[Funland] Bóng vàng 2022-2023 sẽ thuộc về ai?

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Khi các cụ vẫn đang cãi nhau về QBV thì giá xăng đã lên gần 24k lít😩🙃

Giá bán lẻ xăng dầu Petrolimex áp dụng từ 15.00 hôm nay 01.11.2023 như sau:
quan tâm giá xăng cũng chả tác động và làm gì được cụ à. MÌnh dân đen chỉ biết đi làm và lên otofun chém gió thôi.

hưvô

Xe lăn
Năm nào chả điều chỉnh theo hướng có lợi cho hai cầu thủ ronaldo và messi. Đen với đỏ cái gì, Năm của lewan thì đem cả số kiến tạo ra khè và chỉ số trong trận đấu vì thấy bàn thắng lép vế quá.
Theo cụ thì:
- Các lá phiếu trong các cuộc bình chọn đều bị "mua" ? hay là messi được lobby ?
- Những thành viên khi bình chọn ko đủ sáng suốt ?
- Messi có phải là COCC gì gì đó ko ? Hay là có 1 thế lực nào đó "chống lưng" hoặc chi phối kết quả ko ?
- Messi có thuật thôi miên những người bình chọn ko ?
- BTC thu được những lọi ích gì để messi thắng giải ?
- Tại sao 3 thập niên vừa qua, năm nào người ta cũng chỉ quan tâm đến Messi có đoạt giải hay ko ? Ai sẽ là người phải cạnh tranh giải với Messi, hoặc ai là người có đủ khả năng ngăn cản Messi đoạt giải.

blogtienso

Xe tải
06 Hai Bà Trưng, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh
Website
blogtienso.net
vâng e nhầm năm 2021 cụ à. Năm 2022 thì ben ú quá xứng đáng rồi
Thấy cụ nhầm nhiều quá. Nói thế này, Lê Văn Đô Ki hơi đen. Năm 2020 anh chắc chắn thì lại không tổ chức QBV. 2021 thì 50 - 50 nhưng chức vô địch của Messi quá cảm súc, còn Ba Lan chi Lê Văn bị loại ngay vòng bảng Euro.

Dream 100

Xe ngựa
quan tâm giá xăng cũng chả tác động và làm gì được cụ à. MÌnh dân đen chỉ biết đi làm và lên otofun chém gió thôi.
Xăng tăng kéo theo nhiều thứ tăng, chi phí sinh hoạt đắt đỏ... ảnh hưởng ngay tới đời sống mỗi người cho dù ông ất ơ nào đó có bóng vàng hay bạc ?!?

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Thấy cụ nhầm nhiều quá. Nói thế này, Lê Văn Đô Ki hơi đen. Năm 2020 anh chắc chắn thì lại không tổ chức QBV. 2021 thì 50 - 50 nhưng chức vô địch của Messi quá cảm súc, còn Ba Lan chi Lê Văn bị loại ngay vòng bảng Euro.
Chức vô địch quá cảm xúc ở giải đấu 5 năm tổ chức tới tận 3 lần. Tổ chức nhiều để làm gì vậy khi mà mess chưa vô địch. mess chưa vô địch thì làm sao tạo hình tượng sánh với maradona.

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Xăng tăng kéo theo nhiều thứ tăng, chi phí sinh hoạt đắt đỏ... ảnh hưởng ngay tới đời sống mỗi người cho dù ông ất ơ nào đó có bóng vàng hay bạc ?!?
lại giống dân agentina nhảy múa theo thần tượng mes mặc kệ lạm phát và giá bánh mì tăng. TA cứ nhảy nhót vui cái đã. Còn ở việt nam thì cụ ko phải lo đâu nhé, dân việt cứ phải ấm bụng đã, rồi nhảy nhót sau.

