[Funland] Bóng bàn về đường Lê Quang Đạo kéo dài xuống Hà Đông

anh kao

Xe tăng
- =)) =)) =)) Mấy bác sợ ma như đàn bà ấy nhỉ, nhà em thì chẳng nhà nào view nghĩa trang nào cả, nhưng nếu có view thì em cũng thấy bình thường, miễn sạch là dc chứ càng thoáng, đỡ sau này bị xây dựng gì chắn trước mặt đỡ đông.

- Em trên đời này chỉ sợ ng sống chứ ng chết có gì mà sợ, ngày xưa ngày nào chẳng đi học qua cái nghĩa trang, bốc mộ em còn toàn xung phong đi trông và ngủ qua đêm ở đó còn chẳng sợ quái gì, cả đời em chỉ mong gặp ma mà chẳng bao giờ gặp được :D:D

- Mà mấy cái trò phong thủy kiểu VN với Tàu khựa là mấy cái trò mê tín em cũng chẳng bao giờ tin, định lôi ra để hù dọa nhau ah ??? Đùa chứ bọn tây nó có phong thủy mẹ gì đâu mà đất nước ng dân nó giàu nứt đố cả ngàn năm nay, dân mình phong thủy càng lắm lại càng nghèo, ba cái trò phong thủy hướng nọ hướng kia, số đẹp số xấu toàn ở mấy cái đn dân trí thấp mà thôi.

- Mà cái HN này chỉ là cái làng to, mồ mả, nghĩa trang đâu chẳng có, ng chết ở gần sống là bt. Sợ có chỉ mà lên núi mà sống

Chỉnh sửa cuối:

vangiangfly

Xe máy
- =)) =)) =)) Mấy bác sợ ma như đàn bà ấy nhỉ, nhà em thì chẳng nhà nào view nghĩa trang nào cả, nhưng nếu có view thì em cũng thấy bình thường, miễn sạch là dc chứ càng thoáng, đỡ sau này bị xây dựng gì chắn trước mặt đỡ đông.

- Em trên đời này chỉ sợ ng sống chứ ng chết có gì mà sợ, ngày xưa ngày nào chẳng đi học qua cái nghĩa trang, bốc mộ em còn toàn xung phong đi trông và ngủ qua đêm ở đó còn chẳng sợ quái gì, cả đời em chỉ mong gặp ma mà chẳng bao giờ gặp được :D:D

- Mà mấy cái trò phong thủy kiểu VN với Tàu khựa là mấy cái trò mê tín em cũng chẳng bao giờ tin, định lôi ra để hù dọa nhau ah ??? Đùa chứ bọn tây nó có phong thủy mẹ gì đâu mà đất nước ng dân nó giàu nứt đố cả ngàn năm nay, dân mình phong thủy càng lắm lại càng nghèo, ba cái trò phong thủy hướng nọ hướng kia, số đẹp số xấu toàn ở mấy cái đn dân trí thấp mà thôi.

- Mà cái HN này chỉ là cái làng to, mồ mả, nghĩa trang đâu chẳng có, ng chết ở gần sống là bt. Sợ có chỉ mà lên núi mà sống
Chuẩn rồi bác, miễn đúng & đủ công năng là được.

hrdolehoan

Xe hơi
Túm váy lại là có cụ mợ nào có thêm info về cái LQĐ kéo dài cho em hóng với ạ, mấy trc thấy các cụ mợ nói cũng thấy có tý động đậy, kb sang năm có khởi công đc k :((

vangiangfly

Xe máy
Có bác nào check đc QH Nam Từ Liêm không ạ?

Bobbynguyenhieu

Xe hơi
Hy vong khơi Công sớm đường lqd chứ đi tắc lắm rồi, mà toàn đương đất ruộng mà mấy bố làm mãi k xong

hoanguyenucesh

Xe hơi
E tưởng dóng thẳng ra thì cắt Tố Hữu (Lê văn lương kéo dài) đoạn Mỗ Lao - Làng Việt Kiều châu âu chứ nhể?
đường Lê Quang Đạo kéo dài qua Eaon mall, kĐt Dương Nội là hết. Chưa biết bao giờ làm toàn tin đồn thôi. Nhà e ở Đại Mỗ

tranhien1979

Xe tăng
đường Lê Quang Đạo kéo dài qua Eaon mall, kĐt Dương Nội là hết. Chưa biết bao giờ làm toàn tin đồn thôi. Nhà e ở Đại Mỗ
Đầu tháng cưỡng chế Đại Mỗ, chắc sớm mở rộng đường, sau đó hy vọng làm LQĐ, chứ làm LQĐ xong mà đường ngang không mở thì LQĐ cũng tắc

dipcii

Xe tải
Ồ, bác mang tiếng trùm sale ở đây mà bác lại đi liệt kê cái nghĩa trang Vạn Phúc và Đại Mỗ nhỉ??? Sao bác ko liệt kê cái nghĩa trang Hà Đông to như tổ bố hộ tôi cái hay vì nó gần quán lẩu cua của bác quá nên bác ngại. Tôi thì mắt kém và ko có diễm phúc được trèo lên Anland Lakeview mặt view nghĩa trang và cũng chưa được ăn lẩu cua ở căn của bác trùm sale bao giờ nên chỉ tư duy vấn đề thôi, nhọ cái là mở Google Maps thì rõ mồn một.

