Bọc da vô lăng và phanh tay

thangdbm

Xe hơi
Xe em phần da bọc cần số bị bong hết rồi, có cụ nào biết địa chỉ làm cái việc đấy ko nhỉ?
Thankssssssssssss

timeout

Xe điện
[-O<
Em đến phải ạ cụ LEDtechvn.

dragon82

Xe tải
công nhận là bọc làm sẵn thường khá to bản, cầm vô lăng ko thật như khi chưa bọc, cụ nào làm bọc da thì cho e biết chi phí, nếu hợp lý chắc e cũng thay cái bọc nhà e

sykien64

Xe đạp
Bọc vô lăng có 2 loại là bọc khâu da và bọc khâu da kết hợp vân gỗ. Không nhẹ nhàng thì cứ mua bọc da xong về ấn vào cũng đc, nó cũng bám chắn và đẹp lắm bác ạ

monkey_love_car

Xe tải
Có cụ nào biết chỗ mua cái miếng da đã cắt và khâu viền sẵn (vắt sổ) chỉ cho em để em đi mua về tự khâu vào vô lăng cho sướng cái thằng người không ạ? Em định lên Hà Trung mà chưa biết tìm nhà nào. Và không biết đường kính vô lăng các xe con nói chung có khác nhau hay giống nhau để còn biết mà đo ạ. Các cụ giúp em nhé? Cảm ơn các cụ ạ

bai_zen

Xe đạp
Hôm nọ e có alo hỏi bác thì volang + phanh tay giá là 1tr ợ :) đến tận nơi tháo và sau 5 tiếng sẽ xong và lắp ạ. E dạo này đi nhiều quá chưa có hôm nào rảnh để có thể vứt được xe :(

hieunt

Xe máy
Anh Dũng bọc da cả taplo được đấy . Baizen bọc luôn taplo cho nó máu đê.

robeo1958

Xe điện
Có cụ nào biết chỗ mua cái miếng da đã cắt và khâu viền sẵn (vắt sổ) chỉ cho em để em đi mua về tự khâu vào vô lăng cho sướng cái thằng người không ạ? Em định lên Hà Trung mà chưa biết tìm nhà nào. Và không biết đường kính vô lăng các xe con nói chung có khác nhau hay giống nhau để còn biết mà đo ạ. Các cụ giúp em nhé? Cảm ơn các cụ ạ
Tiện đây em hỏi các cụ luôn chỗ nào ở Hà Nội bán cái tấm da (giả da) bọc vô lăng đã may sẵn rồi để về nhà tự khâu. Xem trên mạng thấy khoai tây khâu ngon lành quá, ở mình cũng có có nhiều các tự khâu được nên cũng muốn giết thời gian thử tự làm cái.
Hôm nọ e có alo hỏi bác thì volang + phanh tay giá là 1tr ợ :) đến tận nơi tháo và sau 5 tiếng sẽ xong và lắp ạ. E dạo này đi nhiều quá chưa có hôm nào rảnh để có thể vứt được xe :(
Em có 1 bộ vừa mua của cụ shares nhà mình (loại da có lỗ tăng ma sát xoa cho sướng, màu ghi xám, đục lỗ sẵn để luồn kim, sẵn kim - chỉ khâu, các cụ chỉ việc luồn). Cụ nào lấy e để lại 350k. Mua rồi về lại đổi ý vì ghế nội thất của e 2 màu đen - kem nên e định hôm nào khâu chế vô lăng 2 màu này cho tông xoẹt tông :))

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Em có nhớ trước có một bác sonata có bọc da tay lái và cần phanh tay. E muốn hỏi địa chỉ chỗ bọc và nếu có số điện thoại luôn thì càng tốt ợ. E xin cảm ơn
Mời cụ ngự lãm, em bọc & sơn cacbon cho Cerato, sướng gấp tỷ lần nguyên bản