Bóng bàn mua bất động sản ở đâu lên giá?

Vitaminusd

Xe máy
Em cũng thích khu mê linh nếu về lâu dài chẳng biết liệu có ổn áp ko
Đất dự án mà có sổ đỏ lại không có nhiều đâu... chứ mà mua đất Đông anh toàn trong làng, đôi khi pác bỏ 5 tỷ ra nhưng nhà bên cạnh nuôi gà nuôi lợn mùi hôi thối thì thật không đáng chút nào. Trong khi đất dự án ML chỉ 10tr có sổ đỏ rồi... ML trông thì có tới 50 dự án nhưng chỉ có vài dự án là có sổ đỏ thôi

Serenade24

Xe tải

AnKhangThinhVuong

[Tịch thu bằng lái]
Đất dự án mà có sổ đỏ lại không có nhiều đâu... chứ mà mua đất Đông anh toàn trong làng, đôi khi pác bỏ 5 tỷ ra nhưng nhà bên cạnh nuôi gà nuôi lợn mùi hôi thối thì thật không đáng chút nào. Trong khi đất dự án ML chỉ 10tr có sổ đỏ rồi... ML trông thì có tới 50 dự án nhưng chỉ có vài dự án là có sổ đỏ thôi
Bác mua dự án nào ở mê linh thế? Cho ít tin để anh em bám sóng với

t01a3308

Xe hơi
Xét vĩ mô, mặt bằng giá nhà đất khá ổn định, nhích từ từ lên theo đà phát triển kinh tế và mở rộng giao thương nước ngoài. Nhưng nếu xét cục bộ và tức thời, giá đất từng khu phụ thuộc vào một biến số có trọng số khá lớn khác: sự dịch chuyển của các nhóm bơm thổi - liên minh giữa các nhà đầu cơ (chủ yếu đến từ HN, SG) và một số môi giới. Họ đã rút khỏi Phú Quốc, Cần Giờ, rời Nha Trang, sang Đà Nẵng, đến Vân Đồn, rồi bây giờ tề tựu về Mũi Né, Nhơn Trạch. Rất có thể họ sớm quay lại Cần Giờ, rồi tái vòng đến những điểm kia. Họ ôm tiền đến khu nào thì khu đó tăng vọt, rời đi thì chững lại hoặc giảm giá, nom khá giống thị trường crypto. Có của để dành lại ít thời gian thì có lẽ tốt nhất là chọn chỗ có tiềm năng, mua khi họ đã rút đi rồi ôm lâu dài, sẽ tốt hơn là chạy theo họ.

Transformers286

Xe buýt
Cách đây hơn 2 năm em ôm vào 1 lk khu Tây HN, ơn giời may mà cũng có lãi chút đỉnh.
Giờ lại muốn đầu tư tiếp nhưng chắc xoay sang rổ hàng khác như đất thổ cư huyện vùng ven, sắp lên quận, đi vào TP chỉ 2-3 km.
Theo các cụ thì Thanh trì, Hoài Đức hay Đông Anh tiềm năng nhất nhỉ? Bài toán trong trung hạn ~ 3 năm, tầm 2 tỷ.
Láng Hòa Lạc đi cụ ơi, em thấy đang quy hoạch ổn lắm, mà giờ đang rẻ tầm hơn 1 tỷ 1 lô

AnKhangThinhVuong

[Tịch thu bằng lái]
Ngon hay không là tùy mỗi người, nhưng ngon theo nghĩa mà ở được thì chưa... nhưng Me linh mà ở được thì cụ phải trả tầm 4x còn giờ đang còn lom dom chỉ 10tr thôi
Em mua đất dự án toàn 1 năm phải có hạ tầng xây được nhà mới an toàn :)
Thank cụ

Justforfuntoo

Xe container
Em mua đất dự án toàn 1 năm phải có hạ tầng xây được nhà mới an toàn :)
Thank cụ
Mê linh còn đang thanh tra thanh mẹ, một vùng đất bao la với 1 tá cđt, có ông thì đang làm, có ông thì đã thu xong tiền, sống chết mặc bay nên hạ tầng em nghĩ phải 5-10 năm nữa may ra mới tàm tạm

redbuttlerkt

Xe buýt
Tháng trước em có ngó Hoài Đức . Chạy dọc tuyến 3.5 đang làm ( thực tế là làm đc mẩu , giống như QL 6 , làm rời rạc , nhát gừng và ko đồng bộ ) .
Trước tết vài tháng ra sau tết bị bơm khoảng 30% , nhưng ko hề rẻ. Về cơ bản , So vị trí thì Hà Đông còn đẹp , thoáng quy hoạch tốt hơn nhiều so với giá của Hoài Đức
Nếu chọn em chọn Gia Lâm hơn

dotcms

Xe tăng
Em vừa vào lagi làm mảnh ven biển, mới cọc xong lên 3 giá. Quan trọng nhất là ở đây đất biển thổ cư quá rẻ. Chia sẻ với các cụ

hunggv

Xe máy
thông tin và quy hoạch đã có lâu rồi mà các ông ấy giờ mới lấy ý kiến. Khả năng sẽ chia 1 ít về Tây Hồ, phần lớn còn lại về Mễ Trì.
Hồ tây xây tòa nhà mười mấy tầng đối diện viện tim cho sở ban ngành về rồi mà cụ, gần hoàn thiện rồi.

dotcms

Xe tăng
Tháng trước em có ngó Hoài Đức . Chạy dọc tuyến 3.5 đang làm ( thực tế là làm đc mẩu , giống như QL 6 , làm rời rạc , nhát gừng và ko đồng bộ ) .
Trước tết vài tháng ra sau tết bị bơm khoảng 30% , nhưng ko hề rẻ. Về cơ bản , So vị trí thì Hà Đông còn đẹp , thoáng quy hoạch tốt hơn nhiều so với giá của Hoài Đức
Nếu chọn em chọn Gia Lâm hơn
Gia Lâm em thấy cũng hót nhưng ko gần chỗ em nên em chọn Đông Anh. Tăng nhanh phết

dotcms

Xe tăng
Đông Anh, LB, Gia Lâm... đều sắp tăng giá, em nghĩ dư địa ổn
Có ĐA hơi ảo tý do cò đất
ĐA em mua mảnh trước tết thấy tăng nhanh nhưng vẫn chưa bằng đất biển lagi em vừa mua