[Funland] Bóc phốt đầu năm, mời cụ hungf1 vào đối chất, sđt 0927160750

Trạng thái
Thớt đang đóng

hauyenhd

Xe container
Thê em chịu , em ko choi iPhone, em nghĩ mới đầu câu khách
CHứ lấy đâu địa gia hào phóng thế
Em đơn giản nhà cụ nào cũng TV tủ lạnh máy giặt,.. ty tỷ đồ đt hãng
Em ko chém có ngờ u mới mong hỏng để đc đổi mới
Cụ k chơi iphone mà chém kinh quá lại đi cào bằng với cả linh kiện máy tính với đồ điện lạnh thì kinh rồi mỗi hãng nó có chính sách riêng chứ:D Trước đây còn có cả dịch vụ đổi máy mới đấy k cần thiết nó phải hỏng đâu chính vì nó dễ thế nên giờ hãng nó mới làm gắt.

ah99x6

Xì hơi lốp
Vậy là có mấy người rồi, hiện e lắm thêm dc thông tin về thằng lừa đảo này rồi. Nó qua nhà e , nhà thì có camera cả trong và ngoài nhà nên khá thuận lợi, từ giờ đến tết e sẽ xử nó theo cách riêng của e, sẽ thông tin lại cho các cụ
Chờ tin cụ ạ!

hxduong

Xe lăn
Nói chung cái IPhone này nó mập mờ nên nhiều lỗ hổng cho các gian thương :D
Càng tâng lên độ mờ ảo càng dễ tung hỏa mù
Không có cái máy nào từ lap/smartphone.. các hãng mập mờ hay hổng cụ ạ, chỉ có thằng người mập mờ & hổng thôi cụ ạ.

Thế em chịu , em ko choi iPhone, em nghĩ mới đầu câu khách
Chứ lấy đâu đại gia hào phóng thế
Em đơn giản nhà cụ nào cũng TV tủ lạnh máy giặt,.. ty tỷ đồ đt hãng
Em ko chém, có ngờ u mới mong hỏng để đc đổi mới
Cụ không dùng, không đi BH bao giờ mà chém như am hiểu lắm. Vì cụ không dùng nên cụ không hiểu chính sách BH của nó.
TV, máy giặt hay tủ lạnh.. nó lại là hãng khác cụ ạ, & cùng 1 hãng thì chính sách BH ở mỗi quốc gia có khi nó cũng khác nhau.

hauyenhd

Xe container
Không có cái máy nào từ lap/smartphone.. các hãng mập mờ hay hổng cụ ạ, chỉ có thằng người mập mờ & hổng thôi cụ ạ.

Cụ không dùng, không đi BH bao giờ mà chém như am hiểu lắm. Vì cụ không dùng nên cụ không hiểu chính sách BH của nó.
TV, máy giặt hay tủ lạnh.. nó lại là hãng khác cụ ạ, & cùng 1 hãng thì chính sách BH ở mỗi quốc gia có khi nó cũng khác nhau.
E thấy người chết cãi người khiêng là đây chứ đâu😂

traffic_safety

Xe hơi
e kê dép hóng ạ. tưởng mua bán trên này uy tín mà các cụ nhỉ

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Cụ k chơi iphone mà chém kinh quá lại đi cào bằng với cả linh kiện máy tính với đồ điện lạnh thì kinh rồi mỗi hãng nó có chính sách riêng chứ:D Trước đây còn có cả dịch vụ đổi máy mới đấy k cần thiết nó phải hỏng đâu chính vì nó dễ thế nên giờ hãng nó mới làm gắt.
Cụ chém chứ em chém gì
Chắc ảnh hưởng làm ăn của cụ
Thé các cụ chém TRƯỚC ĐÂY với BÂY GIỜ có phải để lùa gà ko
:D

BMW X11

Xe tăng
Vâng, em là người bị lừa luôn đây. Nhưng trộm vía con laptop của em nó vẫn chạy tít mù chứ nó mà giở bệnh ra thì cũng chẳng làm gì được. Bao test 7 ngày nhưng sau 2 ngày là tịt liên lạc luôn rồi ạ.
Thế thì bác đâu có "bị lừa" gì đâu nhỉ?
Hay, ta báo cơ quan chức năng là: Bị lừa và mua phải laptop chạy tít mù?!

