Chi hội Box : MBC love MUSIC

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn

huong29A000.66

Xe hơi
Úi cám ơn Cụ nhá, tui chỉ mong dư vậy......;) , cụ thật tốt bụng ợ ( sặc, nhớ chuyển phát nhanh nhớ ) ;));))

Chỉnh sửa cuối:

Tina Tran

Xe tải
Sao lại sướng bình thường là thía nào? Như thía là không được ... mợ phải làm cho chàng sướng điên đảo chứ.

@T hân tặng các mợ bài này ... bài hơi dài, các mợ chịu khó nghe nhớ.
[youtube]aEwLPmRBnHg[/youtube]
bài hát của cụ thật hay. tâm trạng quá, như đang muốn nhờ bài hát nói lên tâm trạng của cụ lúc này vây, @-)

Tina Tran

Xe tải
@ mợ hường : cái vụ xem phim và măm trưa delay lâu quá mợ ợ , detail sẽ chát YH mợ nhé

hot_girl_1992

Xe tải
@ Mợ Mys 09 ơi

bực cả mìn,x-(
em và Mợ hỏi cách up ảnh dư nào mà mãi chả ai giả nhời, em tự "mò mẫm " vậy
.......chả có cái gì là phụ nữ ko làm được mợ nhỉ hic...[-(:-w

"dân ta phải biết Sử ta, cái gì không biết thì tra Google "

em đã tra Google và làm theo hướng dẫn

dưng mà sao nó cứ trắng phớ ra thía kia nhỉ?? haizzzzzz

mình lại mò mẫm bao giờ cho ra thì thui.........chạ cần các cụ nữa.....

mợ bực nhìn mợ xinh hơn đới :D. cái nỳ mà tự mò là em không tin nhưng em bít có người cùng mò với mợ mà :)) em mà mò cùng là ăn gạch luôn X_X:-ss(ước gì mình được như anh ới):63:
Chiều mình sẽ qua hàng đĩa mua tặng mợ album vol.1 của The Men để mợ nghe trong xe nhớ ...
mua thêm cho em với em đang tâm trạng qué:71:
suỵt, nói nhỏ mợ ơi, e khoái nhất ' off chui ' rồi lại thông báo lên toàn xã biết
mợ suyt làm em ướt hết bỉm rùi :'(. có Lịch ới em ná em qua còn đóng xiền hụi vào hụi kha khá rùi mà vẫn chưa đóng :D. tiện đới làm cái lễ ra khỏi hụi luôn cho em ná em bùn qué:((:((:((
[youtube]JJe2KFf7yfg&feature=related[/youtube]
[youtube]JqjRWlyVHd0[/youtube]
[youtube]sWUO7IhrB5A&feature=related[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
chàng lãng tử thật đáng yêu Jason Maraz với ca khúc Lucky.........nghe xong chỉ có làm mình chết mê chết mệt....

người gì vừa đẹp trai lại hát hay thế nhỉ :-*:x

[YOUTUBE]h8Hgp150Eno[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]wE3zFFlr_KU[/YOUTUBE]

mzyan

[YOUTUBE]MMFxtwwN5NE[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
chào buổi sáng mọi người trong xã ta!!!!

chúc mọi người tuần mới vui vẻ!!!

Từ khi open box này đến giờ mình toàn nghe các bài hát của người nhớn thui nhỉ?? vậy giờ xem xin được giới thiệu với các cụ mợ 1 giọng ca tuổi teen sáng như pha lê với gương mặt đẹp trai.......chít người.. Ca sỹ Bill Gilman........
Mời mọi người láng nghe ca khúc Once Voice nhé

Hãy lắng nghe, rùi sẽ có thông tin ngay sau đây về Bill.

[YOUTUBE]-NlT-ELVWk0[/YOUTUBE]

Lyrics to One Voice có đoạn như sau :
Some kids have what some kids don't
And some of us are wondering why.
Mom won't watch the news at night
There's too much stuff that's making her cry.
We need some help
Down here on earth
A thousand prayers, a million words
But one voice was heard.

A house, a yard, a neighborhood
Where you can ride your new bike to school.
A kind of world where mom and dad
Still believe the golden rule
Life's not that simple
Down here on earth.
A thousand prayers, a million words
But one voice was heard.

One voice
One simple word
Hearts know what know what to say.
One dream
Can change the world
Keep beleiving
Till you find your way.........................................................................