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Theo cụ thì:
- Các lá phiếu trong các cuộc bình chọn đều bị "mua" ? hay là messi được lobby ?
- Những thành viên khi bình chọn ko đủ sáng suốt ?
- Messi có phải là COCC gì gì đó ko ? Hay là có 1 thế lực nào đó "chống lưng" hoặc chi phối kết quả ko ?
- Messi có thuật thôi miên những người bình chọn ko ?
- BTC thu được những lọi ích gì để messi thắng giải ?
- Tại sao 3 thập niên vừa qua, năm nào người ta cũng chỉ quan tâm đến Messi có đoạt giải hay ko ? Ai sẽ là người phải cạnh tranh giải với Messi, hoặc ai là người có đủ khả năng ngăn cản Messi đoạt giải.
cụ cứ đọc nhiều sách của bọn tây vào. Hoặc chờ 10-20 năm thông tin được leak ra khi đó cũng chưa muộn đâu.

blogtienso

Xe tải
Website
blogtienso.net
Chức vô địch quá cảm xúc ở giải đấu 5 năm tổ chức tới tận 3 lần. Tổ chức nhiều để làm gì vậy khi mà mess chưa vô địch. mess chưa vô địch thì làm sao tạo hình tượng sánh với maradona.
Nói chung là năm nào changwr lùm xùm. Ông nào chẳng có antifan, mà fan của Ronaldo lại đông nữa. Thôi cứ chúc mừng Messi cái đã.

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Nói chung là năm nào changwr lùm xùm. Ông nào chẳng có antifan, mà fan của Ronaldo lại đông nữa. Thôi cứ chúc mừng Messi cái đã.
Ronaldo cũng được hưởng lợi giống như mesi mà thôi. Có năm còn lùi lại mấy tuần để ronaldo đá nốt gặp trận thụy điển. lúc đó hắn ghi 3 bàn quả bóng vàng ko thể thuyets phục hơn. nhưng mà lùi lại để làm gì vậy thì ko ai giải thích. adidas và nike rồi mọi công ty truyền thông, nhà tài trợ kiếm tiền quá nhiều từ hai gã này. Nhưng điều đó làm tăng sự bất công cho những ribery, snider, lewan halland.

hưvô

Xe lăn
cụ cứ đọc nhiều sách của bọn tây vào. Hoặc chờ 10-20 năm thông tin được leak ra khi đó cũng chưa muộn đâu.
Bọn Tây cũng là cái bọn vẫn bình chọn hàng năm đấy, nếu biết là năm trước bầu sai, bầu nhầm sao năm sau nó vẫn bình chọn cho messi vậy ?
Thôi em chào cụ :-h

hưvô

Xe lăn
Đến chán chả muốn còm nữa. Ừ cứ cho là "qbv thương mại" đi, chừng nào có ai cũng đc 8 "qbv thương mại" như vậy thì nói chuyện tiếp ;))

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bọn Tây cũng là cái bọn vẫn bình chọn hàng năm đấy, nếu biết là năm trước bầu sai, bầu nhầm sao năm sau nó vẫn bình chọn cho messi vậy ?
Thôi em chào cụ :-h
Cụ nghĩ được chọn vào ban bầu phiếu, được ăn được nghỉ được này nọ kia. Chỉ cần gật đầu là có nhiều hơn mất thì tội gì. cụ nghĩ rằng nếu ko bầu thì năm sau còn được ngồi đó mà bình bầu ko, ???

applejack

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Đến chán chả muốn còm nữa. Ừ cứ cho là "qbv thương mại" đi, chừng nào có ai cũng đc 8 "qbv thương mại" như vậy thì nói chuyện tiếp ;))
Cụ ơi e đã nói rồi messi ko cần đến 8 quả bóng vàng để được công nhận là goat cả. Vì trình độ của mee thì ko ai vươn tới cả. Về kĩ năng đi bóng kiểm soát quả bóng, thể lực tốc độ, khả năng chính xác, độ bền bỉ. Độ quái và có thể nói là ma thuật. Cụ đừng nhầm lẫn, e ko mù quáng đấu

