bức xúc đưa lên đây chia sẻ cùng các cụ

hungnm82

Xe tải
Chia sẻ cùng chủ thớt, e cũng bị dính quả đánh tháo xong mấy ngày hôm sau cò quay liên lạc lại nâng giá e bực em éo thèm mặc dù xe ngon nhưng cảm giác éo có duyên nên mia về đi cũng k khoái, chuyện là thế này, cuối 2012 e lên tận xuân mai để mua xe cam ld 2.4 2010 của 1 cty gd xe vay qua ngân hàng Msb trên trần hưng đạo, nhờ 2 ông anh quen về xe đi check hộ ok hết thủ tục và giá là 885t đặt 15 ku và hẹn sáng mai lên NH để làm thủ tục giải chấp, đi về vui vui vì mua xe ngon lành và giá cung hợp lý thế là 3ae an choi nhậu nhẹt, g a i mú mới về, hôm sau lên NH thằng gdoc đi xe đến bảo e ở dưới để nó lên NH lv( lúc đó e ngờ ngợ có j đó k ổn vì nó ko cho lên cùng),lúc xuống nó bảo kế toán bảo nó là để ktra lại sổ sách kế toán hình như chưa kê khai thuế GTGT đầu vào, chưa có qd tăng tài sản và tính khấu hao xe...nên giờ e cư giao tiền và mang xe về rồi để a về ktra rồi viết hoá đơn sau, *** nó chứ nó cứ nghĩ mình là gà, loàng ngoằng 1luc e bảo nếu thủ tục nt thì thôi e ko mua nữa a trả lại cọc,thằng gd bảo a quên k mang tiền nên e lên xuân mai cùng a để lấy, vì k quen biết nên dù bưc mình lắm e lại lẽo đẽo đi lên nha nó lấy tiền, xong sau 2 ngày nó gọi lại nó bảo ktoan a nhầm giờ thủ tục ok hết nhưng có ng trả anh 910 roii, e điên e chửi *** nhà ông ông cò quay thi ông nói *** nó đi giờ kể cả 880 tôi cug éo lấy cái xe của thằng sắp fa sản như ông, đúng là xã hội lắm thành phần. E đọc luôn biển của nó là 31F 6960, k biết trên Of có ae nào mua xe của nó ko, chuyện hơi dài, e xin hết

Rivercoclin

Xe máy
Ức thì ức thật nhưng cụ chưa đặt cọc cũng chả lsmf dc gì. Nếu mà đặt cọc rồi mà có chuyện kia thì vả chó nó một cái vào mồm cho bõ tức

hungtrinhth

Xe tải
Là em, em cũn cho next,trẻ con quá ạ

vip tien sinh

Xe ngựa
Cụ thật bản lĩnh và quyết đoán.
Chia sẻ cùng chủ thớt, e cũng bị dính quả đánh tháo xong mấy ngày hôm sau cò quay liên lạc lại nâng giá e bực em éo thèm mặc dù xe ngon nhưng cảm giác éo có duyên nên mia về đi cũng k khoái, chuyện là thế này, cuối 2012 e lên tận xuân mai để mua xe cam ld 2.4 2010 của 1 cty gd xe vay qua ngân hàng Msb trên trần hưng đạo, nhờ 2 ông anh quen về xe đi check hộ ok hết thủ tục và giá là 885t đặt 15 ku và hẹn sáng mai lên NH để làm thủ tục giải chấp, đi về vui vui vì mua xe ngon lành và giá cung hợp lý thế là 3ae an choi nhậu nhẹt, g a i mú mới về, hôm sau lên NH thằng gdoc đi xe đến bảo e ở dưới để nó lên NH lv( lúc đó e ngờ ngợ có j đó k ổn vì nó ko cho lên cùng),lúc xuống nó bảo kế toán bảo nó là để ktra lại sổ sách kế toán hình như chưa kê khai thuế GTGT đầu vào, chưa có qd tăng tài sản và tính khấu hao xe...nên giờ e cư giao tiền và mang xe về rồi để a về ktra rồi viết hoá đơn sau, *** nó chứ nó cứ nghĩ mình là gà, loàng ngoằng 1luc e bảo nếu thủ tục nt thì thôi e ko mua nữa a trả lại cọc,thằng gd bảo a quên k mang tiền nên e lên xuân mai cùng a để lấy, vì k quen biết nên dù bưc mình lắm e lại lẽo đẽo đi lên nha nó lấy tiền, xong sau 2 ngày nó gọi lại nó bảo ktoan a nhầm giờ thủ tục ok hết nhưng có ng trả anh 910 roii, e điên e chửi *** nhà ông ông cò quay thi ông nói *** nó đi giờ kể cả 880 tôi cug éo lấy cái xe của thằng sắp fa sản như ông, đúng là xã hội lắm thành phần. E đọc luôn biển của nó là 31F 6960, k biết trên Of có ae nào mua xe của nó ko, chuyện hơi dài, e xin hết

do_gia_hai

Xe đạp
Theo em thế lại hóa may cho cụ ,mua lại cái xe để đi mà gặp cái loại chủ cũ như vậy thì em e rằng nó hãm lắm

bố Bia

Xe hơi
nhà cháu cũng từng như thế. cũng siêu xe vios luôn. đời 2012. sau lần đầu nó còn đòi tăng thêm lần nữa. nhà cháu thôi. mua cái xe vui vẻ chứ mang bực vào người chẳng sung sướng gì. next

Tuấnbk

Xe buýt
Nếu thích thì phải cố thôi cụ ạ, không thì sau này lại bảo biết thế...