Billy Gilman (William Wendell Gilman) sinh ngày 24 tháng 5 năm 1988, là một ca sĩ kiêm nhạc đồng quê người Mỹ đã được đề cử giải Grammy.
Billy Gilman sinh ra ở Hope Valley, Đảo Rhode, Hoa Kì và sống chung với bố mẹ: Bill Gilman và
Đĩa đơn đầu tiên của Billy Gilman, One Voice, được phát hành vào 20 tháng 5 2000 và nhanh chóng leo lên hạng đầu tiên trong bản xếp hạng Billboard các đĩa đơn nhạc Đồng quê, trụ hạng trong vòng 5 tuần liên tiếp sau đó.
Vào ngày 20 tháng 6 2000, album đầu tay của Billy cũng có tên là One Voice được phát hành. Khi album được trao giải vàng bởi RIAA vào 19 tháng 7 2000, Billy trở thành nghệ sĩ nhạc đồng quê trẻ tuổi nhất được nhận giải thưởng này. 12/09, album One voice nhận giải thưởng Bạch Kim biến Billy thành nghệ sĩ trẻ tuổi nhất của mọi dòng nhạc được vinh danh. Hơn thế nữa, với 2 lần được giải Bạch Kim, One Voice đã giúp Billy nhận được đề cử cho giải âm nhạc Grammy danh giá. Tháng 1 năm 2001, Billy Gilman được bầu là nghệ sĩ đồng quê mới được yêu thích nhất trong lễ trao giải âm nhạc Mỹ (American Music Awards).

Chỉnh sửa cuối:

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Các kụ mợ toàn tán tỉnh nhau bằng bài hát. Hay quá. Y hệt phim Ấn Độ, làm gì thì làm cứ hát một lúc đã. Súng gí vào đầu, chết đến xxx vẫn hát.

Chỉnh sửa cuối:

BambooCar

Xe đạp
Mợ Hường đa năng ghê. Xin cảm ơn mợ.
Dưng mà nghe nhạc qua may tính có vẻ ko ngon lắm.
Mợ có cách nào chia sẻ nhạc mà "chơi" được trên xe ko?

Mystery09

Xe đạp
[FONT=&quot]Tks m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] H[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]ng đã h[/FONT][FONT=&quot]ướ[/FONT][FONT=&quot]ng d[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n em cách đ[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]a clip vào box![/FONT][FONT=&quot]
Em t
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] H[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]ng và các mem MBC bài hát Nga d[/FONT][FONT=&quot]ướ[/FONT][FONT=&quot]i đây. M[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i ng[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]i dành th[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i gian nghe th[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] và đánh giá nhé.
Ở Nga, ca sĩ Vitas nổi tiếng vì có giọng hát VÔ CÙNG ĐẶC BIỆT!

Vì là bài hát b
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng Nga nên em gi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i thích s[/FONT][FONT=&quot]ơ[/FONT][FONT=&quot] qua đ[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] d[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] hi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u nhé: [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] châu Âu co khái ni[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]m " ng[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]i vĩnh vi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n lang thang". Trong clip này ca sĩ Vitas đóng vai "ng[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]i vĩnh vi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n lang thang" t[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]c là ng[/FONT][FONT=&quot]ườ[/FONT][FONT=&quot]i đã đi qua nhi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u n[/FONT][FONT=&quot]ướ[/FONT][FONT=&quot]c, ch[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ki[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]n m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i đi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u...
Anh ta đã đi qua 1 ngôi nhà 3 l
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n : vào năm 1933, 1973 và 2006. C[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] 3 l[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n đ[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u đ[/FONT][FONT=&quot]ượ[/FONT][FONT=&quot]c th[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]y trong ngôi nhà m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]t Tình yêu Vĩnh c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a 3 th[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot] h[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]...

N
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i dung bài hát em d[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ch sát nghĩa nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot] sau:[/FONT][FONT=&quot]

Anh g
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]p ánh m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]t em - đã lâu lăm r[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i
Chúng ta không nói v
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] tình yêu
Anh s
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] k[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] v[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] đi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u đó b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng tiếng m[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]a đêm,[/FONT][FONT=&quot]
Em hãy nói b
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng đ[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a lá

Anh s
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] kêu b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng kêu c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a s[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]u
"ANH YÊU EM"
Và tr
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] l[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a gió
"ANH YÊU EM"

Không ít l
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i nói, cũng nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot] mùa xuân không ít hoa[/FONT][FONT=&quot]
Ch
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] có đi[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]u b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng l[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i nói không di[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n t[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] h[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]t đ[/FONT][FONT=&quot]ượ[/FONT][FONT=&quot]c
R
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng trong t[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]t c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] nh[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]ng gì linh thiêng nh[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]t mà anh đã yêu
Ch
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] có m[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]t trăng có th[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] sánh v[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i em!