Dream Thai

Xe điện
Còn nhớ năm 2021 sau khi lewan trượt bóng vàng, fifa đã tẽn tò quá vì sợ thế giới hâm mộ phản đối. Nên phải nghĩ ra giải tiền đạo gì gì đó bổ sung vào để trao cho lewan. KHông biết năm nay có giải đó không nữa. Sau đó còn hứa là sẽ trao cho lewan một quả danh dự vì sợ khán giả phản đối. Sau đó khi thời gian trôi đi khán giả không còn phản đối nữa thì lời hứa gió bay cũng chả có quả bóng chì nào cho lewan cả. Một lũ mafia.
Năm Lewan ăn 'C1 thì covid nên bỏ trao QBV, năm sau thì cũng ko nổi trội hơn Messi nhiều :(

hưvô

Xe lăn
Năm Lewan ăn 'C1 thì covid nên bỏ trao QBV, năm sau thì cũng ko nổi trội hơn Messi nhiều :(
E thấy Lewan chỉ được năm 2020 đó thôi, sau đó thì xuống dần, đến bây giờ thì chắc hết cơ hội

hưvô

Xe lăn
Carles Puyol gửi lời chúc mừng bộ đôi QBV 2023 :)

blogtienso

Xe tải
Website
blogtienso.net
Ronaldo cũng được hưởng lợi giống như mesi mà thôi. Có năm còn lùi lại mấy tuần để ronaldo đá nốt gặp trận thụy điển. lúc đó hắn ghi 3 bàn quả bóng vàng ko thể thuyets phục hơn. nhưng mà lùi lại để làm gì vậy thì ko ai giải thích. adidas và nike rồi mọi công ty truyền thông, nhà tài trợ kiếm tiền quá nhiều từ hai gã này. Nhưng điều đó làm tăng sự bất công cho những ribery, snider, lewan halland.
2015 Messi có nói: 'Tôi sẵn sàng đổi 5 Quả bóng vàng lấy 1 chức vô địch World Cup'. Còn chuyện tranh luận nay kia chỉ là quân cờ trong tay đám truyền thông mà thôi. Càng drama họ càng thích nên mới có những bài công kích Messi và Ronaldo để FAN 2 bên tranh luận.

Dream Thai

Xe điện
Copa đúng là ít giá trị, messi lúc đó đang trắng tay ở câp ĐTQG, lại vừa bị Barcà đẩy đi ko thương tiếc. Khi đó cả làng túc cầu mừng cho Messi.

Là fan messi nhưng e phải công nhận là mn hơi ưu ái và overrated thành tích đó :)

Còn đến wc2022 thì ko còn gì để nói, đúng là cô thương muốn làm người thường cũng khó, tự nhiên cuối đời ăn luôn 2 cup với ĐTQG :)

Xamuxami

Xe tải
Wc 4 năm 1 lần, C1 năm nào chẳng có, khác biệt là ở chỗ đó, fail 3 lần wc là hết đời cầu thủ, trong 12 năm đó 1 cầu thủ có thể vô địch C1 đến vài lần. So sánh như vậy để thấy xác suất dành cho wc là quá thấp nên Messi ăn lần này em thấy chả có gì phải bàn.

snipapple

Xe hơi
Website
www.youtube.com
Wc 4 năm 1 lần, C1 năm nào chẳng có, khác biệt là ở chỗ đó, fail 3 lần wc là hết đời cầu thủ, trong 12 năm đó 1 cầu thủ có thể vô địch C1 đến vài lần. So sánh như vậy để thấy xác suất dành cho wc là quá thấp nên Messi ăn lần này em thấy chả có gì phải bàn.
Khổ khi messi chưa vô địch wc thì wc chả là gì cả. Pele vô địch ba lần cũng là muỗi, bởi các trận wc chát lượng kém hơn c1 rất nhiều. Bây giờ vô địch rồi thì mới bắt đầu thừa nhận wc là đỉnh cao nhất. Hài ở chỗ đó. Cụ cứ thử search lại các bài báo và bình luận những năm mà me vô địch c1 mà xem