Cá suối thần cẩm Lương Thanh Hóa.

Dochien

Xe đạp
Các bác cho em hỏi . Suối cá Thần Cẩm Lương Thanh Hóa dịp này có nước cho cá ra ko? địa chỉ ăn uống tai suối .Xin cám ơn nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

cat_nobita

Xe buýt
Trời nóng Cá ở trong hang là chủ yếu Cụ nhé.

highway

Đi bộ
Các cụ cho hỏi đường đi suối cá thần Cẩm Lương, Thanh Hóa.. Theo các topic trước thì theo đường HCM từ Hà Nội, qua cầu Cẩm Thủy rẽ trái. Tuy nhiên em tra Google map thì thấy rẽ trái trước khi đến TT Cẩm Thủy. Cụ nào vừa đi về tư vấn xem đi đường nào thì thuận lợi hơn ah?
Có thể đường xa hơn 1 chút cũng được, nhưng dễ đi là được (nhà em có cháu nhỏ). Em đi xe sedan.

Dochien

Xe đạp
Các cụ cho hỏi đường đi suối cá thần Cẩm Lương, Thanh Hóa.. Theo các topic trước thì theo đường HCM từ Hà Nội, qua cầu Cẩm Thủy rẽ trái. Tuy nhiên em tra Google map thì thấy rẽ trái trước khi đến TT Cẩm Thủy. Cụ nào vừa đi về tư vấn xem đi đường nào thì thuận lợi hơn ah?
Có thể đường xa hơn 1 chút cũng được, nhưng dễ đi là được (nhà em có cháu nhỏ). Em đi xe sedan.
Từ HN vào qua cầu Cẩm Thủy khi gặp ngã ba đường HCM và ql 217 r phải vào đường 217 đi khi gặp ngã ba có báo Cầu Cẩm Lường qua cầu là đến SCT ( từ cầu Cẩm Thủy đến cầu Cẩm Lương 13 km dễ đi)

highway

Đi bộ
Từ HN vào qua cầu Cẩm Thủy khi gặp ngã ba đường HCM và ql 217 r phải vào đường 217 đi khi gặp ngã ba có báo Cầu Cẩm Lường qua cầu là đến SCT ( từ cầu Cẩm Thủy đến cầu Cẩm Lương 13 km dễ đi)
Cảm ơn chú! Cháu đã đi theo hướng dẫn của chú. Đường rất dễ đi.
Ghi chú: đã có cầu bê tông Cẩm Lương, không phải đi cầu treo nữa.

TYFN

Xe tăng
Cảm ơn chú! Cháu đã đi theo hướng dẫn của chú. Đường rất dễ đi.
Ghi chú: đã có cầu bê tông Cẩm Lương, không phải đi cầu treo nữa.
Chào cụ. Cụ đã đi qua cầu Cẩm Lương bằng bê tông rồi hở cụ?