[Funland] Bóng đá Seagames 31 - ĐT Việt Nam quyết tâm bảo vệ ngôi vô địch! ⚽

Trạng thái
Thớt đang đóng

mypleasure

Xe buýt
Đội này được cái các cháu có vẻ chăm tập gym. Người to đùng cảm giác như nó làm cho chạy và xoay trở đều chậm. Em ít xem nhưng thấy chạy hay cắm mặt, yếu chạy chỗ và chuyền bóng quá. Nhiều pha cảm giác các cháu xử lý ngây ngô quá.

Bobbo

Xe điện
Có cụ nào để ý thấy ko, 2 đội nam và nữ của ta đều vào ck theo 1 kịch bản giống nhau. 1 quả phạt bên cánh trái theo hướng tấn công, tiền đạo chủ lực số 9 ghi bàn bằng đầu, 2 gôn đều mắc lỗi

hoami

Xe tăng
Thái có thằng hv số 5 hình như Anusak thì phải, đá rất bố láo. Em cứ hi vọng tài trận Ỉn đuổi nó ra mà dính mỗi 1 thẻ vàng. Thằng tđ của Thái bị thẻ đỏ xong như thần kinh, cãi nhau với tài chính, tài phụ, lão Pop ra kéo vào cũng bị vặc luôn.
Thằng Anusak là đội trưởng u23 đợt đá bên Cam, thằng này với thằng Chonpat luôn luôn là 2 thằng bố láo mất dạy nhất, cỡ nó phải bị dằn mặt 1 vài lần mới tởn, để Hải Quế vào bóng thì mới biết run.

Loe_hờ lú

Xe điện
Lê Văn Đô đá chán quá các cụ nhỉ? Không biết có biện pháp dự phòng k

Anbanhmihp

Xe buýt
Còm này mà HĐ đọc được thì chỉ có hại cho em nó thôi cụ ạ. Cụ đã nâng HĐ lên quá mức rồi đó.
Dạ, vậy em mới chém gió ở đây với các cụ :D. Em ko nghĩ em nâng cháu nó lên quá mức, em đang so trực tiếp với đồng đội tại lứa u23 này chứ em ko nói trên bình diện bóng đá Vn. Có thể vì Đ được cọ sát rất nhiều ở cấp độ tuyển QG với các đội bóng lớn nên bản lĩnh, tư duy chơi bóng được nâng cao hơn với các bạn khác ở u23, nhưng ko thể phủ nhận tố chất và bản năng chơi bóng của Đ hơn đa số các đồng đội. Chạm 1 rất khôn bóng,chạy chỗ thông minh...đá bằng đầu nhiều hơn bằng sức. Nhận xét của em nó mang tính chủ quan, phiến diện nên cụ đọc thấy ko hợp thì lượng thứ giúp em nhá!

Dan du an

Xe cút kít
Thấy có thớt bàn tán về cởi áo khi ghi bàn rôm rả quá, cháu lại thích xem khi đội nữ ghi bàn các bạn ấy cởi áo ném hoặc đội bóng chuyền nữ đập được quả đẹp là cởi áo... Thế có phải sân đông hơn sân bóng đá nam hoặc bóng chuyền nam không

Dan du an

Xe cút kít
Dạ, vậy em mới chém gió ở đây với các cụ :D. Em ko nghĩ em nâng cháu nó lên quá mức, em đang so trực tiếp với đồng đội tại lứa u23 này chứ em ko nói trên bình diện bóng đá Vn. Có thể vì Đ được cọ sát rất nhiều ở cấp độ tuyển QG với các đội bóng lớn nên bản lĩnh, tư duy chơi bóng được nâng cao hơn với các bạn khác ở u23, nhưng ko thể phủ nhận tố chất và bản năng chơi bóng của Đ hơn đa số các đồng đội. Chạm 1 rất khôn bóng,chạy chỗ thông minh...đá bằng đầu nhiều hơn bằng sức. Nhận xét của em nó mang tính chủ quan, phiến diện nên cụ đọc thấy ko hợp thì lượng thứ giúp em nhá!
Đúng là chú đó xử lý bóng và thu hồi bóng rất tốt. Điểm hạn chế là đôi lúc tạo cảm giác hơi lề mề lắt nhắt... Em thích mẫu cầu thủ luân chuyển bóng nhanh hơn.

Bobbo

Xe điện
Trận ck chắc chắn thiếu Văn Xuân, Lý Công H.A cũng thấy nhăn nhó nhiều ko biết kịp hồi phục ko. Bóng đá nam SG lần này mật độ thi đấu dày mà cho mang đi ít quá

danleduc

Xe điện
Hình ảnh rất đẹp khi sau trận đấu các cầu thủ VN đứng xếp hàng vỗ tay ( kiểu viking ) để tri ân khán giả. Gần đây cả các đội U23 và ĐTVN đều làm thế. Thật là một hành động đẹp khiến CĐV ( trong đó có em) vô cùng thích thú. :)

Dan du an

Xe cút kít
Các cụ càng chê cháu Văn Đô thì cháu nó càng chắc suất ở đội hình xuất phát trận chung kết. Dưới thời huấn luyện viên này dân mạng càng chê ai thì người đó càng được dùng.

cưỡi chổi

Xe lăn
Các cuộc chạm trán giữa Thái Lan và Việt Nam ở các loại bóng của SEA Games 31
• Bóng chuyền nam
Bán kết: Việt Nam - Thái Lan
• Bóng chuyền nữ
Chung kết: Việt Nam - Thái Lan
• Bóng đá nam
• Bóng đá nữ
• Futsal nam
Lượt trận cuối tranh ngôi vô địch: Việt Nam - Thái Lan
• Futsal nữ
Lượt trận cuối tranh ngôi vô địch: Việt Nam 1 - 2 Thái Lan
• Bóng rổ 3x3 nam
Chung kết: Việt Nam 17 - 19 Thái Lan
• Bóng rổ 3x3 nữ
Chung kết: Việt Nam 19 - 21 Thái Lan
• Bóng rổ 5x5 nam
Lượt trận cuối: Việt Nam - Thái Lan
• Bóng rổ 5x5 nữ
• Bóng ném bãi biển nam
Lượt trận cuối: Việt Nam 2 - 1 Thái Lan
• Bóng ném trong nhà nam
• Bóng ném trong nhà nữ
• Bóng bàn đôi nữ
Bán kết: Việt Nam 0 - 3 Thái Lan
• Bóng bàn đơn nam
Bán kết: Việt Nam - Thái Lan
• Bóng bàn đôi nam nữ
Tứ kết: Việt Nam 0 - 3 Thái Lan
• Quần vợt
Chung kết đội nữ: Việt Nam 0 - 2 Thái Lan
Bán kết đơn nữ: Việt Nam - Thái Lan

Trước đây Thái Lan luôn đặt mục tiêu ăn HCV ở toàn bộ nội dung các môn bóng. Không biết bây giờ thì thế nào

BVTL

Xe điện
Người OF
Em thấy bác HLV viết bài nhận xét/bình luận về trận vừa rồi và cá nhân Tiến Linh hay quá!

Nhưng Tiến Linh cần được huấn luyện thêm kỹ thuật sút bóng. Cậu ấy thường xuất hiện đúng lúc đúng chỗ, nhưng sai cách đặt vị trí cơ thể. Đầu cậu ấy xoay không đúng hướng và cách đá bóng cũng không hợp lý.”

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trạng thái
Thớt đang đóng