồng bộ thì cụ thử qua chỗ linhanh.vn bên Vũ Thạnh, lắp ráp thì qua bên Nhật Hoàng chỗ Trần Bình. E hay mua bên này, giá cả ổn & bảo hành cũg ok, k cò quay các kiểu.

kidhp

Xe tải
Đang kiếm máy tính cho thằng cu con học online mà đọc cmt các cụ hoang mang luôn :)). Em thích mua bán trên otofun vì thông tin đa chiều nên có nhiều thông tin m cần biết trc khi quyết định, ngc lại chiều bán em cũng hay để giá rẻ để giải tán đồ thanh lý nên cũng k mấy khi có ý kiến gì. Thế nên em ủng hộ ý kiến đa chiều cho đúng tinh thần chợ giời.

ádfghjkl

Xe hơi
e cần mua laptop tầm 3t ko biết có cụ nào bán ko ạ?

langtaixautinh

Xe tải

Cụ nào lấy bộ PC rồi lấy cái card Wifi này lắp vào là đẹp luôn. Em dùng dây nên thanh lý, mua mới tính hồi tháng 6. Giá 200k

HaLe.cctv

Xe hơi
Đang kiếm máy tính cho thằng cu con học online mà đọc cmt các cụ hoang mang luôn :)). Em thích mua bán trên otofun vì thông tin đa chiều nên có nhiều thông tin m cần biết trc khi quyết định, ngc lại chiều bán em cũng hay để giá rẻ để giải tán đồ thanh lý nên cũng k mấy khi có ý kiến gì. Thế nên em ủng hộ ý kiến đa chiều cho đúng tinh thần chợ giời.
em đang có case I5-6400 đấy
có hợp vs nhu cầu của cụ ko

Trạng thái
Thớt đang đóng