[VHGT] Bực mình với con ỉn này quá. Em làm thế này được ko các cụ?

USS

Xe tải
Chả là hôm nay em đi trên đường trên cao vành đai 3. Gặp 1 thằng Ỉn nó cưỡi con Ỉn (Biển HN hẳn hoi). Nó đi tốc độ khoảng 50km/h. Làn bên phải thì mấy con xe tải với xe Cont nó đang bò. Con Ỉn này nó cứ 50km/h nó chạy mặc dù đằng trước nó ko có xe nào cản đường. Em đi sau còi đến hơn chục phát, nháy pha loạn xạ mà nó như điếc ko nhường cho e vượt. Đi sau nó khoảng 1km mà nó ko cho e vượt, mấy ông đi sau e cũng sốt ruột, bực mình e xinhan phải vượt qua con ỉn này rồi tạt đầu nó 1 phát sau đó e phanh hẳn lại đi với tốc độ 20km/h. Con Ỉn này có vẻ giật mình nó lách sang phải nó đi. Em lại Xinhan phải chuyển làn rồi phanh tiếp phát nữa đi 10km/h. Sau đó vọt luôn rồi cứ 80 e chạy. Theo các cụ em làm vậy có được ko ạ?
Nó có xe đằng trước thì chả cú làm gì đằng này 1 mình nó 1 đường đằng trước ko có ai.

Ra đường không nên năm ăn năm thua cụ ạ,tính cụ và cái tên nick của cụ em đồ là cụ cũng rau húng đấy! Cụ hãy suy ngẫm hành động hai lần trả đũa của cụ xem có nên hay không nên nhé! Chúc cụ thượng lộ bình an.

superdrives

Xe điện
Cụ làm như thế chẳng may gặp đúng con ỉn điên nó ko tránh kịp thì hậu quả thật tai hại lắm cụ à!

unknown.king

Xe tăng
bó tay cụ. cụ làm thế cụ còn chẳng bằng nó. có nhiều lý do khiến người ta đi chậm, điển hình là lái kém vào hiểu biết luật kém. họ không dám chuyển làn nhiều vì không căn được đường, chưa quen nhìn gương. không dám chạy làn trong vì sợ xxx, sợ xe to nó ủn vào mông. cụ làm thế là cụ sai lè lè rồi

lonelydriver

Xe buýt
Chả là hôm nay em đi trên đường trên cao vành đai 3. Gặp 1 thằng Ỉn nó cưỡi con Ỉn (Biển HN hẳn hoi). Nó đi tốc độ khoảng 50km/h. Làn bên phải thì mấy con xe tải với xe Cont nó đang bò. Con Ỉn này nó cứ 50km/h nó chạy mặc dù đằng trước nó ko có xe nào cản đường. Em đi sau còi đến hơn chục phát, nháy pha loạn xạ mà nó như điếc ko nhường cho e vượt. Đi sau nó khoảng 1km mà nó ko cho e vượt, mấy ông đi sau e cũng sốt ruột, bực mình e xinhan phải vượt qua con ỉn này rồi tạt đầu nó 1 phát sau đó e phanh hẳn lại đi với tốc độ 20km/h. Con Ỉn này có vẻ giật mình nó lách sang phải nó đi. Em lại Xinhan phải chuyển làn rồi phanh tiếp phát nữa đi 10km/h. Sau đó vọt luôn rồi cứ 80 e chạy. Theo các cụ em làm vậy có được ko ạ?
Nó có xe đằng trước thì chả cú làm gì đằng này 1 mình nó 1 đường đằng trước ko có ai.
Em rất thông cảm với cụ vì em cũng gặp nhiều trường hợp như vậy rồi

Cú lắm... nhưng làm như cụ thì dễ kích động bạo lực lắm.

Nếu cụ đủ sức chiến với con Ỉn đó thì đụng độ cũng không sợ

Nếu trên xe có một đàn Ỉn thì em nghĩ cụ nên nuốt hận, nếu không dễ thiệt thòi cho cụ...

