[Thông báo] (Bóc phốt) 1 thành phần bán điện thoại vô văn hoá trên OF - 0942122286 - 0947966345

Trạng thái
Thớt đang đóng

tmcuong

Xe hơi

Em đã video call trao đổi xác nhận với cụ chủ. Do cụ chủ chỉ có 1 chiếc điện thoại nên quá trình quay hơi khó khăn nhưng nội dung thì cũng khá đầy đủ.
Cụ lơ ngơ còn thắc mắc gì nữa không ạ?
Nhanh gọn chuẩn.

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Còn ông nhõi kvboto kia nữa chắc cũng nick clone của thằng lơ ngơ. Mong ad xử lý nốt đi cho trong sạch of
Toàn dùng nick clone vào tâng bốc nhau hạ bệ người khác!!!
Em nghĩ không phải đâu, cụ bình tĩnh nào.

TieuMinh

[Tịch thu bằng lái]
Website
UNICEF.ORG
Dự là cụ chủ bị bay nick, hoặc có chục nick clone vào chửi bới, anh bạn này hình như tên là Nam làm kỹ thuật viên garage hãng BMW rất thân với ban quản trị otofun, có những người phàn nàn thì người khác mới rút được kinh nghiệm, chính KDCN cũng phải nghiêm chỉnh hơn là đi lùa gà. Có cụ từng viết bài bóc phốt rồi lại bị bay nick và mod vẫn để topic để nick clone lơ ngơ vào chửi bới, sau đó nick lơ ngơ bán hàng lại rực rỡ, người tử tế thấy vậy chỉ bỏ qua đưa vào ignore.

Chỉnh sửa cuối:

dai_ka_kha_lam

Xe buýt

Em đã video call trao đổi xác nhận với cụ chủ. Do cụ chủ chỉ có 1 chiếc điện thoại nên quá trình quay hơi khó khăn nhưng nội dung thì cũng khá đầy đủ.
Cụ lơ ngơ còn thắc mắc gì nữa không ạ?
Tự nhiên em lại thành người nổi tiếng mệt người quá cụ ạ

kvboto

Xe container
Thế chắc e cũng dính lỗi này. Trước e có chửi nhau với bên FPT, sau thống nhất cắt ko dùng nữa. Ấy thế mà thỉnh thoảng e lại rao giảng cái vụ của e trên này khi có vụ gì liên quan đến hỏi về FPT ;))
Việc cụ dùng sản phẩm của người ta, xấu, dở thế nào ==> hãy đòi quyền lợi, hãy kiện nếu muốn,... xử lý xong là xong, cụ có quyền tẩy chay không dùng,... chả sao, tốt.

Còn sau đó, Khách quan mà nói, giả dụ, nếu như ở nước ngoài,... người ta có thể kiện tội bôi nhọ, làm mất uy tín, thương hiệu, sản phẩm,... ảnh hưởng đến kinh doanh ==> cụ cãi được không ?

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Dự là cụ chủ bị bay nick, hoặc có chục nick clone vào chửi bới, anh bạn này hình như tên là Nam làm kỹ thuật viên garage hãng BMW rất thân với ban quản trị otofun, có những người phàn nàn thì người khác mới rút được kinh nghiệm, chính KDCN cũng phải nghiêm chỉnh hơn là đi lùa gà.
E mà bị bay thì em cũng bái bai of luôn vì e chẳng làm gì sai cả.
Kể cả admin muốn gặp để nhìn tận mắt tin nhắn em còn okie cơ mà 😂😂

Phuha18

Xe tăng
Đợt này nghỉ dịch, may có nhiều drama, ngồi hít cũng chóng qua ngày

Việc cụ dùng sản phẩm của người ta, xấu, dở thế nào ==> hãy đòi quyền lợi, hãy kiện nếu muốn,... xử lý xong là xong, cụ có quyền tẩy chay không dùng,... chả sao, tốt.

Còn sau đó, Khách quan mà nói, giả dụ, nếu như ở nước ngoài,... người ta có thể kiện tội bôi nhọ, làm mất uy tín, thương hiệu, sản phẩm,... ảnh hưởng đến kinh doanh ==> cụ cãi được không ?
Ở đây đang nói tới vấn đề về giao tiếp, nhắn tin đe dọa, chửi bới cụ ạ.
Vấn đề mua hàng không bàn ở đây.

ubisapro

Xe trâu

Ủa, e chỉ nói việc của e và nó là sự thật chứ e thêm mắm thêm muối phỏng? Còn e chưa rảnh đến mức đi lật bát cơm của người khác nếu họ giải quyết và làm hài lòng e. Đến mức e cầm xèng đi đóng tiếp 1 năm, móc xèng ra rồi mà cuối cùng cắt ko dùng thì cụ nghĩ e hài lòng dịch vụ?