Anh s
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] kêu b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng kêu c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a s[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]u
"ANH YÊU EM"
Và tr
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] l[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]i b[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a gió
"ANH YÊU EM"

Nh
[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]ng hãy đ[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] m[/FONT][FONT=&quot]ư[/FONT][FONT=&quot]a, gió và ti[/FONT][FONT=&quot]ế[/FONT][FONT=&quot]ng kêu c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a nh[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]ng đàn chim
S
[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] là cu[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]c chuy[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]n trò c[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]a chúng ta v[/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot] tình yêu

Anh s
"ANH YÊU EM"
Và tr
"ANH YÊU EM"

MONG RẰNG AI ĐÓ TRONG CHÚNG TA MAY M
[/FONT][FONT=&quot]Ắ[/FONT][FONT=&quot]N CÓ Đ[/FONT][FONT=&quot]ƯỢ[/FONT][FONT=&quot]C TÌNH YÊU, H[/FONT][FONT=&quot]Ạ[/FONT][FONT=&quot]NH PHÚC VĨNH C[/FONT][FONT=&quot]Ử[/FONT][FONT=&quot]U NÀY!!![/FONT][FONT=&quot]

[YOUTUBE]Qn6b5mZZD-I[/YOUTUBE]

[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
@ mợ Mys : chưa bao giờ em nghe 1 bài hát tiếng Nga nào cả
thanks mợ ...qua đây mình có thể hiểu về nhiều nền âm nhạc của các nước khác nhau mợ nhỉ??

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Mợ Mys đi Nga về chưa? Nhớ mua cá Nga về nhé. Mà mợ đang nợ em một vụ đấy. Online bằng ddt chậm quá. Hưc hức

huong29A000.66

Xe hơi
Mợ Hường đa năng ghê. Xin cảm ơn mợ.
Dưng mà nghe nhạc qua may tính có vẻ ko ngon lắm.
Mợ có cách nào chia sẻ nhạc mà "chơi" được trên xe ko?
ừm, câu hỏi của cụ rất hay, thật ra tui cũng đã nghĩ như thế, dưng mà chịu, hihi, chạ có cách gì cả.......thui thì đành rảnh thì mở máy tính lên nghe các bài hát thuiiiiiiii
:-??

hungsang

Xe buýt
Mỗi lần nghe nhạc trên này là may tính của em cứ treo đơ đơ ra, bực quá. Em có nên lock topic này lại không nhỉ?(thôi em té, không thì bị pháo bắn chít)

anh_hung_7777

Xe buýt
Mỗi lần nghe nhạc trên này là may tính của em cứ treo đơ đơ ra, bực quá. Em có nên lock topic này lại không nhỉ?(thôi em té, không thì bị pháo bắn chít)
Mợ Hường nhà mình zạo nỳ đi đâu mất rùi cụ hungsang ném đá đầy nhà rùi đây nỳ:))

Chỉnh sửa cuối:

Mystery09

Xe đạp
@ mợ Mys : chưa bao giờ em nghe 1 bài hát tiếng Nga nào cả
thanks mợ ...qua đây mình có thể hiểu về nhiều nền âm nhạc của các nước khác nhau mợ nhỉ??

Đúng rồi mợ ah. Tât nhiên nghe bài hát nước ngoài mà không hiểu tiếng thì cũng khó cảm nhận được hêt vẻ đẹp của nó. Nhưng ít ra thì mình cũng thưởng thức được giai điệu và giọng hát của ca sĩ...

Mystery09

Xe đạp
Mợ Mys đi Nga về chưa? Nhớ mua cá Nga về nhé. Mà mợ đang nợ em một vụ đấy. Online bằng ddt chậm quá. Hưc hức
Em về rùi cụ ah. Nhưng mà hổng có cá Nga, mà cụ thì chắc chỉ like cá tầm 40kg, he he. Món nợ với cụ em vẫn nhớ ;;)
Dưng mà cụ hình như có dd mới, off chui rửa dd đi cụ ơi =))

Mystery09

Xe đạp
mợ Mystery09 cho pos thêm mấy bài nữa đi em nghe thấy phê phê rùi đới:35::35::35:
Cụ 7777 không biết tiếng Nga mà cũng thấy phê khi nghe bài này, chứng tỏ cụ cũng có 1 tâm hồn rất bay bổng đấy...
Để khi nào cụ hêt phê, thì em lại post mấy bài nữa để cụ "lên mây" tiếp nhé \:D/

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em về rùi cụ ah. Nhưng mà hổng có cá Nga, mà cụ thì chắc chỉ like cá tầm 40kg, he he. Món nợ với cụ em vẫn nhớ ;;)
Dưng mà cụ hình như có dd mới, off chui rửa dd đi cụ ơi =))
Có dd là cái gì thía? E luận mãi ko ra ... Cá 40kg thì to quá mợ ạ, nếu có cá đấy thì em chỉ chọn 1 số cái măm măm thôi, chứ làm sao mà ăn hết được ...