Bò, ngựa và thỏ của nhà anh Cường :D

QuangMaybach

Xe điện
LIKE mạnh cái này , mà hình như thiếu cái việc bàn luận về chủ xe anh Quang nhỉ ?!
có đấy,ở bài của bác Kar post thì đủ hơn,anh past một phần lên đây thôi :)

Chào các bác và các bạn “thợ săn”.
Thêm nữa là OF không khuyến khích các hoạt động xoi mói đời tư chủ xe, nhưng cũng không cổ xúy các phương thức làm rẻ tâm thế của người viết như kiểu “đây là xe của ANH ẤY, các bác đừng comment j”. Nếu nhận thấy, các chủ xe đã ban ơn cho mình “được” chụp, “được chơi mới ANH ẤY”, hãy mạnh dạn viết “Em vô cùng biết ơn ANH Cường Ơ rô, ANH Quây Ringit đã CHO em diễm phúc được sờ vào xe của ANH.
bác Kar fun và đá xoáy thật ;;)

lexus_fan7801

Xe điện
có đấy,ở bài của bác Kar post thì đủ hơn,anh past một phần lên đây thôi :)

bác Kar fun và đá xoáy thật ;;)
=)) hài quá :D mong ngày nào đó cái box này ngon lành hơn bây giờ :D bây giờ thấy im ắng quá

Duy Nguyen

Xe tải
Bác nào đổi cái topic của em thành "bò, ngựa và thỏ của nhà anh Cường" thế ạ ??????????????????????????????????????????

repsol

Xe container
Duy Nguyen nói:
em chỉ sợ cái này lên báo thì ko yên vs anh cường đâu
Ko yên thì làm j hả cụ :-?? E thấy chả ảnh hưởng đến ai.còn báo viết linh tinh thì là do tác giả và tổng biên tập hiểu ko đúng.

Chỉnh sửa cuối:

Khucgiaomua

Xe máy
Đĩa phanh gốm nó vậy đấy bác
Phanh loại này thì khác phanh thường chỗ nào hả bác, bác giải thích cho em mở rộng tầm mắt với. Càng đầy đủ càng tốt, về giá cả, chất lượng.

lexus_fan7801

Xe điện
Ko yên thì làm j hả cụ :-?? E thấy chả ảnh hưởng đến ai.còn báo viết linh tinh thì là do tác giả và tổng biên tập hiểu ko đúng.
các bác đừng làm khó dễ bác Duy , em có nghe bảo ngoài Bắc săn xe may mắn lắm mới cho ngồi vào xe nên các bác chưa rõ , trong này nhiều bác dễ tính thấy mấy HUNTER này mê xe nên cho vào chụp , các bác làm khó dễ kiểu này nhỡ bọn báo chí viết bậy bạ thì sau này chẳng những bác Duy sau này chẳng được cho săn xe mà hunter tụi em cũng vạ lây :))

kar

Xe điện
em chỉ sợ cái này lên báo thì ko yên vs anh cường đâu
Bạn Duy Nguyen đừng nên nghiêm trọng quá. Nên nhìn nhận vấn đề nhẹ nhàng là fun thôi chứ không có gì tới mức biến "anh ấy" thành thành phần quá nguy hiểm như vậy :) Vui vẻ đi và các bạn hunters khác cũng không nên thêm dầu vào lửa (nhỡ đâu nguy hiểm đến sân chơi chung thì bỏ bu :)) )

trungnvmt

Xe tải
Nói chung mình thấy các bạn mất công chụp ảnh đưa lên là rất tốt rôi . Còn ảnh đó chụp của ai , ở đâu và mọi người bình luận hay nhìn nhận thế nào thì nói chung là không thể quản lí được . Sân chơi mà lành mạnh quá , mô phạm quá thì nhiều khi lại hơi tẻ nhạt . Theo em diễn đàn đúng phải là nơi mà mọi người có thể hiện chính kiến của mình ạ :-h