[Funland] Cá mập Giấy là có thật

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF

29S2929

Xe tăng
Chữ đỏ: chưa chắc nha. Tôi biết 1 trong số đó đang vay ngân hàng ngập đầu, lương nhân viên đang nợ 3- 5 tháng nhé.
Cơ bản thôi mà cụ chứ ko nói là toàn bộ , còn of thì đầy cụ chả có doanh nghiệp gì nhưng bds chắc có cả vài trăm tỷ mà ko vay bank
Mấy sác mõm với sác làm thuê có vô tình trong of này đợt tới chốt luôn chục deal quẹt thẻ luôn cho bà con sáng mắt nhỉ.

Chỉnh sửa cuối:

29S2929

Xe tăng
Mấy vị đó thời gian đi vệ sinh nhiều kho còn chả có, thời gian đâu mà lên diễn hài.

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun
Có nhé cụ , hôm cụ Long em có gặp đi tè cùng em trong club house Vân Trì 😁.Cụ ý vẫn đi quốc cỏ đều chỉ có ko có time làm sác mõm như mấy bạn kia.

suppernova112

Xe buýt
TY thì không tính, nhưng nói về quan hệ thể xác, HH, AH, HK, NM, DV, ... chỉ vì tò mò muốn cảm giác lạ với người nổi tiếng xem nó thế nào mà bỏ ra đống tiền chỉ để rùng mình phát, phí!
thì quan trọng là ở cái đó mà cụ.
Cũng là 1 cái áo, cùng nhà máy sản xuất, nhưng hàng thương hiệu nó vẫn hơn là không thương hiệu,
Với lại hàng thương hiệu thì nó vẫn tốt đi.

tia sang

Xe hơi
oh, thế trước giờ các cụ tưởng thật á, tào lao thôi

dpl

Xe lăn
Vâng cụ họ làm gia công luôn cho cả Hoà Phát, một đơn vị làm ăn rất chuẩn hiện nay,
Sân vận động tổ chức WC 2022 cũng do họ thi công luôn
Cụ cho e xin thông tin ạ.

dpl

Xe lăn
Năm 96, sau chương trình SV em quen và yêu một nàng HK xinh đẹp. Sau chia tay chỉ vì không thể hòa hợp về TD vì nàng bị chứng khô, và ít ham muốn. Mới có hơn 20t mà đã phải dùng gel rồi. Chán!
Giờ các e, các cháu khác rồi ạ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
TY thì không tính, nhưng nói về quan hệ thể xác, HH, AH, HK, NM, DV, ... chỉ vì tò mò muốn cảm giác lạ với người nổi tiếng xem nó thế nào mà bỏ ra đống tiền chỉ để rùng mình phát, phí!
Cụ được giật tóc, vỗ mông hàng hiệu ló phải khác, ngựa nào chả để cưỡi :)) nhưng xích thố ló phải khác ngựa thường chứ :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Rõ ràng họ giỏi, họ có tiền, họ có ảnh hưởng!
Nhưng phiên bản họ thể hiện trên truyền hình thì nó có thể X1000 lần phiên bản thực của họ! Lên các cụ OF mới ngứa miệng mà mắng chứ!
hehe
Cái vụ Coin con Kiến của Sác Lọ đúng là mất dạy, bơm thổi lùa gà xong té, ông nào đầu tư còn bị ăn chửi ngược nữa chứ.
Rõ ràng biết nó chả có cái giá trị gì, nhưng vẫn đi lùa gà thì phải công nhận mất dạy.
Còn các sác khác em chưa rõ nên không bàn.

uchihafuurin

Xe buýt
Tôi thấy có vấn đề gì đâu nhỉ. Đây là gameshow mà.
Người chơi và các shark: được lên sóng, được quảng cáo
Người xem: được hiểu thêm về kiến thức kinh tế, biết được nhiều sản phẩm hay, hình thức kinh doanh mới lạ và thời thượng.
Lý thuyết thì là thế
Nhưng thực tế thì khác xa lý thuyết cụ ạ

uchihafuurin

Xe buýt
Cái vụ Coin con Kiến của Sác Lọ đúng là mất dạy, bơm thổi lùa gà xong té, ông nào đầu tư còn bị ăn chửi ngược nữa chứ.
Rõ ràng biết nó chả có cái giá trị gì, nhưng vẫn đi lùa gà thì phải công nhận mất dạy.
Còn các sác khác em chưa rõ nên không bàn.
Hình như bữa đó có nguyên 1 page bóc Sác, bị Sác mắng cho vuốt mặt k kịp phải ko cụ

HUMMER H2 SUV

Xe container
Game mọi nhà đều vui mà
Cá giấy thì đánh bóng tên tuổi thoải mái
Mấy bạn khởi nghiệp lên sóng cũng có tên tuổi
Người xem thì có cái tiền tỷ để lấy động lực
Nhà đài thì có cc phát sóng thu tiền :)
Chuẩn khỏi chỉnh. Cả nhà đềui vui 😁