Thu Hồng

Xe tải
mua bán như trẻ con vậy ạ, haiz, thôi bác làm cái xe mới mà đi, chứ vios cũ thì phải xem xét kĩ đấy ạ, ko lại hoàn lương :)

INNOVA2.0E

Xe tải
cò quay quá cụ ạ.mua bán thế này giải tán luôn cho nhanh ạ.mua bán thuận duyên ngay từ đầu thì còn may mắn,chứ kiểu này tán luôn cụ ạ..
nhà cháu vừa gặp chuyện bức xúc lắm các cụ a. các cụ xem thế này có được không.
chuyện là thế này nhà nhà cháu mua xe của 1 bác làm trong quân đội về hưu ở Thái Nguyên ạ. xe là siêu xe vios đời 2008. đầu tiên thì nghe người trông xe nói người bán có nói là muốn bán xe với giá 440tr có lùi nhà nhà cháu đến xem xe và đặt tiền thì nói là 450tr này nhà nhà cháu có hỏi thì bảo là không nói như vậy. thôi thì xe tốt đã nhờ 1 anh chủ gara check qua nên chịu đắt 1 chút cũng không sao chốt giá 2 bên là 450tr ạ. ấy vậy mà hôm đến để đặt tiền hẹn ngày lấy xe thì nhà kia lại đòi thêm 10tr nữa tức là 460tr. nhà cháu nói thật xe thì không thiếu xe tốt cũng nhiều ở đây là cách làm ăn không ra sao cả. giờ nhà nhà cháu cũng chán rồi cũng không muốn lấy xe ấy nữa. nhà cháu bức xúc quá nên mới lên chia sẻ với các cụ. có cụ nào gặp trường hợp giống nhà nhà cháu chưa ạ :-L:-L:-L:-L

Kent_bl

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cứ hâm mộ toy quá nên thế, nhà cháu có thèm vào. Mà cháu qd thái nguyên đây, tay đó có phải tên Tuấn không ợ, nếu đúng thì lởm thật đó ợ

Chỉnh sửa cuối:

thaihung1234567

Xe hơi
Các cụ cứ hâm mộ toy quá nên thế, nhà cháu có thèm vào. Mà cháu qd thái nguyên đây, tay đó có phải tên Tuấn không ợ, nếu đúng thì lởm thật đó ợ
không phải cụ ạ. nhà cháu ở ĐỒng Quang đây cụ :D gặp ngay đồng hương :D

AccentLB

Xe tải
Sao cụ không OKAY và hẹn ngày khác đến đặt tiền......... Hôm nào đến cụ lại chốt 420tr bán thì mua không thì về... cho bõ tức

Kent_bl

[Tịch thu bằng lái]
Kaka, em dưới Phổ Yên cụ ợ

bachkd2006

Xe tải
Keke nếu cháu dính vào trường hợp của cụ cháu xử lý ngon. Cháu mua mảnh đất cũng bị vậy! OK gọi điện thoại liên tục làm mình kết lắm rồi ko mua ko được hẹn ngày đặt cọc =>> xong phần mình! Nhờ mấy ông bạn gọi điện thoại hỏi xem xem nhà ( chủ nhà bảo bán rồi nhưng chưa đặt cọc) trả giá cao hơn hẳn chủ nhà tham đồng ý luôn :)). Thời gian sau cụ ấy cứ gọi điện thoại suốt nhà cháu cũng ko thèm quan tâm nữa. Hihi ( chắn chắn với cụ rằng ai trả giá thấp nhà cháu thì cụ ấy rất tiếc....)

mr.cu

Đi bộ
Mình vừa mua e vios 2014 ngày 4 tháng 9 từ toyota quảng ninh, đi được 500km bắt đầu xuất hiện tiếng kêu ở 2 giảm sóc trước. 1000km đầu lên bảo dưỡng định kì, kỹ thuật bên toyota quảng ninh báo với mình là lỗi kỹ thuật do khe hở càng A quá hẹp, lên gây ra tiếng kêu, đã khắc phục tạm thòi lần thứ 3 rồi mà vẫn thế, ngồi trong xe nghe cái tiếng lạch cạch của nó mà bức súc ko biết vứt đẫu, có bác nào gặp trường hợp giống e ko? E phải làm sao bh, đợi hãng fản hồi mãi mà chưa có.

giangthuy3108

Xe buýt
Em chả hiểu chủ xe vào quân đội làm đến chức gì nhỉ, đã đc đeo lon gì ko biết mà làm ăn kiểu thế. Có thể lão không muốn bán nữa nên cứ tăng giá, cụ mà ok lão kiếm được thêm được tý cháo phòng lúc rụng răng

ducletrung

Xe container
Theo như bác chủ trình bầy trong bài này. Để sở hữu được "siêu xe" Vios người sử dụng chiếc "siêu xe" đó cũng thuộc tầm cỡ "siêu nhân" rồi :))

Chỉnh sửa cuối: