[Funland] Bỏ quảng cáo trong youtube

formen

Xe lăn
Em thấy khác nhau mà cụ, em.vừa thử cài pure tuber trên chplay, load chậm hơn youtube vài giây, để dùng vài ngày xem còn quảng cáo ko.
em thích nhất chế độ chạy nền của nó, bật nghe tai nghe bt cả ngày nghe truyện- đỡ phải đọc, nhạc.
em thấy nó ăn pin rất ít , chứ bật yt thì ối dồi ôi, đc tiếng pin hết nửa

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
em thích nhất chế độ chạy nền của nó, bật nghe tai nghe bt cả ngày nghe truyện- đỡ phải đọc, nhạc.
em thấy nó ăn pin rất ít , chứ bật yt thì ối dồi ôi, đc tiếng pin hết nửa
Hay quá, nhưng em cho nó chạy nền thì vẫn hiện cái ô nhỏ nhỏ chứ ko ẩn hẳn đi được, và khi tắt màn hình thì nó hiện cái thông báo bắt bật background power mode gì đó lên mà em ko biết bật ở đâu. Muốn cho chạy nền hoàn toàn ko biết làm thế nào, các ctinnh nghe nhạc như spotify chạy nền màn tắt hẳn đi được.

formen

Xe lăn
Hay quá, nhưng em cho nó chạy nền thì vẫn hiện cái ô nhỏ nhỏ chứ ko ẩn hẳn đi được, và khi tắt màn hình thì nó hiện cái thông báo bắt bật background power mode gì đó lên mà em ko biết bật ở đâu. Muốn cho chạy nền hoàn toàn ko biết làm thế nào, các ctinnh nghe nhạc như spotify chạy nền màn tắt hẳn đi được.
chạy nền hoàn toàn chứ cụ,

phát nhạc xong rồi về màn hình chính làm gì thì làm, không làm gì tắt màn hình nó vẫn play bình thường ạ. em chạy xuyên đêm vì ngủ quên, sáng dậy vẫn thấy eo éo. pin hết có tí.
nó có nút nền với trình phát đấy cụ, bấm thử lên xuống tí là đc.

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
chạy nền hoàn toàn chứ cụ,
View attachment 6448366
phát nhạc xong rồi về màn hình chính làm gì thì làm, không làm gì tắt màn hình nó vẫn play bình thường ạ. em chạy xuyên đêm vì ngủ quên, sáng dậy vẫn thấy eo éo. pin hết có tí.
nó có nút nền với trình phát đấy cụ, bấm thử lên xuống tí là đc.
Cài từ chplay thì ko được, bấm nút nền nó chỉ làm tối màn chứ vẫn hơi mờ mờ, bấm tắt màn hình thì nó hiện thông báo background power mode required em nói ở trên. Em vừa thử vào web lấy file apk cài lại thì lại được, ẩn hoàn toàn luôn. Chắc bản trên chplay bị kiểm soát bỏ bớt tính năng can thiệt hệ thống thiết bị.

Chỉnh sửa cuối:

622M1A

Xe hơi
Nên mua bản quyền các cụ ah, bằng bữa ăn sáng thôi ạ

leo100

Xe hơi
e trả tiền thấy quen, h bật nó đè quảng cáo là ngứa mắt

cadilac30

Xe tăng
Chromecast vẫn có quảng cáo như bt cụ nhé. Chromcast với Youtube đều đồ của Google, chẳng lẽ nó tự tay bóp ấy của nó
Cụ đọc lại comment của em rồi làm theo sẽ giảm 99% quảng cáo , vì Chrome trên pc của cụ đã cài app chận qc rồi

at_198x

Xe máy
Cụ đọc lại comment của em rồi làm theo sẽ giảm 99% quảng cáo , vì Chrome trên pc của cụ đã cài app chận qc rồi
Ah vâng em đọc không kỹ, sorry cụ. Trước em cũng làm gần như cụ, cast màn hình điện thoại chạy youtube vanced lên chromecast để không bị quảng cáo, nhưng về sau cũng thôi vì cảm giác xem không mượt bằng cast trực tiếp. Có 1 cách khác là setup gateway trên máy tính, chặn các IP cung cấp quảng cáo rồi cấu hình TV để kết nối internet qua gateway này, nhưng mất công với lúc nào cũng phải bật máy tính nên em không làm (thực chất mua 1 con Rasberry Pi về setup rồi vứt vào 1 góc thì cũng được).

Chỉnh sửa cuối:

rav4_2010

Xe buýt
Có cách nào bỏ quảng cáo trong youtube ko các cụ? Thỉnh thoảng xem nhưng nó cứ chèn quảng cáo vào. Em dùng smart TV LG dùng Webos. Suốt ngày quảng cáo chữa xương khớp với xyz.
Mua Premium mà ở Vn lại không bán. Không thích tiếp tay cho bọn lậu, em làm hẳn 1 tk gmail Us để mua và cài một số app Vn không có, cũng như lưu cái mình cần.