[Funland] Cả nhà chia vui với em đi

20052019

Xe tải

Em cũng đứa thứ 3 nên bỏ luôn tụ tập rượu bia để tập trung lo cho 3 đứa cụ ạ, giờ đang tìm hội các ông bố bà mẹ 3 con để lập nhóm thỉnh thoảng đi chơi cho trẻ con nó vui!

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Ai cũng nghĩ dc như cụ chủ thì gia đình hạnh phúc và đất nước có thêm nguồn trả nợ :)

Xe ngư

Xe điện
Chúc mừng cụ và gia đình. Nhà e cũng sắp tập 3 đây. Nhiều áp lực lắm vì đúng lúc kinh tế nhà e đang hơi khó khăn, nhưng đúng như cụ nói, con cái là cái duyên. Vợ chồng cùng nhau cố gắng vậy! Hì hì

kaka234

Xe tải
Em vừa nhận tin cách đây ít phút. Em có bé lớn 7 tuổi cu con mới 20 tháng. Vợ chồng cũng định kế hoạch để phấn đấu trả hết nợ ổn định kinh tế và vợ em cũng đặt mục tiêu giành chiến sĩ thi đua để được tăng lương trước thời hạn. Vợ bên ngành y nên cũng rất tự tin khoản kế hoạch, chiều nào vợ em cũng lắc vòng ầm ầm vậy mà người tính không bằng trời tính, mấy hôm nay vợ cứ bảo ăn cơm thấy kinh kinh, linh tính trong nghề vợ em thử thì 2 vạch có bầu thật rồi, quả thật khá là choáng,
việc này chưa có trong ý nghĩ của 2 vợ chồng. Lỡ hết kế hoạch của mình và thằng cu con cũng còn nhỏ nữa, vợ bảo hay bỏ nhưng em nghĩ đi nghĩ lại rồi con cái là của trời cho nên em quyết định giữ. Vậy là gánh nặng tăng gấp 3 lại phải cố gắng thêm 1 phần nữa, nhưng nghĩ lại đến nhà có thêm một thành viên thì cũng hạnh phúc thêm em sẽ cố gắng làm việc chăm chỉ hơn, bớt tụ tập bạn bè đi,....Chia sẻ với các cụ tí vậy giờ em phải chở vợ đi siêu âm xem thai nhi khỏe mạnh không đây.

Chúc mừng cụ! Con cái là của trời cho. Chúc cụ có sức khỏe chăm lo cho gia đình, vợ cụ bầu bí an yên, mẹ tròn con vuông!!!

BinhLee

Xe tăng
Chúc mừng cụ và gia đình. Nhà e cũng sắp tập 3 đây. Nhiều áp lực lắm vì đúng lúc kinh tế nhà e đang hơi khó khăn, nhưng đúng như cụ nói, con cái là cái duyên. Vợ chồng cùng nhau cố gắng vậy! Hì hì
cảm ơn cụ nhiều, chúc cụ nuôi các cháu khỏe mạnh

BinhLee

Xe tăng
Em cũng đứa thứ 3 nên bỏ luôn tụ tập rượu bia để tập trung lo cho 3 đứa cụ ạ, giờ đang tìm hội các ông bố bà mẹ 3 con để lập nhóm thỉnh thoảng đi chơi cho trẻ con nó vui!
Hic bỏ cái món rượu bia này cũng gian nan phết đấy cụ ạ. E quyết tâm mấy lần mà chưa bỏ được

Leanh65

Xe container
Cảm ơn cụ, có những người từng trải qua động viên em cũng thấy có động lực
Em phải mất 14 năm,bao nhiêu thời gian,sức khỏe và tiền bạc+ may mắn gặp ân nhân mới có nổi 2 đứa đầu.Tự nhiên có đứa thứ 3 hai vc quyết tâm để dù cao tuổi và ai khuyên can gì cũng mặc.Cô út quá xinh xắn ngoan ngoãn đáng yêu.Không giám nghĩ nếu bỏ thì sẽ ân hận nhường nào.Tiền thì bao nhiêu rồi cũng hết thôi,vui lên cụ.

20052019

Xe tải
Hic bỏ cái món rượu bia này cũng gian nan phết đấy cụ ạ. E quyết tâm mấy lần mà chưa bỏ được

Chả phải quyết tâm đâu cụ, nhìn 1 mình vợ loay hoay chăm 3 đứa còn mình thì đi bù khú thấy tội quá nên là mình tự bỏ thôi :(
Em tính ham chơi hay bù khú bạn bè, giờ có 3 đứa em đỡ ham chơi hơn rồi :D
Cảm ơn bọn nhóc vì chúng nó mình bỏ bù khú lại thấy sk tốt hơn cụ ạ :))

20052019

Xe tải
Em phải mất 14 năm,bao nhiêu thời gian,sức khỏe và tiền bạc+ may mắn gặp ân nhân mới có nổi 2 đứa đầu.Tự nhiên có đứa thứ 3 hai vc quyết tâm để dù cao tuổi và ai khuyên can gì cũng mặc.Cô út quá xinh xắn ngoan ngoãn đáng yêu.Không giám nghĩ nếu bỏ thì sẽ ân hận nhường nào.Tiền thì bao nhiêu rồi cũng hết thôi,vui lên cụ.

Chúc mừng vợ chồng cụ, 1 quyết định tuyệt vời :) hôm nào hẹn cụ chủ chúng ta giao lưu cụ nhỉ?

BinhLee

Xe tăng
Chả phải quyết tâm đâu cụ, nhìn 1 mình vợ loay hoay chăm 3 đứa còn mình thì đi bù khú thấy tội quá nên là mình tự bỏ thôi :(
Em tính ham chơi hay bù khú bạn bè, giờ có 3 đứa em đỡ ham chơi hơn rồi :D
Cảm ơn bọn nhóc vì chúng nó mình bỏ bù khú lại thấy sk tốt hơn cụ ạ :))
Em rượu chè vào hay đau đầu rồi toàn quên này quên kia, dạ dày các kiểu,.. em hi vọng lần này sẽ có động lực. Cụ cũng fan Chel hả, em fan Chel thứ thiệt đây

20052019

Xe tải
Em rượu chè vào hay đau đầu rồi toàn quên này quên kia, dạ dày các kiểu,.. em hi vọng lần này sẽ có động lực. Cụ cũng fan Chel hả, em fan Chel thứ thiệt đây
Em với cụ lại có 1 điểm chung nữa rồi :))