[Funland] Bức thư cuối của tử tù

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Éo mịe, có mùi phông bạt:)), đừng nói anh em vào tù ra tội, ngồi lấy cung, chỉ cần những người ngồi khai với anh em polit những sự việc như mất cắp, tai nạn, nhân chứng vụ gì thôi đã chán mẹ nó dồi=))
Em cũng có dịp ngồi lấy lời khai với anh em Hồ Giám với Hàng Bài. em thì chả vấn đề gì vì chỉ là người có ql&nv liên quan, nhưng ngồi nghe mấy phòng bên nó lấy cung vụ bắt bạc mà vui:
Kiểu: “Mày ở đó làm gì? Dạ em xem ạ. Bốp chát hự, xem à? Dạ em có đánh.... đánh bao nhiêu? Dạ em đánh 2lít, hự..... 2 lít thì mày đánh làm éo gì, chát- dạ em đánh 2 củ.....” cứ thế dần xong bản cung. =))
Vãi cả mứt....thôi rót em chén để em phắn đây...à quên...cụp luôn pha cho lành.

• Vodka
Reactions: NNS

KatKik

Xe điện
Chúc mừng thượng úy sắp đc thêm * trước thời hạn.

Hello VN

Xe buýt
Các cụ trong này có ai biết 19-8 là ngày gì không ?

meomun346

Xe container
Sao các cụ toàn gặp nhưng cán bộ khó chịu thế nhỉ. Một lần em phải viết thư tố cáo 1 kẻ đe dọa ốp mìn vào nhà em (con bồ của sói nhà, mà nó manh động thế cơ chứ).
Em được các chú mời đến, 1 chú hỏi và viết biên bản. Em ngồi trả lời và cuối cùng nghe đọc lại rồi...ký. Cái biên bản dài mấy trang, chú ấy viết mỏi tay. Thái độ rất nhã nhặn, động viên em cứ yên tâm.
Rồi sau đó gọi đến đối tượng kia. Chả biết các chú ấy áp dụng biện pháp gì mà từ dạo thấy êm hẳn, => có tác dụng tốt ạ.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Éo mịe, có mùi phông bạt:)), đừng nói anh em vào tù ra tội, ngồi lấy cung, chỉ cần những người ngồi khai với anh em polit những sự việc như mất cắp, tai nạn, nhân chứng vụ gì thôi đã chán mẹ nó dồi=))
Em cũng có dịp ngồi lấy lời khai với anh em Hồ Giám với Hàng Bài. em thì chả vấn đề gì vì chỉ là người có ql&nv liên quan, nhưng ngồi nghe mấy phòng bên nó lấy cung vụ bắt bạc mà vui:
Kiểu: “Mày ở đó làm gì? Dạ em xem ạ. Bốp chát hự, xem à? Dạ em có đánh.... đánh bao nhiêu? Dạ em đánh 2lít, hự..... 2 lít thì mày đánh làm éo gì, chát- dạ em đánh 2 củ.....” cứ thế dần xong bản cung. =))
Tôi thì chứng kiến mấy cậu thợ xây oánh nhau và bị tóm về phường.
Lúc tôi đến thì đang "Bốp chát hự" ở phòng bên rồi.
Lúc sau, 2 đồng chí áo xanh đi ra, làu bàu: "Đcm, mấy thằng ranh oánh nhau, chỉ khổ anh em mình".

• Vodka
Reactions: NNS

xebetong

Xe container
Sao các cụ toàn gặp nhưng cán bộ khó chịu thế nhỉ. Một lần em phải viết thư tố cáo 1 kẻ đe dọa ốp mìn vào nhà em (con bồ của sói nhà, mà nó manh động thế cơ chứ).
Em được các chú mời đến, 1 chú hỏi và viết biên bản. Em ngồi trả lời và cuối cùng nghe đọc lại rồi...ký. Cái biên bản dài mấy trang, chú ấy viết mỏi tay. Thái độ rất nhã nhặn, động viên em cứ yên tâm.
Rồi sau đó gọi đến đối tượng kia. Chả biết các chú ấy áp dụng biện pháp gì mà từ dạo thấy êm hẳn, => có tác dụng tốt ạ.
Con tu đây này láo thật! Chuyện nhớn mà bây giờ Mợ mới báo ofer :)
Con sói nhà mợ ngoan chưa đấy??? Mợ thu hết mấy số của bọn tu đây gửi lên đây ọp phơ xử :)

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Chữ.rất đẹp, nếu đúng ngày xưa chắc học giỏi và có tâm hồn. Phút sa chân giang hồ làm hết đường thành ng tốt

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
mợ có số đt con hồ ly tinh đó ko ạ? đưa e xử lý nó cho ạ

Leanh65

Xe container
Chữ.rất đẹp, nếu đúng ngày xưa chắc học giỏi và có tâm hồn. Phút sa chân giang hồ làm hết đường thành ng tốt
Anh ấy còn đam mê trà đạo, say mê nói chuyện hàng giờ về các loại trà và cách pha, thưởng thức nữa cơ. Cũng là người có nội tâm đó. Các việc khác em không bàn.

meomun346

Xe container
mợ có số đt con hồ ly tinh đó ko ạ? đưa e xử lý nó cho ạ
Cũng lâu rồi cụ ơi, hồi ấy em có số, mà giờ lâu nên cũng mất tiêu rồi. Dạo này con đó nó lấy ck, chuyển nghề rồi. Mịa, nó lại làm thầy ...bói mới chết chứ, nghe bẩu cũng đông khách. =)) Hồi ấy em cũng định đăng lên nhờ 500 cụ trên này. Mỗi cụ nháy máy nó 1 lần thì có cũng chết ...nhức đầu!

minhhai985

Xì hơi lốp
Đọc thư tử tù để làm gì hả các cụ?

• Vodka
Reactions: Kuu
Em tin đấy, Phạm Quang Núi cũng nhờ cụ quản giáo mà trở lại làm người, giờ đã là NSUT, GĐ nhà hát kịch rồi đấy thôi :)

Nha Trang@

Xe điện
Đọc hết lá thư em thấy có mỗi chữ ký là giống ông Vạn.

STElectrics

Xe lăn
Đọc hết lá thư em thấy có mỗi chữ ký là giống ông Vạn.
Liệu sự thật có là đưa bút cùng tờ giấy trắng cho phạm nhân xong bẩu: tội mài cũng chỉ 1 chết mà thôi, mài cứ ký vào đây gọi là để phúc cho đời. :D