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
E thấy người chết cãi người khiêng là đây chứ đâu😂
e kê dép hóng ạ. tưởng mua bán trên này uy tín mà các cụ nhỉ

Em khẳng định cụ nào bảo BH bất cứ cái iPhone nào bây giờ đc đổi mới là gian thương :D
Các cụ ko quote em nữa nhá , thế cho vuông
Các cụ lại bỏ bóng đá người
Gian thương chỉ thế thôi :D

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Thế thì bác đâu có "bị lừa" gì đâu nhỉ?
Hay, ta báo cơ quan chức năng là: Bị lừa và mua phải laptop chạy tít mù?!
Cụ ko đợc từ đầu bài các cụ kia share
Là laptop cụ ý mua bị hỏng bàn phím phải đi thay bàn phím mới 1tr gì đó

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Các gian thương trên of thì còn đông lắm
Các cụ cứ phốt đều như này cũng mất dần cửa làm ăn :D
Các cụ muốn mua đồ 2nd rẻ cả iPhone rẻ uy tín thì cứ vào hãng to như FPT DMX TGDD cũng bán , chả qua các cụ chưa để ý
Các cụ mua đấy hết thì gian thương of hết cửa :D
Cho cả nhà gian thương món, hết nồi cơm xem còn sức mà chém ko :D

HH1993

Xe điện
Vậy là có mấy người rồi, hiện e lắm thêm dc thông tin về thằng lừa đảo này rồi. Nó qua nhà e , nhà thì có camera cả trong và ngoài nhà nên khá thuận lợi, từ giờ đến tết e sẽ xử nó theo cách riêng của e, sẽ thông tin lại cho các cụ
Ôi! Tôi hóng vụ này. Hay rồi đây. Đúng là đi đêm có ngày gặp ma. Chúc bác làm cho ra ngô,ra khoai.
Và tôi hóng clip của hắn.

hauyenhd

Xe container
Cụ chém chứ em chém gì
Chắc ảnh hưởng làm ăn của cụ
Thé các cụ chém TRƯỚC ĐÂY với BÂY GIỜ có phải để lùa gà ko
:D
Ô hay chính sách của hãng thế nào thì e nói thế còn cụ nói là hàng TBH là hàng sửa rồi nhiều đứa trẻ con nó cũng cười cho. Tranh luận đúng sai khai sáng cho cái kém hiểu biết của cụ cụ k muốn nghe thì thôi sao lại tấn công cá nhân e thế. À mà thôi e cũng k tranh luận nữa đâu mặc dù vợ e bán đồ máy tính đấy thấy nhiều cái cụ nói cũng k đúng đâu nhưng thôi cụ cứ chém tiếp đi☺
À quên bonus thêm cho cụ là bây giờ vẫn có tay gian thương Hoàng Kiên lỗi do nhà sx là đổi máy mới đấy.

Chỉnh sửa cuối:

HH1993

Xe điện
Các gian thương trên of thì còn đông lắm
Các cụ cứ phốt đều như này cũng mất dần cửa làm ăn :D
Các cụ muốn mua đồ 2nd rẻ cả iPhone rẻ uy tín thì cứ vào hãng to như FPT DMX TGDD cũng bán , chả qua các cụ chưa để ý
Các cụ mua đấy hết thì gian thương of hết cửa :D
Cho cả nhà gian thương món, hết nồi cơm xem còn sức mà chém ko :D
Tôi thấy tốt nhất mua mới. Tiền tới đâu sài tới đó. Đếch gì phải mua cái đt cũ cho nhọc xác mệt óc.chỉ là cái đt thôi mà. Sang chảnh méo gì. Sang chảnh là thích là ném luôn,hay cay mũi thả mẹ xô nước xem tăm,chán lại moi lên alo tít mù.
Mà chuyện thật 100%. Tôi mua 1 chức máy LG hàng xách tay của 1 ông trên này. Hỏi ngâm nước đc không? Hắn bảo có. Tôi thả luôn xô nước đá ngâm bia. Ngồi uống hết dăm chai bia với hắn xong móc cái đt lên lau qua cái là nghe gọi bình thường. Giờ cho đứa cháu dùng. Đi nhậu với mấy ông bạn khoe điện thoại. Tôi bẩu giờ chúng mài chơi với tao. 1 ăn 10. Ngâm đt vào xô nước. Máy thằng nài chết trước là thua. Không giới hạn thời gian. Ơn giời tôi cũng kiếm được hơn chục củ nhờ vụ này. Ha...ha...

