[Funland] Bóng bàn về đường Lê Quang Đạo kéo dài xuống Hà Đông

HuongCrv

Xe điện
Ui, toàn những khoản chi râu ria đã gần 15% tổng vốn, đến khi ra thực địa, lại nằm chờ do chả có mặt bằng, do đợi duyệt đền bù, khiếu nại đền bù,... mục tiêu 2 3 năm thông đường chắc còn khướt.
Mợ ơi, nhiều khi vấn đề này còn là thủ thuật để lấy thành tích cuối năm nữa, nên nhiều khi nhìn vào con số chưa chắc là thật (một nửa của sự thật không phải là sự thật).:))

xuanthi1

Xe tải
Các cụ có thông tin gì mới về công viên thiên văn học ở cái đường lê quang đạo kéo dài không các cụ
Vừa rồi em thấy báo chí đưa tin suốt, không biết tiến triển thế nào rồi

GeT_LeFt

Xe hơi
Công viên thiên văn học đưa lên báo, lên truyền hình mà thấy không có gì thay đổi nhỉ các cụ

hrdolehoan

Xe hơi
vẫn thế thui các cụ, rào chắn vẫn vây :)) chui vào trong thể dục thì bảo vệ đuổi liên :D

tranhien1979

Xe tăng
Hiện giờ, đường đang vắng, dân tình chạy bộ quanh CV TVH này tấp nập luôn. Đôi khi gặp mấy đôi chim sẻ trèo rào ra vào cv.

hoanptp

Xe điện
Nếu quả thực các dự án được tập trung triển khai, đầu tiên con đường Lê Quang Đạo kéo dài thông đường, khu các bộ ngành được đầu tư làm cơ sở hạ tầng và triển khai thì những năm tới khu Mễ trì này sẽ đẹp quá, chứ hiện tại một khu đất quá đẹp, tương đối gần trung tâm mà không có đường và cũng không có hạ tầng, tầm nhìn 5 - 15 năm chắc sẽ ổn

tranhien1979

Xe tăng
Nếu quả thực các dự án được tập trung triển khai, đầu tiên con đường Lê Quang Đạo kéo dài thông đường, khu các bộ ngành được đầu tư làm cơ sở hạ tầng và triển khai thì những năm tới khu Mễ trì này sẽ đẹp quá, chứ hiện tại một khu đất quá đẹp, tương đối gần trung tâm mà không có đường và cũng không có hạ tầng, tầm nhìn 5 - 15 năm chắc sẽ ổn
Duyệt cứ duyệt, khi nào có xèng thì làm, giữa đường hết xèng thì nghỉ chờ. Chỉ tài chén làm hoành tráng nắm tiền xong ngay, các cq khác thì từ từ. Trụ sở mới xây xong vưỡn giữ lại chỗ cũ cho sếp ngồi. Điển hình BCA với BNG.
36 cq về khu này, cũng loanh quanh thu hút dòng người về đó giờ cao điểm khoảng 10k người, xung đột với dân cư Smart vào phố trên trục ĐLTL sẽ thành phố nghẽn.

sieunhancutchan

Xe tăng
Thứ nhất cụ ăn nói cho lịch sự tí, thứ 2 là bảo người ta trình lùn thì cần phải biết người ta như thế nào đã, đừng phán xét vội. Còn cụ đang sales bán hàng Nam Cường và Louis đó. Vẫn chưa tìm được căn 14 tỷ cho cụ sieunhancutchan ở Louis à? Chém quá bị hớ à.
Đợt này đường LQĐ kéo dài ngoài louis bắt đầu làm thì khả năng ông sale đường môn thập ngũ gì đó không tìm được ai bán giá kia nên im luôn rồi.

maibach

Xe tải
Đợt này đường LQĐ kéo dài ngoài louis bắt đầu làm thì khả năng ông sale đường môn thập ngũ gì đó không tìm được ai bán giá kia nên im luôn rồi.
Ông này đưa ý kiến phản biện nghe thì có vẻ am hiểu thực tế, rồi ko phải là sale, bám sát thực tiễn....abc....nhưng có rất nhiều mâu thuẫn!!!!

sieunhancutchan

Xe tăng
Ông này đưa ý kiến phản biện nghe thì có vẻ am hiểu thực tế, rồi ko phải là sale, bám sát thực tiễn....abc....nhưng có rất nhiều mâu thuẫn!!!!
Em ko rõ nhưng đợt đó thấy còn doạ em là nếu tìm đc người bán mà em ko mua thì sẽ phạt em vì tội làm tốn thời gian của ổng, rồi còn kêu sẽ tìm người bán để ăn chênh lệch 1 tỷ. Nghe rặt giọng sale cò con vớ vẩn chứ sale chuyên nghiệp ai nói giọng kiểu đó.

maibach

Xe tải
Em ko rõ nhưng đợt đó thấy còn doạ em là nếu tìm đc người bán mà em ko mua thì sẽ phạt em vì tội làm tốn thời gian của ổng, rồi còn kêu sẽ tìm người bán để ăn chênh lệch 1 tỷ. Nghe rặt giọng sale cò con vớ vẩn chứ sale chuyên nghiệp ai nói giọng kiểu đó.
THÙNG RỖNG KÊU TO mà