BMW_X7

Xe điện
Cụ ấy nhắn tin gọi điện làm phiền rất nhiều nhg do em rất bận nên k quan tâm, và tính e cũng k thích ồn ào. Hnay rảnh rảnh thử lên mạng search các số điện thoại đã nt chửi mình thì mới biết hoá ra là 1 cụ KDCN ở of
kinh doanh mà chửi khách là dở rồi, chắc dịch dã nên không làm ăn được, tính dẹp tiệm làm việc khác, nên chửi bới cho thỏa thích rồi đi ra phường xin chợ cấp đây

Dự là cụ chủ bị bay nick, hoặc có chục nick clone vào chửi bới, anh bạn này hình như tên là Nam làm kỹ thuật viên garage hãng BMW rất thân với ban quản trị otofun, có những người phàn nàn thì người khác mới rút được kinh nghiệm, chính KDCN cũng phải nghiêm chỉnh hơn là đi lùa gà.
Cụ xuyên tạc như này chắc bay nick đầu tiên.
Dù Admin cũng bay cụ nhé :)

Khải trân72

Xe hơi
Mình cũng mua máy của cụ lơ ngơ, con 11prm từ hồi tháng 4, dùng vẫn bt, chẳng thấy có vđ gì cả,. mọi chuyện mua bán của mình đều tốt, diễn ra tại nhà cụ ấy, cụ ấy còn nhiệt tình cài mấy và chỉ bảo mà

kvboto

Xe container
Còn ông nhõi kvboto kia nữa chắc cũng nick clone của thằng lơ ngơ. Mong ad xử lý nốt đi cho trong sạch of
Toàn dùng nick clone vào tâng bốc nhau hạ bệ người khác!!!
Ha ha ha, để em báo Min/Mod xem văn hóa kẻ đang tố người khác chửi láo, còn bản thân thì như nào ??? =)) =)) =)) ,...

Chỉnh sửa cuối:

invincible

Xe hơi

định chửi mà sợ bay cái nick. càng nói càng thấy máu lên não cụ nó chậm méo thể chấp nhận được ấy. cụ ngược dòng làm cái mẹ gì, có ai bàn gì về việc mua bán đâu, bán hàng chửi khách còn lập luận với chả phân tích. xác định bán hàng có cay lắm cũng phải chịu. còn không thì nghỉ.

BMW_X7

Xe điện
Bán hàng mà chửi khách thì hỏng rồi. Nhưng thấy thớt cụ bán cũng chấp nhận 10tr nếu cụ ý sai mà . Em cũng nghề DV mảng khác đôi khi khách sai lè nhưng vẫn chấp nhận Bh bóc phốt lên face, google là vỡ mặt
chuẩn cụ ạ, bán hàng mà chửi khách là dở rồi, hoặc dịch dã chán quá tính dẹp tiện nên chửi cho vui, rồi mai đóng tiệm ra phường xin giấy nhận trợ cấp

Cụ ơi sao k tải đc video lên đây nhỉ. Em đã mất công quay cả video tin nhắn để chứng tỏ đấy đung là số cụ ý nhắn tin mà em k up đc
Cụ dùng tính năng quay lại màn hình trên iphone là ok ạ

Matizcoi

Xe cút kít
Chốt hạ chưa các bác :D

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
định chửi mà sợ bay cái nick. càng nói càng thấy máu lên não cụ nó chậm méo thể chấp nhận được ấy. cụ ngược dòng làm cái mẹ gì, có ai bàn gì về việc mua bán đâu, bán hàng chửi khách còn lập luận với chả phân tích. xác định bán hàng có cay lắm cũng phải chịu. còn không thì nghỉ.
Kệ đi cụ ơi. Nick clone nên em k care. Từ nãy mình nick này nó vào bênh thằng kia, nhưng các cụ ở đây đều thông minh nên đọc là hiểu ngay thôi. Kệ nó cắn đi

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
CÓ VIDEO RÕ RÀNG RỒI NHƯNG VẪN BẢO FAKE ĐƯỢC THÌ EM CHỊUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
Em chịu từ nãy rồi ah
Thành phần bán hàng mà lươn lẹo thế này thì k biết có tư cách bán hàng ko ạ?
Liệu còn ai tin tưởng nữa không đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng