Khoe xe Bodykit M2 sedan

huy_ben

Xe máy
Nếu nói là "tùy vào khách hàng" thì nên giữ chính sách như tháng 6, ko lấy thì trừ tiền. Còn lại bảo ko ép nhưng ko quy đổi, ko thích tự đi mà bán lại mà lại là "tùy khách hàng" hả mợ. Mợ là sale mà ko nghĩ gì cho khách nhỉ, tự nhiên phải "nhận" cái mình ko thích, nói là "quà tặng" thực ra tính hết vào tiền xe, đời có ai tặng ai cái gì đâu. Bản chất là bắt khách hàng phải mua hàng thôi, chiêu kinh doanh mà.
Chính sách này từ công ty quyết định mà bác, e cũng chỉ là nhân viên thôi mà, sao bác có vẻ bức xúc quá vậy?
Tháng 6 bên e cho quy đổi vì giá trị xe lơn hơn, nhưng tháng 7 giá xe lại giảm mà cho nên bộ body kit đó bên e mang tính chất là tặng bác ạ ko được quy đổi
Bác thông cảm chính sách Trường Hải sẽ thay đổi theo từng tháng bác nhé
Có gì phải bức xúc nhỉ, tuy nhiên đã ép khách hàng thì đừng nói là "tùy khách hàng" mợ ạ.

huy_ben

Xe máy
E gẩy lên, cụ nào cần pm, giá cực tốt, = nửa giá hãng nhé.

Đăng Đốm

Xe đạp
E gẩy lên, cụ nào cần pm, giá cực tốt, = nửa giá hãng nhé.
Em cũng đang định lấy Mazda, hiện cũng có cái body kit nhưng mà nếu không lấy chỉ được quy đổi 5 củ. Vãi cả hãng, một bộ kit đó mua ngoài khoảng 8-12 củ, vào hãng mua chắc phải 15, còn nếu khách không lấy thì bớt 5 củ... Có vẻ như em lại ghét rồi. Nếu không mua nữa thì không phải là ghét xe, mà là ghét chính sách bán hàng.

ngocthanh223

Xe máy
Em thấy các show vẫn báo giá có body kit mà nhỉ:)