[Camera] Các cụ phân tích hộ em xem có phải em bị chim mồi không

Phongcach

Xe tải
Thế thì đúng rồi, chim mồi chứ còn gì nữa cụ

Thuy_CK

Xe điện
em có bảo em khong sai dâu do bị ép với tốc độ cao nên theo phản xạ thôi ạ. bảo hiểm của em cung vừa hết hạn nên bị 2 lỗi.
Cont đi thế là bình thường, cụ cũng chả bị ép đến nỗi phải đánh lái gấp tới mức không kịp xi nhan !

Co lau bo bai

Xe đạp
Hải dương thì buồn lắm nhất là sao đỏ chim lợn nhiều mà vạch kẻ đường thì nhí nhố nhưng mình cũng dằn mặt xxx mấy lần rồi. Đương nhiên là mình đúng mà phải có căm xịn mới cãi được

Tiểungưnhi88

Xe điện
đó là chim mồi ở hải dương là nó thế đấy phải quách tỉnh xxx nó không bỏ qua lỗi nào cả

Trường hợp cụ coa thể hiểu là gặp chướng ngại vật bất ngờ, trong luật cụ được học và thi có phần đảm bảo an toàn cho chính mình và người đi đường, cụ coa cam sao không cho xxx xem. Cụ gửi cam lên phòng, nếu cứng cụ mời nó lên lái xe cụ rồi diễn hoạ xem nó xử lý thé nào

mui0101

Xe tăng
Em thấy các nghĩa trang, nghĩa địa ở HD có nhiều bọ hung chui lên lắm. Và cứ trời mưa là có sét đánh xxx.

vuitinhhn

Xe tăng
Hom qua em đưa gấu về Hải Dương, vì là cung đường quen thuộc nên em đi rất cẩn thận đúng làn đúng tốc độ thế mà ăn quả xe công nó ép em như video bên dưới . đang tốc độ 90 nên em không phanh gấp mà quan sát gương không thấy có xe nên em chuyển làn cơ mà quên mất xin nhan. chuển về thi có nhớ. đi một đoạn qua Phú Thái thi bị vẫy. xem qua camera của họ thi quay rỏ nét xe của minh chuyển làn thi khong có tín hiệu chuyển về thi có thấy . các cụ có thể nghe rõ tiếng xin nhan của em.

Bực quá mà không làm gì được đành ăn biển bản . e ngồi xem lại Camera thi không thấy ông xe công ấy đi qua chốt nên em càng nghi đó làm chim mồi . bảo sao nó ép em phát chuẩn thế
Hom qua em đưa gấu về Hải Dương, vì là cung đường quen thuộc nên em đi rất cẩn thận đúng làn đúng tốc độ thế mà ăn quả xe công nó ép em như video bên dưới . đang tốc độ 90 nên em không phanh gấp mà quan sát gương không thấy có xe nên em chuyển làn cơ mà quên mất xin nhan. chuển về thi có nhớ. đi một đoạn qua Phú Thái thi bị vẫy. xem qua camera của họ thi quay rỏ nét xe của minh chuyển làn thi khong có tín hiệu chuyển về thi có thấy . các cụ có thể nghe rõ tiếng xin nhan của em.

Bực quá mà không làm gì được đành ăn biển bản . e ngồi xem lại Camera thi không thấy ông xe công ấy đi qua chốt nên em càng nghi đó làm chim mồi . bảo sao nó ép em phát chuẩn thế
HD thì quá nổi tiếng rồi nhưng em ủng hộ cụ góp phần tăng ngân sách cho nhân dân.

TSTA

Xe container
Trường hợp cụ coa thể hiểu là gặp chướng ngại vật bất ngờ, trong luật cụ được học và thi có phần đảm bảo an toàn cho chính mình và người đi đường, cụ coa cam sao không cho xxx xem. Cụ gửi cam lên phòng, nếu cứng cụ mời nó lên lái xe cụ rồi diễn hoạ xem nó xử lý thé nào
thì nó phanh lại thôi, đâu phải nhất thiết phải nhảy làn gấp đến mức quên cả xinhan

PhuongHuy299

Xe đạp
em thấy nó có xi nhan đèn nhỏ mà tại đèn lớn đằng sau bị đứt nó không nháy đó 0:15

Đình Tuấn c5

Xe tải
Trước miền bắc có Thái Bình nhưng giờ đỡ rồi. Các bác giờ đi qua HD phải... hết sức cẩn thận. Lắm bẫy, nhiều trò bẩn