[Thảo luận] Bức xúc quá -Ngã tư Khuất Duy Tiến-N. trãi

Chen Jun

Xe hơi
Kế hoạch 3 của đội em đới. Chỗ đậu và rửa xe tải trước khi vào thành phố... :)):)):))
Em tưởng chỗ đó là thành phố rùi chứ, chả nhẽ ở đó cũng bị coi là... quê :))

Sucukinhtrang

Xe tăng
Kế hoạch 3 của đội em đới. Chỗ đậu và rửa xe tải trước khi vào thành phố... :)):)):))
Quá chuẩn, có lẽ đây sẽ là ý tưởng hay được bìh chọn nhiều nhất trong năm 201o đới.:21::21::21:

Các cụ cứ chỉ nhìn rồi đánh giá phiến diện 1 chiều. các cụ thử tìm hiểu xem ở ngã tư đó sẽ có bao nhiêu tầng giao thông không:). Người ta để lại cả cái bùng binh to thế là đều có ý cả đấy ạ. dân ta thì cứ phải đào tạo thói quen theo thời gian chứ không theo pháp luật phát ăn ngay nên chuẩn bị như thế là đúng đới:21:
Cũng giống như nhiều cụ kêu đường mở to mới tới đâu thì tắc tới đó là do không nhìn toàn cảnh. với tầm nhìn hẹp mà quy kết cho cả đại cục:21: e ở Linh đàm. từ hồi thông vành đai 3, kim giang và đầu Khương trung giao Nguyễn Trãi hết tắc rồi nhá:21:

Tít...tít

Xe máy
hôm nọ em cũng đi qua chố này. đúng là é............o hiểu làm sao chúng nó lại để cái bùng binh to thế để đóng góp thêm cho tình trạng tắc đường. Em dự là khả năng có 1 quả bom ở giữa ngã tư. bọn nó tính bán kính cái bùng binh to thế để phương tiện giao thông đi lại bom có nổ thì dân vẫn an toàn :77::77::77:

apachi

Xe tải
e bảo các cụ này, cụ nào nhiều đạn mua tầm vài hộp sơn màu đen viết ở giữa cái sân bóng đấy chữ
NGU
rồi lên mấy nhà cao tầng chụp cái chữ đấy cho lên mạng, vừa đường thông hè thoáng, tết lại đc nghe các táo luận chuyện, hehehehe

MussoTD

Xe buýt
Em ít thông tin, nên cho rằng, giảm chu vi của cái bùng binh đi một nửa, kẻ lại vạch để phân làn cho xe đi, sẽ đỡ tắc ngay.

berryfun

Xe điện
Dạ cụ đi sớm lên thôi chứ mọi thứ phải từ từ sao mà vội được.

30M5415

Xe tải
đường này quá lộn xộn!!!ích lợi chẳng thấy đâu!chỉ thấy các xe cứ đan xen nhau các hướng!ngẫm nghĩ thấy mà chán...1!!!!!:77::77::77::77:

WaveANFA2001

Xe hơi
Trước kia đường bé tí thì chẳng sao. Giờ có cái sân bóng giữa ngã tư đông vãi. Hôm nao em cũng đi làm muộn 10-30p. Lực lượng csgt làm việc không hiệu quả. Tốn phí biết bao thời gian, tiền của của người dân.
Em nghĩ nếu không tổ chức giao thông tốt được ở ngã tư này thì bịt luôn hướng Khuất Duy Tiến ra Nguyễn Trãi cho lành.:'(
Nhà cháu thấy vụ này giống hồi đường KimLiên - Ô Chợ Dừa mới thông, đoạn giao Nguyễn Lương Bằng. :77:

Chắc phải mất một thời gian nữa nhà chức trách mới nghĩ ra giải pháp (chả là vẫn chưa đổ đất/đặt chậu hoa vào giữa sân bóng!).(c)

Nhà cháu xin mạnh dạn đề nghị 2 cách:
Cách 1. Bịt luôn đường vành đai 3 mới và Khuất Duy Tiến đến khi có cầu vượt. Chắc chắn không tắc! Bản quyền thuộc về bác chủ thớt.

Cách 2. Bịt toàn bộ hướng Nguyễn Trãi đi thẳng, bắt quay đầu trên KDT và vành đai 3, 2B quay đầu cách khoảng 100, 4B quay đầu cách 300m.