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Hình như bữa đó có nguyên 1 page bóc Sác, bị Sác mắng cho vuốt mặt k kịp phải ko cụ
Như bit nó còn quy điện = coin.
Chứ coin của mấy sác chỉ quy nước bọt ra tiền :)) Tất nhiên người mua cũng tham, thấy ngon ăn lao vào, nhưng nói họ ngu cũng chả phải, sác lên tivi cơ mà, ai ngờ sác bỏ bom, lùa gà trắng trợn thế! Sau vụ đấy đáng ra tống cổ khỏi chương trình mới đúng, đi làm nhà đầu tư mà mở món đầu tư chăn gà là sao? @@

uchihafuurin

Xe buýt
Như bit nó còn quy điện = coin.
Chứ coin của mấy sác chỉ quy nước bọt ra tiền :)) Tất nhiên người mua cũng tham, thấy ngon ăn lao vào, nhưng nói họ ngu cũng chả phải, sác lên tivi cơ mà, ai ngờ sác bỏ bom, lùa gà trắng trợn thế! Sau vụ đấy đáng ra tống cổ khỏi chương trình mới đúng, đi làm nhà đầu tư mà mở món đầu tư chăn gà là sao? @@
Quả đấy chắc khối ông đau. Em chỉ hóng đến hồi mấy page cảnh báo Sác đang lùa gà. Kì ấy còn nhiều con chiên theo Sác chửi cũng dữ dội lắm
Sau này mới biết coin đó sập @@. Cũng tưởng Sác rút khỏi Sác tanh rồi. Thế mà mùa này vẫn ngồi chễm chệ

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Quả đấy chắc khối ông đau. Em chỉ hóng đến hồi mấy page cảnh báo Sác đang lùa gà. Kì ấy còn nhiều con chiên theo Sác chửi cũng dữ dội lắm
Sau này mới biết coin đó sập @@. Cũng tưởng Sác rút khỏi Sác tanh rồi. Thế mà mùa này vẫn ngồi chễm chệ
Như khoa pug còn có tí sĩ diện, vẫn tố coin đểu, vẫn ăn tiền của youtube, kiếm ngoại tệ.
Chứ ông sác lọ đấy, mồm tép nhảy, lên titok vợt đủ thể loại gà, coin chưa lên đỉnh đã chết yểu.
Có mấy vị khác như nhiều cụ bảo đúng là tài thật, hoặc chí ít ra họ không lùa gà trắng trợn thế, có tí liêm sỉ.
Còn ông H thì em nghe giai thoại rồi, vay cả tiền lẻ tiêu cơ mà :)) (giai thoại thôi nhé, người cho vay kể cho em, lẻ ở đây là tính đơn chục triệu).
Rồi giờ có tay TL nữa, đang tích cực lên titok lùa gà, thu một khoá vài trăm củ ông nào về cũng thành CEO vĩ đại hết, trình độ quản lý không có, dân võ biền nhưng luôn hô hào IPO gì gì đấy :)) ngồi nhậu cùng mà nẫu cả ruột @@

uchihafuurin

Xe buýt
Như khoa pug còn có tí sĩ diện, vẫn tố coin đểu, vẫn ăn tiền của youtube, kiếm ngoại tệ.
Chứ ông sác lọ đấy, mồm tép nhảy, lên titok vợt đủ thể loại gà, coin chưa lên đỉnh đã chết yểu.
Có mấy vị khác như nhiều cụ bảo đúng là tài thật, hoặc chí ít ra họ không lùa gà trắng trợn thế, có tí liêm sỉ.
Còn ông H thì em nghe giai thoại rồi, vay cả tiền lẻ tiêu cơ mà :)) (giai thoại thôi nhé, người cho vay kể cho em, lẻ ở đây là tính đơn chục triệu).
Rồi giờ có tay TL nữa, đang tích cực lên titok lùa gà, thu một khoá vài trăm củ ông nào về cũng thành CEO vĩ đại hết, trình độ quản lý không có, dân võ biền nhưng luôn hô hào IPO gì gì đấy :)) ngồi nhậu cùng mà nẫu cả ruột @@
Mấy mùa trước em ấn tượng ông H phết. Kiểu chém gió tốt. Mà chả hiểu sao xem xong chả nhớ ổng nói cái gì, chỉ nhớ mấy thương vụ ổng đầu tư nó cũng.....ngáo ngáo sao đó 😂😂
Đến kì này em cạch hẳn. Chả coi nữa. Nẫu ruột :))

Bò lốp

Xe lăn
Mấy thằng hề Sác lô chứ sác tăng bà gì, nói hay như sách, mà nhìn nó thực hiện như mèo hen nôn

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Shark Bình chuyên cho nạp forex bằng ví Ngân lượng, khác gì cá trên thớt, vì forex bị cấm ở vn, thích ghết mổ lúc nào chả được.

AKAN_N

Xe buýt
Toàn cá mập đểu thôi, nhìn mặt cha này là biết