cuc_cu

Xe buýt
Trả BH là đã sửa rồi
Cái giống đã sửa hay bị lại.
Em toàn mua hàng 2nd thegioididogn, fpt., họ có lịch sủ bh luôn, nên con nào đã bh là ko mua.
Còn lại giá vừa rẻ, vừa đảm bảo, họ check sức khỏe, ngoại hình, thời gian BH còn lại, xong định giá bán, tương đối hợp lý.
Có thể cụ chưa hiểu rõ hoặc nhầm lẫn giữa các loại hàng.

Hàng trả bảo hành là hàng mới 100% từ Apple. Còn hàng CPO - Certified Pre-Owned mới là hàng tân trạng, sửa chữa của apple trước khi đc đưa ra thương mại lần 2.

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
Website
github.com
Tôi thấy tốt nhất mua mới. Tiền tới đâu sài tới đó. Đếch gì phải mua cái đt cũ cho nhọc xác mệt óc.chỉ là cái đt thôi mà. Sang chảnh méo gì. Sang chảnh là thích là ném luôn,hay cay mũi thả mẹ xô nước xem tăm,chán lại moi lên alo tít mù.
Mà chuyện thật 100%. Tôi mua 1 chức máy LG hàng xách tay của 1 ông trên này. Hỏi ngâm nước đc không? Hắn bảo có. Tôi thả luôn xô nước đá ngâm bia. Ngồi uống hết dăm chai bia với hắn xong móc cái đt lên lau qua cái là nghe gọi bình thường. Giờ cho đứa cháu dùng. Đi nhậu với mấy ông bạn khoe điện thoại. Tôi bẩu giờ chúng mài chơi với tao. 1 ăn 10. Ngâm đt vào xô nước. Máy thằng nài chết trước là thua. Không giới hạn thời gian. Ơn giời tôi cũng kiếm được hơn chục củ nhờ vụ này. Ha...ha...
Vầng.
Thế thì cứ tránh những cái rủi ro càng tốt
Tội gì phải mua hàng đã Bảo Hành sửa chữa - kể cả mua hàng cũ
Như thế đúng ko ạ
Gian thương thì cứ bảo vệ nhau và bỏ bóng đã người thôi :D

Ruouvangcp

Xe tải
Máy TBH là máy mới tinh hãng nó sx để đổi máy lỗi cho người dùng trong thời gian BH. Máy CPO mới là máy lỗi Apple nó thay thế tân trang rồi bán lại mà nói chung mua 2 loại hàng này thì tỉ lệ lỗi cũng thấp thôi cụ còn đồ điện tử hên xui như trước e mua cái 6s mới tinh 3 ngày chết cam thế nên hãng mới phải có máy TBH
Cụ này nói đúng

Ruouvangcp

Xe tải
Có thể cụ chưa hiểu rõ hoặc nhầm lẫn giữa các loại hàng.

Hàng trả bảo hành là hàng mới 100% từ Apple. Còn hàng CPO - Certified Pre-Owned mới là hàng tân trạng, sửa chữa của apple trước khi đc đưa ra thương mại lần 2.
Mã M là thương mại, N là máy mới dùng để đổi khi con máy các cụ mua bị lỗi, 3- là hàng để khách thử ở store, còn F là CPO như cụ nói. Cụ kia nhầm là BH họ sửa rồi trả lại.

Trạng thái
Thớt đang đóng