Cách đi của nhà cháu là tránh đi qua đây, nếu phải đi thi tránh xa sân bóng, càng xa càng tốt. Cứ chen chúc cùng xe máy, nối đuôi xe bus chạy vòng ngoài cùng thì cảm thấy dễ thoát hơn, kể cả khi rẽ trái (đi 3/4 vòng) từ Hà Đông về hướng Big C.

Chỉnh sửa cuối:

baiserdedragon

Xe hơi
Sáng nay em thấy có các chú CSGT làm việc tích cực dưới ống kính của các chú phóng viên lúc gần 8h. Đi qua thoáng hẳn. Mai không có phóng viên sẽ chẳng có chú CS nào làm việc hết, họ còn bận rình bắt xe vi phạm kiếm tiền.
:77:
em tính người tham gia GT góp tiền mướn mấy chú em ngày nào cũng đứng gần xxx vác camera cho mấy xx tưởng ae báo chí các bác nhề

manhn72

Xe tải
Em thì em nghĩ cái gọi là "đại cục" gì đó >>> ok. Nhưng chưa phải lúc này khi mà còn chưa hoàn tất các công trình và chưa tổ chức giao thông tốt. Ngon nhất là cho cái vòng xuyến đó bé đi 1 nửa, khi nào cần diện tích cho các công trình vĩ mô gì đó thì làm to ra, chẳng sao cả. Đằng nào nó chẳng trong ngã tư làm sao mà tái lấn chiếm được???

thienphuc

Xe điện
các bác cứ chửi ng ta ngu
ngu mà biết dải thảm nhựa rồi rào lại à? đáng lẽ ra rào lại như vậy đổ đất đc rồi nhưng như vậy k tiêu đc tiền của đất nước chúng ta

notveryniceguy

Xe buýt
mừ em cũng đêk hiểu tại sao đường mình cứ thêm chữ "kéo dài" vào đấy nhỉ?thiếu gì tên để đặt đâu, lào nà Nguyễn Phong Sắc kéo dài, KDT kéo dài, Kim Liên kéo dài, đường thì bé giải phân cách với bùng binh thì to vãi,đường thì chưa đủ tiêu chuẩn mà cứ thích "ĐẸP" chỉ tổ cho bọn nó đá bóng, mà thi thoảng bóng bay cái vèo,trúng ai thì cứ gọi là...

notveryniceguy

Xe buýt
em tính người tham gia GT góp tiền mướn mấy chú em ngày nào cũng đứng gần xxx vác camera cho mấy xx tưởng ae báo chí các bác nhề
hô hô, các cụ à, ông nào cũng nghiêm túc trước camera, hôm nọ ở Nguyễn Chí Thanh có mấy ông đứng quay camera, các cụ xxx với các cụ dân phòng tổ chức GT thì cứ gọi là... chiều nay em đi đoạn Trịnh hoài đức- Nguyễn Thái Học thấy các bác 2b lấn hết đường, xe k rẽ sang đc, mấy cụ xxx đứng nhìn chẳng thèm ý kiến gì...

dontung

Xe tải
e bảo các cụ này, cụ nào nhiều đạn mua tầm vài hộp sơn màu đen viết ở giữa cái sân bóng đấy chữ
NGU
rồi lên mấy nhà cao tầng chụp cái chữ đấy cho lên mạng, vừa đường thông hè thoáng, tết lại đc nghe các táo luận chuyện, hehehehe
cụ mà viết thế mấy thăng Google Earth lại thông báo là tại Hanoi Vietnam mới xây dựng SVĐ "NGU" thì chít:^)

heroesdaubu

Xe điện
Dạ, kính thưa các cụ mợ là ngày xưa em tính toán có cái cầu vượt hướng Khuất Duy Tiến đi Linh Đàm, chẳng hiểu thế nào lại cắt mất:'(:'(:'(:'(
Hậu quả là như hiện nay:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(:'(
Nhà em ngay chỗ đấy, ngày nào cũng bị 2 tắc, cú ko chịu được.
Dự án cầu vượt là của dự án khác và người khác ký nhá. Các kụ ko phải nhắc. Phải chia ....ra chứ:77:

hungpt

Xe đạp
Cảm ơn bạn nhé,chúc bạn và gia đình bình an,khang thịnh năm Dần này nhé(k)(k)(k)

Thuxe

Xe tải
Nghe các cụ than vãn. Chiều nay mới mục sở thị khi đi qua đây, ngày hôm nay là ngày nghỉ, mà dòng người từ 4 phương kéo đến, xoáy vào nhau thành vòng tròn rồi lại tỏa ra 4 hướng, kinh thật.:mad: