Bóng bàn về việc mở rộng đường Vũ Trọng Phụng và mấy dự án chung cư khu vực Thanh Xuân

Jokertun

Xe hơi
Tầng 1 tòa B bên trong cho thuê làm cơ sở mầm non và Siêu thị đấy cụ, bên ngoài khai thác và người bên ngoài cũng có thể ra vào bình thường (em nghĩ thế)
Cái ấy nó lá BT mà. Càng tiện cho cư dân thôi, cái sảnh và khu lễ tân có bảo vệ riêng, lối đi riêng cho cư dân là đảm bảo an ninh rồi

nguoimang

Xe buýt
Ý cụ nói là cái vườn thượng uyển đúng k? Sân ở dưới thì làm gì còn chỗ cho bên ngoài khai thác kinh doanh cụ?
Em nói là trong toà B tầng trệt, tuy nhiên em nghĩ là chủ đầu tư sẽ có phương án làm rào cửa như Imperia Garden chỉ có cư dân vào được thôi. Cái này không đáng lo

Nếu cụ chủ thấy giá hợp lý thì quyết thôi, theo em đây là 1 dự án tốt trong khu vực, tuy nhiên định giá bán thì em thấy hơi cao - nhưng đợt này khuyến mại cũng nhiều đấy

Jokertun

Xe hơi
Em nói là trong toà B tầng trệt, tuy nhiên em nghĩ là chủ đầu tư sẽ có phương án làm rào cửa như Imperia Garden chỉ có cư dân vào được thôi. Cái này không đáng lo

Nếu cụ chủ thấy giá hợp lý thì quyết thôi, theo em đây là 1 dự án tốt trong khu vực, tuy nhiên định giá bán thì em thấy hơi cao - nhưng đợt này khuyến mại cũng nhiều đấy
Chiều qua e nghía qua rồi... cân cái ví cái đã

nguyentrang93

[Tịch thu bằng lái]
Tòa B có cái siêu thị Kmart, thêm trường mẫu giáo. Sau này có thêm phòng gym, spa, bể bơi. Nhưng mà từ ngoài đường VTP thì chỉ nhìn thấy tòa A, chứ ko thấy tòa B, nên thậm chí nhiều khách không biết ở đây có những 2 tòa cơ.
Em thấy, mặc dù phần kinh doanh thương mại cư dân ngoài vẫn dùng được nhưng nó ở vị trí khuất tầm nhìn, nên sẽ không bị nhộn nhạo đâu