[Funland] bực mình lần 2 với cách làm của 1 mợ trên of này

Trạng thái
Thớt đang đóng

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Úi cụ nói chuẩn thế, khách hàng 8 năm mà bảo nước chảy yếu đến tư vấn thay lọc thay luôn. Về xong vẫn bị rồi phản ánh vẫn yếu thì đến xử lý thu thêm 100k, cũng ngon. Rồi lại tư vấn thay thêm cái bình nước nữa, rồi bảo em chỉ tính tiền bình ko tính công đi lại vì là khách quen và là tv Of. Khách hàng dễ tính và hào phóng chi tiền như vậy phải
Cụ theo phe chính nghĩa đúng không ạ. Còm tuy hơi dài dòng, loằng ngoằng, khó hiểu nhưng thật tâm, chứ không kiểu thảo mai
Em nhiệt tình + :))

uoat_LX

Xe điện
Mua danh 3 vạn , bán danh 3 đồng , tất cả chỉ vì thiếu quy trình bán hàng,quy trình bảo hành & sửa chữa , Chính sách bán hàng .Hoặc có nhưng thiếu kiểm soát .Thật đáng tiếc.

Bang lang

Xe điện
Úi cụ nói chuẩn thế, khách hàng 8 năm mà bảo nước chảy yếu đến tư vấn thay lọc thay luôn. Về xong vẫn bị rồi phản ánh vẫn yếu thì đến xử lý thu thêm 100k, cũng ngon. Rồi lại tư vấn thay thêm cái bình nước nữa, rồi bảo em chỉ tính tiền bình ko tính công đi lại vì là khách quen và là tv Of. Khách hàng dễ tính và hào phóng chi tiền như vậy phải
Cụ theo phe chính nghĩa đúng không ạ. Còm tuy hơi dài dòng, loằng ngoằng, khó hiểu nhưng thật tâm, chứ không kiểu thảo mai
Cụ ấy ko biết mình theo phe nào đâu, cụ đừng có hỏi khó cụ ấy:))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ lái đến tàu hỏa thì cái sau dấu + kia không đúng đâu. Of này là xã hội thu nhỏ, ngọa hổ tàng long không biết thế nào mà lần
Chém 1 câu rồi gt cỡ 10 câu như em đáng lẽ còn phải lên đến vũ trụ như ai kia cơ (khả năng diễn đạt kém cũng có cái lợi :)) ).

Chào các bác

Sau khi thớt lan man sang vấn đề khác, mang đời tư của nhau lên thớt, xúc phạm, chửi bới nhau, nhiều bài viết sử dụng ngôn ngữ không phù hợp, bàn luận tranh cãi những vấn đề không hề liên quan đến chủ đề thớt.

Em đã đóng thớt nhưng vì có còm của Mợ toét 2710 liên quan đến chủ thớt, vấn đề thớt, em đã mở lại thớt.

Nhưng từ đấy đến nay thông tin cũng không có gì mới, chủ yếu các bình luận tranh cãi cá nhân không liên quan đến thớt. Dẫn đến nhiều thành viên bị thẻ phạt, thậm chí còn có thành viên bị tịch thu vĩnh viễn tài khoản.

Về bài viết của tại còm #1111 Mợ toét 2710 tuy là thành viên KDCN trong lúc giải trình với khách hàng cũng là thành viên OF đã có lời lẽ quy chụp, xúc phạm thành viên khác. Điều này hoàn toàn không được khuyến khích, hoan nghênh trên Diễn đàn và nhất là với các gian hàng KDCN.

Với lỗi như trên ngoài thẻ phạt thì gian hàng KDCN sẽ bị từ chối kinh doanh trên Diễn đàn.

Nhưng BĐH xét thấy nguyên nhân dẫn đến lỗi trên, một phần do tác động của nhiều thành viên, mang đời tư của Mợ toét 2710 ra bình luận, nhiều bài viết vào chửi bới mà không đọc kỹ diễn biến của sự việc.
Ngoài ra mợ Toét cũng đã nhận thấy lỗi và sửa lại bài viết, cộng với phần cuối bài viết cũng đã xin lỗi nhận thiếu sót, mong mọi người bỏ qua những lỗi lầm trên.
E còn nhiều thiếu sót về chuyên môn, năng lực, nhưng e vẫn tin e k thiếu sót về nhân cách, e kiếm tiền chân chính, những đồng tiền mồ hôi, nước mắt chứ e k ăn bẩn, e k lừa đảo, e k bán hàng lởm hay lừa lọc ai để kiếm tiền. Vì vậy, có gì k phải mong các cụ mợ bỏ qua. Rất xin lỗi đã làm mất thời gian các cụ/mợ, tốn tài nguyên diễn đàn. Đặc biệt các cụ/mợ nào đã là khach hàng của e mà e làm chưa tốt, khiến các cụ k hài lòng, e xin được một cơ hội sửa chữa lỗi lầm nếu các cụ còn có đủ bao dung ạ.
BĐH Thông báo vẫn để Mợ toét 2710 được phép KDCN trên Diễn đàn và tài khoản Mợ toét 2710 sẽ bị hạn chế truy cập Diễn đàn 7 ngày với lỗi xúc phạm thành viên khác.

Trân trọng cảm ơn các bác!​

Trạng thái
Thớt đang đóng