[Funland] Bới lại, các cụ/mợ nghĩ sao về chụp ảnh nude giữ thanh xuân

Trạng thái
Thớt đang đóng

quasin3000

Xe tăng
Tình cờ bật TV có Titanic với bức vẽ khoả thân của nàng Rose, em lại nghĩ đến trào lưu chụp ảnh nude lưu giữ tuổi thanh xuân của các em gái.

Muốn hỏi các mợ xem có mợ nào đã từng làm thế ko, cái tâm lý đó là như thế nào và vì sao các cụ nên ủng hộ/không ủng hộ việc đó?

Còn các cụ, các cụ nghĩ sao nếu bạn gái/vợ mình đã từng cởi áo chụp ảnh/hay vẽ? Hoặc dự định làm thế?

Em có mấy cái ảnh hở ch im cách đây mấy chục năm. Đưa vợ nó xem, phán câu xanh rờn. Bao giờ cho đến ngày xưa.

KatKik

Xe điện
E ủng hộ nhưng phải đẹp, cứ cá xấu với hà mã thì e can.

Dương Vô Cương

[Tịch thu bằng lái]
Ủy ban chăm sóc sức khỏe và bảo vệ bà mẹ trẻ em
Ngày xưa hồi còn con gái, chưa sinh con em nhớ cái ấy của vợ em nó tuyệt đẹp, đẹp hơn hầu hết mọi cái em từng được nhìn, kể cả trên phim ảnh. Em vẫn luôn thấy sao mà mình may mắn thế, tự hào lắm, cảm thấy vô cùng happy
Ấy thế mà sau sinh, nó biến dạng hết cả, giờ nhìn cứ thế nào, chả đẹp mấy nữa
Em thấy tiếc vl, giá mà ngày xưa, em chụp lại vài kiểu ảnh, để thi thoảng mang ra ngắm vc cùng bình loạn thì vui biết bao. Chính vợ em còn bảo nhớ cái ấy của ngày xưa
Tiếc ơi là tiếc, giờ thì chịu rồi, chả làm gì đc nữa

Thổ Phỉ

Xe điện
Ngày xưa hồi còn con gái, chưa sinh con em nhớ cái ấy của vợ em nó tuyệt đẹp, đẹp hơn hầu hết mọi cái em từng được nhìn, kể cả trên phim ảnh. Em vẫn luôn thấy sao mà mình may mắn thế, tự hào lắm, cảm thấy vô cùng happy
Em thấy tiếc vl, giá mà ngày xưa, em chụp lại vài kiểu ảnh, để thi thoảng mang ra ngắm vc cùng bình loạn thì vui biết bao. Chính vợ em còn bảo nhớ cái ấy của ngày xưa
Cái "ấy" là cái gì thế bác. Em đọc toàn thấy cái "ấy" mà đau hết cả thủ :(

bbad

Xe hơi
Cụ làm em nhớ ngày trước đọc trên FB thằng bạn, vợ nó đẻ mổ mà nó post lên cảm ơn thằng con rối rít là thằng này biết ý bố, muốn giữ cái đấy cho bố nên ko chịu chui ra đường đấy

taductoan

Xe điện
Em thấy quá được ấy chứ. Mợ nào chụp rồi đưa lên đấy để các nhiếp ảnh gia oánh giá ạ.

Scarlet279

Đi bộ
ĐÂy, em ủn các mợ, hình em.
"Muốn hỏi các mợ xem có mợ nào đã từng làm thế ko, cái tâm lý đó là như thế nào và vì sao các cụ nên ủng hộ/không ủng hộ việc đó?"
Với em thì chỉ là một phút ngẫu hứng thôi, em ra đứng cạnh cửa và thấy ánh sáng và khung cảnh lúc đấy đẹp quá nên set sẵnmáy nhờ Chồng chụp cho vài tấm .
Mà em thấy các Cụ các Mợ nặng nề quá, cũng chẳng phải là lưu giữ thời thanh xuân gì, hình này chụp là em đã 2 con rồi, qua thời thanh xuân rồi :)))
Chụp để tự biết yêu và nâng niu bản thân mình nhé các Mợ !

W123Lang

[Tịch thu bằng lái]
Tình cờ bật TV có Titanic với bức vẽ khoả thân của nàng Rose, em lại nghĩ đến trào lưu chụp ảnh nude lưu giữ tuổi thanh xuân của các em gái.

Muốn hỏi các mợ xem có mợ nào đã từng làm thế ko, cái tâm lý đó là như thế nào và vì sao các cụ nên ủng hộ/không ủng hộ việc đó?

Còn các cụ, các cụ nghĩ sao nếu bạn gái/vợ mình đã từng cởi áo chụp ảnh/hay vẽ? Hoặc dự định làm thế?

chả sao cả, cơ mà đừng nghiện quá, với lại đừng nghĩ rằng mình đẹp mãi với thời gian

quan trọng là hành vi xã hội nó thiện lành thì đẹp nhất trong mắt người khác rồi.

printer05

Xe điện
Bình thường mờ.
Hồi xưa năm 94 lúc cháu còn làm cái lab rửa ảnh thỉnh thoảng thợ quen mang đến rửa ảnh nude xem đã lắm, nhiều lần thì mẫu tự lấy phim mang đến lab tráng phim chờ rửa xong là lấy cả phim cả ảnh về, nhưng thực ra là em bấm chế độ Repeat sau mới in thêm bộ nữa.... Cũng chả để làm gì nên sau lại xé hết. Để linh tinh bên VH kiểm tra vớ được thì toi đặc
Cụ làm lab nào thế, năm 94 HN cũng chẳng có nhiều lab lắm. Em rửa ảnh loanh quanh mấy lab bờ hồ, tràng thi, bà triệu

radiogaga

Xe điện
hóng ảnh

printer05

Xe điện
Em làm ở SG.
97 em cũng bán 1 bộ cho một bác ở Hàng Khay
Chắc hiệu Quốc tế, những năm đầu lab mới vào thì có Konica và Kodak, sau mới có nhiều hãng khác. Trước khi có lab chụp ảnh mầu thì dễ nhưng rửa ảnh mầu thì khó.

New_Carens

Xe điện
Em đề nghị Mod bem thớt này đi vì không có ảnh minh họa!

nguahoangs

Xe buýt
Em định post ảnh mà sợ các sếp tuýt còi thổi nồng độ còn, hóng thêm các cụ cảm tử mà không chết em sẽ post

Vulcan V70

Xe trâu
Chắc hiệu Quốc tế, những năm đầu lab mới vào thì có Konica và Kodak, sau mới có nhiều hãng khác. Trước khi có lab chụp ảnh mầu thì dễ nhưng rửa ảnh mầu thì khó.
Em không nhớ tên vì họ vào SG tìm mua của bọn em... mà lúc đó còn nhớ họ nói là hợp tác xã .. nghe hơi lạ.:D:D
Từ năm 97-2000 cạnh tranh khốc liệt lắm. Các hãng lớn như Kodak, Konica, Fuji ... đua nhau tài trợ , khuyến mại... để tranh giành thị trường. Các của hàng cũng đua nhau giảm giá để kéo khách
97 bọn em bán máy và chỉ làm đại lý một thời gian nữa rồi nghỉ. Công nghệ ảnh số ra đời coi như xóa sổ nghề phim ảnh truyền thống.

Trạng thái
Thớt đang đóng