LandRover_311

Xe tải
Em là em dừng xe lại trước đầu xe nó, lấy búa ra đập xe mình thị uy cho nó sợ luôn :))

Lumia

Xe tăng
Website
www.5959.vn
Em là em dừng xe lại trước đầu xe nó, lấy búa ra đập xe mình thị uy cho nó sợ luôn :))
Đau tay cụ ới. Nên dừng xe, mở bình xăng châm lửa thì mới hoành tráng. Sau đó đi nhờ xe nó ra show mua xe mới.

heroesdaubu

Xe điện
Đường này chả phân làn, chả ai ngăn đc cụ vượt, kể cả có xe tải lấp đầy 1 làn

blackpaint

Xe container
Người ta cũng đang vượt mà cụ lạ còn định vượt người ta, bó tay không biết cụ định đi kiểu gì. Chắc người ta he mũi khi đang vượt lại có thằng đằng sau nháy loạn lên nên bò luôn cho a cay thôi như kiểu còi khi dừng đèn đỏ ấy mà
Cụ đọc lại xem sao. Em cũng gặp trường hợp thế này rồi, cứ đi song song với xe tải bên phải, xe tải bò 40km/h. Cứ lẽo đẽo theo sau nó hơn 2km, nháy pha kệ. Em cũng kệ, chả chấp.

hell.wavetau

Xe tải
Website
dinhthanhtrung.com
May cụ ko gặp phải đầu mèo, chắc nó đang .... nên bò chậm thôi =))

DHT06

Xe tăng
Cụ cứ chuyển làn mà chạy, ai cấm, còn con Ỉn này sẽ có yếu tố khác xử lý thôi! :))

datlekima

Xe tải
CỤ gặp phải đúng con Lợn rồi, Nếu là em ở tình huống như cụ, em mà đi xe ghẻ em tạt cho xước đầu luôn.

Chỉnh sửa cuối:

thaonguyen_car

Xe tăng
Cụ ơi! Chuyện thường ngày ạ. Hôm nọ em đi trên cao tốc Pháp Vân có một chú đi xe 7 chỗ 31A cũng như vậy. Em xin đường các kiểu mà chú đó không ý kiến gì ko phản kháng không động tĩnh. Em bực quá em đành phải vượt trái đi ngang qua em thấy xe chú đó trở ló nhố 4-5 người. Chú đó còn quay sang nhìn đẩu em. Em bực quá đi lên đầu và lại đi theo phong cách của Chú đó một đoạn. Chú đó điên tiết lên đòi chèn xe em.
Em thấy mình hơi dại dột khi đi dây với thằng Vô học. Mà em cũng thắc mắc là sao máy thằng ngồi trên cái xe đó nó cũng ngu như thằng lái xe các Cụ nhỉ?

codate

Xe tăng
thoai cụ ơi, nhịn 1 chút cụ ạ. Giả sử xe nó có cam hành trình, cụ đi như vậy tạt vào phanh dúi dúi nó không phanh được húc mít cụ, có phải cụ sốt ruột còn cãi nhau chán với nó mới đi được không. Rồi không khéo cả 2 được lên báo, người nằm xuống người vào trại.
Tốt nhất là nên nhịn ạ

namhen

Xe buýt
Cụ xinhan sang làn mà đi tiếp thôi, chấp mấy thằng Ỉn làm gì, vừa bực mình vừa mất thời gian.

Dan du an

Xe cút kít
Em đã gặp một lần, lao lên thì thấy cụ đấy đang nghe điện thoại. Bó tay

dreamwater

Xe điện
Oài, cảnh này gặp thường xuyên ở đường VN luôn, bực làm j cho mệt thân.
Nghĩ đi cũng phải nghĩ lại, đôi lúc họ là những ng mới học lái. Ra đường còn đang run, làm sao đủ tỉnh để quan sát đầy đủ cả gương được. Thông cảm thôi cụ ạ.
Gấu em lúc mới học lái xong, lái xe cũng thế mà. Ng ta còn sợ, nên ko dám tạt ra tạt vào nhường đường đâu