[OFTV] Cà phê OF - Lật mặt kẻ lừa đảo điện thoại với thủ đoạn tinh vi

Lần đầu tiên diễn đàn otofun chính thức ra mắt OFTV và cũng là lần đầu tiên chương trình Cà phê OF (OF Talk) được giới thiệu tới cộng đồng thành viên.

Dự kiến chúng tôi sẽ có nhiều chương trình làm cầu nối với thành viên như: An toàn giao thông, Câu chuyện chuyến đi, Người OF, Giới thiệu xe...

Với Cà phê OF, mục đích của chương trình này là tạo nên một kênh đối thoại với các thành viên từ những chủ đề trong Quán Cafe OTOFUN. Mỗi tuần sẽ phát sóng 2 số trên các kênh Youtube, diễn đàn otofun.net, Group otofun, Fanpage, otofun news.

Chúng ta sẽ lần lượt chọn lựa ra những topic hay, nóng để làm chủ đề đối thoại. Khách mời chính là các chủ thớt và những thành viên có liên quan đến bài viết. Với mỗi thành viên khách mời chúng tôi đều có những phần quà nhỏ để cảm ơn sự hợp tác của các cụ mợ. Rất hy vọng đây sẽ là một kênh giải trí kịp thời dành cho thành viên diễn đàn và giải toả được thắc mắc của đại đa số các thành viên. Những chương trình đầu tiên còn nhiều thiếu sót, mong các thành viên góp ý và ném đá nhẹ tay để ekip chương trình có thể tiếp tục ra được các chương trình tiếp theo phục vụ cho các cụ, mợ. Xin trân trọng cảm ơn sự ủng hộ của các cụ mợ.

Kính mời OFer xem số đầu tiên của Cà phê OF trên OFTV:

Lật mặt kẻ lừa đảo điện thoại với thủ đoạn tinh vi

Link tới thớt: https://www.otofun.net/threads/em-vua-gap-cu-lua-kinh-dien-review-cho-cac-cu-ngay.1368448/

Xin cảm ơn OFer otzi đã giúp đỡ chúng tôi thực hiện số đầu tiên này.

TÓM TẮT NỘI DUNG CLIP cho những OFer ngại xem dài:

https://news.otofun.net/thanh-vien-otofun-lat-mat-ke-lua-dao-iphone-voi-thu-doan-tinh-vi-14679.html
Cụ cho e hỏi nó khắc phục hậu quả cho xxx hay sao mà chúng nó thả thằng khốn đó ra

otzi

Xe tăng
Cuối cùng kẻ lừa đảo đã bị bắt các cụ ơi

otzi

Xe tăng
Căng. Tháng củ mật các cụ cẩn thận
Thanh niên lừa đảo bị bắt và đã bị xét xử rồi cụ ạ. Vì xử tận trên Sơn La nên em không đi dự được không rõ kết quả nhưng khả năng đi cũng lâu, danh sách nạn nhân gồm 17 người, không có khả năng khắc phục hậu quả. Em nghĩ phải 15 năm cụ ạ

chimsenha

Xe máy
Thanh niên lừa đảo bị bắt và đã bị xét xử rồi cụ ạ. Vì xử tận trên Sơn La nên em không đi dự được không rõ kết quả nhưng khả năng đi cũng lâu, danh sách nạn nhân gồm 17 người, không có khả năng khắc phục hậu quả. Em nghĩ phải 15 năm cụ ạ
công nhận là tay này quá tinh vi. người tài như thế này không nên để ăn không ngồi rồi trong trại ạ

Hannah Chen

Xe hơi
Hức thủ đoạn tinh vi như thật phải em chắc cũng bị lừa rồi

toan di bo

Xe buýt
Vdeo gi mà nặng thế