Bức xúc với một số cụ đi xe PKL gây ảnh hưởng đến người dân

thuanphong228

Xe máy
em rú ga và chạy ở đường vắng được không hả cụ.hì hì

rgvmen

Xe container
Đọc đi đọc lại các comment của các cụ em thấy cũng rất bức và muốn ... Xúc một em PKL :))

DriveBravo

Xe buýt
Việc cảu cụ chủ là do CLB Hog đi Lào ghé qua khu nhà cụ đó, cụ có muốn cũng chẳng có dịp thứ 2 đâu.

tatrihuy

Đi bộ
ghét nhất mấy ông di pkl mà nẹt pô, canh ngã tư chỗ đông người, chợ hay có ai chạy kế bên dòm dòm là nẹt pô, xin lỗi mình cũng đi pkl đây, đừng nói nẹt po để thoát máy,lí do biện minh thoi...nẹt cho lắm tốn xăng chứ lam j...đồng ý chạy pkl mà ko nẹt po thi chạy wave cho roi..mình cũng hay nẹt pô nhưng chỉ nẹt khi mới nổ máy và đi tour xa thoi...o chỗ mình chạy mà nẹt nẹt là có ngày ăn cục đá...

ducanh900

Xe hơi
Vặn tí ga cho tay với tai nó sướng bác à... chạy đều đều chậm như ăn cơm nguội thì muội bám đầy pô thôi, mà chạy phố như Hà Nội thì máy chán lắm :D
Chạy phố ở HN mà mặc quần sooc thì có món chim nướng các cụ ạ

tricoi

Xe buýt
PKL mà bô cứ thì thầm thì khác tró gì làm tình cứ phải bịt miệng. Các cụ cứ tư duy kiểu ẩm ương :D

Em thì ước một ngày nào đó, trên khắp VN ta xe dưới 250cc không được ra đường =))

blackchickenguy

Xe buýt
Website
www.eagle.com.vn
E là e cũng thích cả 1 dàn PKL đi cùng nhau, rú ga, nẹt pô ầm ầm lắm. Cũng mong 1 ngày cả đoàn PKL đi qua nhà gầm rú gào thét lên đới.
Cơ mà thích hơn là cả đoàn phi cái rầm vào nhau rồi nằm la liệt hết, e khoái xem cảnh 1 dàn PKL tan nát lắm !

tuvit77

Xe tăng
E là e cũng thích cả 1 dàn PKL đi cùng nhau, rú ga, nẹt pô ầm ầm lắm. Cũng mong 1 ngày cả đoàn PKL đi qua nhà gầm rú gào thét lên đới.
Cơ mà thích hơn là cả đoàn phi cái rầm vào nhau rồi nằm la liệt hết, e khoái xem cảnh 1 dàn PKL tan nát lắm !
xin lỗi cụ cụ phát biểu như vậy cái dàn xe ấy dễ bay vào cụ lắm .....:P

TienVich

Xe đạp
Hehe em thì em nghe tiếng pô của các cụ chạy bình thường là yêu thôi vít ga ầm ỹ thì nói thật hơi to, không yêu lắm hehe. Nhưng không biết lúc em có em gầm cao *** to như vậy em có vít không nên em không dám phán. Cơ bản là PKL không đánh đồng được. Không phải ai có PKL đều có ý thức. Và không phải ai cũng k có ý thức. Như em gặp 1 lần ở quê em. Có 1 doàn tầm 5 con PKL đi hổ báo lắm làm một cụ đi đường hoảng quá mà ngã cũng không dừng lại hỏi thăm phi đi luôn. Cái nẹt bô của các bác làm nhiều cụ già ở quê sợ rụng tim luôn đấy.

ngochung2115

Xe đạp
Cơ mà các cụ này!
- Em dám thề những ai đang đọc cái Comment ni của em đều vi phạm luật giao thông đường bộ hết...
- Tui nói cái vụ tốc độ thì ai cũng vị phạm nên PKL hay PKN như nhau nên không lên mặt nhau vụ này nhé.
- Vụ tiếng ồn, PKL đi kèm nó là Pô mạnh là tất nhiên. PKL chỉ cần nhích nhẹ ga thì bằng chú Wae la hết hơi đó chứ.
Chúng ta có trách thì trách những kẻ thiếu ý thức, trình độ văn hoá lùn thôi các bác ah. Em đang chay con Future II, nhưng mỗi lần đi ngang chị Victory, HD hay Shadows là bon chen theo 1 khúc để dc nghe cái tiếng pô đó.

Chả biết tuân thủ cỡ nào chứ cái khoản tốc độ, đèn còi ưu tiên nhố nhăng ko ai bằng
Hoàn toàn đồng ý, nhưng mà vụ giấy tờ xe có tính vào Luật giao thông đường bộ ko cụ?
Nhờ cụ kiến nghị điều chỉnh thuế nhập đi một chút, mở hạn ngạch ra một chút thì xin lỗi mấy cụ Hugo làm giả, bảo kê này thất nghiệp. Ko chừng các CLB chỉ tuyển những xe có xuất xứ làm thành viên đó chứ

ghét nhất mấy ông di pkl mà nẹt pô, canh ngã tư chỗ đông người, chợ hay có ai chạy kế bên dòm dòm là nẹt pô, xin lỗi mình cũng đi pkl đây, đừng nói nẹt po để thoát máy,lí do biện minh thoi...nẹt cho lắm tốn xăng chứ lam j...đồng ý chạy pkl mà ko nẹt po thi chạy wave cho roi..mình cũng hay nẹt pô nhưng chỉ nẹt khi mới nổ máy và đi tour xa thoi...o chỗ mình chạy mà nẹt nẹt là có ngày ăn cục đá...

rgvmen

Xe container
nguy hiểm thật...

LoideGinji

Xe điện
Có 1 điều em rất thích ở các bác chơi xe to, đó là hiếm khi chen lấn :D

unknown.king

Xe tăng
cái chính là ứ chen đc. sợ gặp ngay ông con con nào đâm bộp cho cái là dàn nhựa đi tong rồi. bán lại mất giá =))

Xe xin

Xe tải
Em thì rất say mê PKL nhưng có một lần em bị mất cảm tình với các bác .Hôm đó, em đang đi bốn bánh đến đoạn gầm cầu Chương Dương, đang mở kính lái thong thả nghe VOV giao thông thì ....Pạch ...pạch ..pạch .... Một thứ âm thanh rợn người làm em ngồi trong xe mà hồn bay phách lạc.Vừa kịp định thần thì hóa ra là một bác cũng trung tuổi (đúng cảm giác thì phải gọi là thằng,chắc chắn là trông tay chơi rồi) lái con Haley Davision cắt côn thả trôi xe đến đúng đoạn ngang em thì bác ấy nhả côn, tăng ga .Trời ạ! Tiếng động bất ngờ của Haley Davision làm em tái cả người vì nó độ Pô cho to thêm thì phải .Từ hôm đó, em không còn cảm tình với bất kỳ bác nào đi Haley Davision nữa.Em chỉ thích sự mạnh mẽ và lịch lãm của mấy bác Honda Goldwing, đẹp dịu dàng mà không chói lóa.Hihi.Có chút chia sẻ với các cụ, Mấy anh Ducatti và Haley D là hay có cách thể hiện bằng âm thanh mà khổ nỗi cứ chạy 100m đã phải bóp phanh, bóp côn, nẹt pô làm mọi người cứ dạt hết cả vào ,nép sát lề đường chỉ sợ bị va vào.

rgvmen

Xe container
Haley Davision là loại xe mới hả ông ở trên tôi ơi ?