[Funland] Buồn cho Hà Nội và cho những người yêu Hà Nội

Trạng thái
Thớt đang đóng

tieunhupha

Xe điện
Sv
Em thì mong tiện thể đập luôn cả cái svđ gần đấy đi để xây lại 1 cái thật đẹp, đạt chuẩn thi đấu quốc tế cho xứng đáng với thủ đô. Mỗi lần đi xem bđ không phải mua đồ ăn nơi khác mang vào hay đi xem bđ tiện mua luôn được đồ cần thiết khác chẳng hạn
Svđ mới thì phải cho ra ngoại ô thì mới xây được to đẹp và đủ tiện ích chứ cụ. To ở đây chỉ cần khoảng 3-4 vạn chỗ thôi nhưng đủ tiện ích chứ đến sân MĐ giờ cũng nhôm nhoam quá.

Sent from iPhone via OTOFUN

Euro2CityStar

Xe lăn
Em thì mong tiện thể đập luôn cả cái svđ gần đấy đi để xây lại 1 cái thật đẹp, đạt chuẩn thi đấu quốc tế cho xứng đáng với thủ đô. Mỗi lần đi xem bđ không phải mua đồ ăn nơi khác mang vào hay đi xem bđ tiện mua luôn được đồ cần thiết khác chẳng hạn
bốc phét , cào phím nó dễ lắm

đến giờ liệu có bao nhiêu đứa đi xem sẽ mua vé hay đa số cổ động viên còn phải tài trợ tiền mới đến sân .
cho thuê luôn 25 năm cái nhà thi đấu bên cạnh đấy , có dám đứng lên mở kinh doanh đồ bóng đá gồm cả ăn uống không
hay là bọn cửa hàng dọc phố ấy nó đập cho phát một .

T&T ký kiểu phông bạt với bọn DaVinci từ lâu rồi , mô hình rõ đẹp

Huthasa

Xe container
chả cần, giả sử anh Rừng ngứa mắt muốn dẹp ( hoặc thực sự bác ấy cần thành tích qua việc này) bố thằng dưới phường quận nào dám đánh trống bỏ dùi. Chỉ cần 1 lệnh: phường nào có chiếm dụng vỉa hè đồn trưởng mất chức (như vụ cấm đốt pháo) thì OK hè phố sạch bong
Gì phải căng thế. Như em chỉ cần cấm trông xe vỉa hè, làm nghiêm là xong. Đổ là đổ dây chuyền như domino luôn. Mà hợp lý nhé, dân không kêu đc.

Trạng thái
Thớt đang đóng