[SNOF] Bồi hồi nhìn lại sinh nhật OF sau 10 năm qua ảnh

Chị Túng ơi e nhớ quả thi Lái xe bằng đầu này rồi. Để e chui vào kho lục tìm cái mũ bảo hiểm đó....may ra thì vẫn còn.
Trong lúc chờ chị tìm thì mời CCCM xem video bênh thuyền ba bánh và đốt lốp

Thành công của SN3 không thể không nói đến các TNV ( Tình nguyện viên ). Có đội TNV BTC đã giảm tải nhất nhiều việc không còn cảnh Min Xehoi_Options và Chã UAZ

Bồi hồi thật. Thấm thoắt đã 10 năm. Hồi xưa còn hì hục tự thiêt kế backdrop, baner. Tự chở bạt, mua dây thép để đi căng cho buổi sinh nhật. Còn nhớ SNOF1 2 anh em X_O và UAZ phải chở nhau lên tận hàng vải để mua được cây trúc về để treo backdrop, tham mua cây 5m, vừa đi vừa nhày xuống đường để tránh công an. Ước gì thời gian quay trở lại.

The Man who ESC

Xe tăng
Cụ nói chuyện này em mới nhớ ra cụ Phú ông có lẽ là offer chính thức em gặp đầu tiên trong 1 ctrinh từ thiện phối hợp, cụ này thuộc dạng cao tuổi có lẽ trong topten của OF...nhiều tuổi hơn cả Lão Cáp nhưng tính cách rất trẻ và nhiệt tình, 1 tay săn ảnh cừ :D Hình như cụ ấy đi con Kia forte hồi ấy thì phải nếu em nhớ ko nhầm. Ko bít giờ còn tham gia hđ trên này ko?
SN3 là một SN không biên giới tuổi tác. Trước khi SN3 hầu như tất cả thành viên lớp mầm Ô Phở không biết Offers Mr.Captiva là ai, thậm trí còn nghĩ đây hẳn là một cây cổ thụ về kiến thức xã hội cũng như về trình hiểu biết ảnh. Người mong chờ cuộc gặp mặt nhất có lẽ là cụ Phú Ông cụ Phú Ông thời điểm đấy đã là thành viên dự khuyết câu lạc bộ mầm non nghĩa địa :P SN3 chuẩn bị bắt đầu thì cụ Phú Ông nhận được cuộc điện thoại, người đầu dâu kia giới thiệu Em là Mr.Captiva cụ đang chỗ nào em muốn gặp cụ. Phú Ông em ở xyz sau mấy phút trước mặt cụ Phú có một con Đờ Rim chiến đỗ xịch trước mặt, người ngồi sau đeo một cái máy ảnh trễ đến tận cờ him nhảy xuống bắt tay giới thiệu em là Mr. .... và chỉ vào người lái Đờ Rim chiến giới thiệu đây là ba em.... cụ Phú Ông lúc đấy chỉ thể hiện được mỗi mồn A mắt chữ O .......

Nếu được bình chọn em sẽ bình chọn đây là thành viên ít tuổi nhất và gây gió nhất trên diễn đàn 10 năm qua ( em nhớ không nhầm SN 3 thần gió đang khoác áo lớp 7 phổ thông cơ sở )

Cụ nói chuyện này em mới nhớ ra cụ Phú ông có lẽ là offer chính thức em gặp đầu tiên trong 1 ctrinh từ thiện phối hợp, cụ này thuộc dạng cao tuổi có lẽ trong topten của OF...nhiều tuổi hơn cả Lão Cáp nhưng tính cách rất trẻ và nhiệt tình, 1 tay săn ảnh cừ :D Hình như cụ ấy đi con Kia forte hồi ấy thì phải nếu em nhớ ko nhầm. Ko bít giờ còn tham gia hđ trên này ko?
Cụ Phú Ông mới nghỉ Chánh Fiad hơn một năm, cụ ý vẫn tham gia có điều đợt này đang đi xả tuổi già các miền biên giới :)

Còn cao tuổi nhất bác quay về trang 1 có đấy :P