Mũi tên trắng chỉ mặt sau chung cư anland Lakeview.
Mũi tên xanh chỉ căn biệt thự 200m2 của bác trùm sale ( chắc mua chung ) đang cho thuê lẩu cua.
Còn vòng vàng kỳ diệu kia to đùng như cái hồ chính là nghĩa trang Hà Đông đó các bác và gần nó là nấm mồ Ulsilk City dùng để đóng phim ma.

Tất nhiên rồi, ma hay quỷ là quan điểm của mỗi người và quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi nhưng rất có thể sẽ chính là quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về việc view nghĩa trang do nhà tôi toàn gần biển nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi vẫn luôn tôn trọng các bác như thường. Chắc chắn rồi phải ko nào.
Cái NT Hà Đông mới là khoảng cách about 800m mà cụ?

landport

Xe tăng

- Cầu Mỗ Lao sang ngã 3 biển Sắt có dự án lâu rồi, chạy dọc theo sông nhuệ về chân cầu đôi xuyên qua TDP chợ - Sang chợ chiều - Về biển Sắt (Khu chân cầu đôi nghe ngóng từ nay đến cuối năm thu hồi đất - Quận làm) định thuê 1 mảnh làm rửa xe ngay gần mấy gara nhưng vướng giải phòng MB - Đường này còn lâu hơn cả LQĐ K dài là cái chắc
- LQĐ kéo dài sẽ cắt qua đầu làng Trung Văn - Qua đầu trường mầu giáo - Cạnh nghĩa trang - Sang bên dự án louis đại mỗ - Sang cạnh công viên TVH, kết thúc ở Lê trọng tấn (GLEMXICO)

View attachment 7524908
- Cầu Mỗ Lao sang ngã 3 biển Sắt có dự án lâu rồi, chạy dọc theo sông nhuệ về chân cầu đôi xuyên qua TDP chợ - Sang chợ chiều - Về biển Sắt (Khu chân cầu đôi nghe ngóng từ nay đến cuối năm thu hồi đất - Quận làm) định thuê 1 mảnh làm rửa xe ngay gần mấy gara nhưng vướng giải phòng MB - Đường này còn lâu hơn cả LQĐ K dài là cái chắc
- LQĐ kéo dài sẽ cắt qua đầu làng Trung Văn - Qua đầu trường mầu giáo - Cạnh nghĩa trang - Sang bên dự án louis đại mỗ - Sang cạnh công viên TVH, kết thúc ở Lê trọng tấn (GLEMXICO)
hôm nọ em đi xem nhà khu này để mua thì thằng môi giới nó dẫn ra 2 chỗ, 1 chỗ ở trong làng ngõ sâu. Chỗ còn lại thì gần đường hơn nhưng bị ngừng cấp giấy phép xây dựng. Ngay sát đường đại linh đoạn đất vườn (ngõ 6 sa đôi). Môi giới nó bảo giải tỏa đang đền bù rồi thì lấy cái nhà bị ngừng cấp giấy xây dựng được không thím

landport

Xe tăng
hôm nọ em đi xem nhà khu này để mua thì thằng môi giới nó dẫn ra 2 chỗ, 1 chỗ ở trong làng ngõ sâu. Chỗ còn lại thì gần đường hơn nhưng bị ngừng cấp giấy phép xây dựng. Ngay sát đường đại linh đoạn đất vườn (ngõ 6 sa đôi). Môi giới nó bảo giải tỏa đang đền bù rồi thì lấy cái nhà bị ngừng cấp giấy xây dựng được không thím
Ngõ 6 sa đôi đất đó làm gì có giấy tờ, đa phần đất xd k phép từ lâu rồi, bên này thuộc Phường Phú Đô. Bên Đại Mỗ vẫn tìm dc đất ở giá hợp lý. Máu chơi lô nhà em đi 60m2 sổ, 90m2 sd mặt tiền 8,7m 2 mặt thoáng, ô tô 1,5 tấn đỗ trong nhà

hrdolehoan

Xe hơi
Ngõ 6 sa đôi đất đó làm gì có giấy tờ, đa phần đất xd k phép từ lâu rồi, bên này thuộc Phường Phú Đô. Bên Đại Mỗ vẫn tìm dc đất ở giá hợp lý. Máu chơi lô nhà em đi 60m2 sổ, 90m2 sd mặt tiền 8,7m 2 mặt thoáng, ô tô 1,5 tấn đỗ trong nhà
Tây Mỗ 3ty giờ có tìm đc đất oto vào ko cụ nhỉ, 30m2> đổ lên

VŨ VĂN DUY

Xe máy
Cụ cho em cái giá 0912291974 nhé

landport

Xe tăng
Tây Mỗ 3ty giờ có tìm đc đất oto vào ko cụ nhỉ, 30m2> đổ lên
Tìm đất mà o tô đỗ trong nhà là khó - Lq đến giá trị đất ngay. 3 năm trước bán nhà 2 tầng 45m2 2 mặt thoáng xe đỗ trong nhà có 1,8 tỷ, giờ thấy tiếc

dacsan.gt

Xe hơi
View attachment 7524908
Nó đi ntn à cụ, có phải đi qua trước mặt chỗ ngõ 167 Quang Tiến ko ạ