C200K Avangarde 2008 không có đối thủ trong tầm tiền....

huy.dang

[Tịch thu bằng lái]
:x Mercedes C200K avangarde 2008 Full Option :x

=> Ngoại hình : Thiết kế quá huyền thoại đến giờ vẫn chưa lỗi form :x
=> Nội thất : Sang trọng, mạnh mẽ, thông minh và cực kì thoải mái cho đa phần kích cỡ người việt nam >:)
=> Option : Quá cầu kì cho một chiếc Sedan cỡ vừa : Auto gạt mưa, điều hòa, đèn pha, cụp gương, nhớ ghế chỉnh điện, rèm điện. đèn liếc.... mỏi mồm khi nhắc đến option của Mer...~X(
=> Media : Thiếu bluetooth hơi buồn nhưng 400k là có ngay ko thiếu gì, 12 loa Harman Kardon cho chất lượng âm thanh phê đến không muốn ra khỏi xe x-( c
=> Sức mạnh : Động cơ 1.8 Kompressor mà cho tới 184Hp nhấp ga sau nửa giây là thổi bay quả tạ 1,4 tấn lướt trên mặt đường @-) hôm rồi đi Cần Thơ đạp lên 150km/h mà xe im phăng phắc vô lăng đứng hình :x
=> Chăm nuôi : Quá tiết kiệm nhiên liệu so với hiệu quả mang lại : 12l nội thành 7l cao tốc ( Chân em còn hơi to :"> ) Phụ tùng bảo dưỡng Mer C giờ đúng là như bùn \:D/ cần gì đặt nấy rẻ bằng phần 3 so với hãng, đi xe Nhật mà vào hãng cũng ngất ngây ngay :))

Em đẹp em khỏe e ngoan vậy mà giờ e chỉ đòi sính lễ quá bèo =(( Vừa tham khảo giá chung mà em buồn hết cả người.....

Em muốn lên đời định để xe này cho ông cụ ở nhà đi mà ông cứ đòi mua Camry em thật không hiểu nổi :(( Cam cùng đời giá chênh cả trăm triệu thà để tiền đổ xăng làm việc khác có hơn là ngồi trên một trong những chiếc xe thiếu an toàn nhất Việt Nam như vậy không T_T

Em thì chưa đi toyota nội bao giờ và cũng không có ý định này T_T
http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/nhung-oto-toyota-dam-nat-dau-khong-bung-tui-khi-gay-tranh-cai-3313051.html =>>> quá kinh khủng, Ngàn lần xin cộng đồng hãy cũng chia sẻ để tẩy chay Toyota VN vì quá sức coi thường tính mạng người Việt Nam !

Bây giờ em đang bị khó xử trong việc đổi xe cho bố, các cụ có cao kiến gì không ạ ?

huonggialc

Xe tải
Thông tin quan trọng nhất là giá thì ko thấy cụ nhắc đến. ..

wordsmith

Xe hơi
xe ngon, mà em này chạy được bao vạn rồi cụ?

huy.dang

[Tịch thu bằng lái]
Xe hiện đang đi trog SG, E mới thay đôi giảm xóc và bảo dưỡng rôtuyn trc, thay lọc gió động cơ, lọc gió điều hoà hết 10tr, thay lốc điều hoà mới tinh 13tr chỗ Trung japan cách đây 5 tháng, sơn quây cực đẹp thợ Sg hết 8,5tr giờ xe chuẩn chỉ mang về chạy thôi ạ. Xe cắm máy check hộp đen chạy chuẩn 5,4 vạn giá cuối 630 bao sang tên vận chuyển ra Hn ạ

tomhd

Xe buýt
Cụ cho em xin cái giá vào chỗ kín cụ nhé. Em rất quan tâm

LongBom123

Xe hơi
Cho e xin cái giá vào chỗ kín