Cả nhà ăn TẾT zui không? An toàn cả chử?

Taplai_07

Xe container
Chào cả nhà! Chào bác Mèo!
Tui là Taplai_07 mới nhập vào chi bộ FIAT rất mong được sự júp đỡ chỉ bảo của bác Mèo và anh em trong chi bộ. Hôm nào họp hoặc tụ tập các bác ới tui với nhé!
Taplai_07: DD 0927657936.

F.I.A.T

Xe điện
Chào bác, xe bác xe gì thế, giới thiệu qua cho AE biết.

Cụ vào hội thì làm 1 cái lễ ra mắt rồi lu loa lên đây nhé...>:D<

Taplai_07

Xe container
Chào bác, xe bác xe gì thế, giới thiệu qua cho AE biết.

Cụ vào hội thì làm 1 cái lễ ra mắt rồi lu loa lên đây nhé...>:D<
Cảm ơn bác đã chia sẻ với lính mới ( Thực sự mới )
Tui chưa có xe của riêng mình nhưng cũng đã lái vài con của thằng bạn vì nó mua bán xe cũ mới. Tui nhờ và hỏi nó về dòng Fiat nó lè lưỡi bó tay vì nó bảo chưa mua và bán xe đó bao jờ, chỉ toàn Toyota, Kia, Huyn, Lexus, Mazda. Vậy nên nó chịu không tư vấn nổi, nó bảo có lấy các loại kia nó tìm cho con vợ ngon, bổ ,rẻ chứ Fiat thì nó chịu. Nhưng tui lại mê cái thương hiệu Fiat từ lâu rồi và tính mua một em vừa phải để chạy cho ngon chân ga, chân phanh đã ( tui cũng vừa lấy bằng lái thui ) Trước lái toàn lái chui chứ có bằng jì đâu!
Vậy nên vì tinh thần Fiat, hâm mộ thương hiệu nên tui gia nhập CHI BỘ mong là người một nhà và nhờ anh chị em sau này júp đỡ tư vấn thêm.
Tiện đây tui cũng muốn nhờ bác nào tư vấn dùm xem các trường hợp như sau:
Em Siena 1.6 đời 203, 204 chay khoảng 7,5vạn já bao nhiêu? Giới thiệu cho em con nào gia đình cơ bản, lí lịch rõ ràng em cưới nhe!
Hoặc Albea 1,6 HLX đăng kí 207 đi tầm 4,5 đến 5 van já bao nhiêu?
Giới thiệu cho em con nào gia đình cơ bản, lí lịch rõ ràng em cưới nhe!
Mong các bác và anh chị em trong chi bộ để ý dùm và giúp đỡ tui trong thời gian tới heng!
Xin trân thành cảm ơn!