[Funland] Buồn quá các cụ ạ

RăngKhôngSâu

Đi bộ
Đi chơi công ty mà vác theo vợ con đùm đề, chán ngoải thật.

Kitcat

Xe container
Dạ bên em là công ty sản xuất dừng 1 chuyền là nghỉ cả công ty luôn nên không chia theo nhóm được
Bên em đóng như thế là theo hướng dẫn của công đoàn các khu công nghiệp nên cứ làm theo thôi
Haiz, nếu đã khó khăn lại chỉ đi được trong tháng 8 hay cụ đề nghị anh em họp lại, trình bày tháng bão k nên ra biển, đề nghị mọi người chọn phương án nghỉ đâu gần, lên núi ạ. Lần này huỷ do bão chắc không bị bên tour phạt tiền ạ?

BinhLee

Xe tăng
Haiz, nếu đã khó khăn lại chỉ đi được trong tháng 8 hay cụ đề nghị anh em họp lại, trình bày tháng bão k nên ra biển, đề nghị mọi người chọn phương án nghỉ đâu gần, lên núi ạ. Lần này huỷ do bão chắc không bị bên tour phạt tiền ạ?
Có phạt đó cụ nếu mà hủy còn chuyển lịch sang ngày khác thì không bị phạt, vậy nên hiện tại đang bận công tác chống bão. Sau bão sẽ cùng chủ tịch công đoàn lên nói chuyện với sếp

114hangbong

Xe lăn
Đi một mình nó thoải mái thật cụ ạ, vui tới bến. Bên em quán triệt gia đình chỉ tham gia party thôi con nghỉ mát là công ty đi với nhau không được lớ xớ.

Why.288

Xe máy
Cty em năm nay cũng chả thấy cho đi đâu đây này, buồn thối ruột :(

BinhLee

Xe tăng
Đi một mình nó thoải mái thật cụ ạ, vui tới bến. Bên em quán triệt gia đình chỉ tham gia party thôi con nghỉ mát là công ty đi với nhau không được lớ xớ.
Dạ quán triệt thế thì ngon, đây đèo bồng theo nhiều người mệt lắm cụ ạ, không cho đi thì sợ ra đó mình léng phéng vs em nào

Fan gentra

Xe điện
Người lao động với công đoàn công ty đấu tranh mãi mới được các sếp đồng ý tổ chức đi du lịch Cát Bà từ 2 đến 4/8, vậy mà dính bão nên bị hủy và lại phải đi làm. Không giờ này ngày mai là đang có mặt ở Cát Bà rồi không. Trời không chiều lòng người chán không buồn làm nữa :-o:-o
Bên em chỉ sang tháng 8 đơn hàng ít mới có thời gian đi du lịch nên đừng cụ nào thắc mắc là đi vào tháng bão nhé :(:(

scancel lịch đi nghỉ mát buồn ......>>> tiền nghỉ mát được cộng vào lương tháng lại vui vui .hiiii