[Funland] Các anh đặc công đẩy giáo vào yết hầu để làm gì nhỉ ?

http.vn

[Tịch thu bằng lái]
Đọc bài báo này hay quá, khâm phục các anh đặc công thật sự:

https://vnexpress.net/thoi-su/minh-dong-da-sat-cua-linh-dac-cong-3926295.html

Nhưng cháu ko hiểu: Bài tập đẩy giáo vào yết hầu kia có tác dụng gì nhỉ ? Có chống được khủng bố bắt cóc con tin gì gì đó ko nhỉ ?

vụ này e ra kèo nhiều rồi nhưng chả thấy anh đặc công ofer nào nhận kèo. e khỏi cần dùng giáo e chỉ cần 1 cây đũa nhỏ thôi. e chấp hết mọi thẻ loại .. cứ đưa cái yết hầu đây e xiên mà ko chảy máu thì e biếu 200t , con đưa e cây giáo thì :)) cầm sổ đỏ chơi luôn , thơm thế...có bố nào nhận đâu:))
toàn thứ bú tiền ngân sách rồi đi lừa thanh niên thôn dân trí thấp:))

Chỉnh sửa cuối:

Cakiem168

Xe tải
Cụ ơi mình đồng da sắt cũng không hẳn là tốt đâu. Em xem phim j đó có đồng chí luyện được đến nỗi dao kiếm chém vào k ăn thua thế mà chết vì bệnh viêm ruột thừa ý ạ. Lý do là da cứng quá, dao mổ không được nên vỡ ruột chết ạ. Hehe. Em fun tí.
Hài tàu đúng không thớt, đồng chí Kim Cang gì đấy...

namson229

Xe điện
mang tính biểu diễn - kiểu sơn đông mải võ để bán thuôc; giờ toàn dùng hàng nóng, đòm phát là chết

Trần Đoành.

Xe container

Xinxàphòng

[Tịch thu bằng lái]
Xuân hải nói đúng đấy! Huấn luyện nên đi vào thực chất, bỏ mẹ mấy cái này đi!
Nó thực chất đúng là "sơn đông mãi võ", lòe là chính.

doctor76

Xe ba gác
Cái này vốn là kỹ thuật của mấy ông mãi võ Sơn Đông, cụ lang Khai quá cố - cầu thánh A la phù hộ cho cụ - cũng từng có đội biểu diễn môn rải chiếu chạy trên mặt hồ và đâm các thứ nhọn vào cổ vào ngực.

Bồ đội đặc công mình cũng tập cái này cốt để thỉnh thoảng đón cấp trên thì biểu diễn cho các cụ củ phấn khởi. Còn về kỹ chiến thuật thực sự không aio lai quay phin chớp bóng thế, lộ cmnr hết cả bí mật.
Hay cho câu cụ lang Khai quá cố

ca_kiem

Xe container
Thà biểu diễn theo kiểu thức chiến... lãnh đạo đến thì lắp găng cho 2 chú rồi múc nhau có vẻ thật hơn không!

dr.anthony

Xe buýt
Cái này tập sự khéo léo thôi cụ ạ, lựa chỗ đặt điểm tác động lực, tất nhiên là dành cho các tình huống thích hợp và có thời gian suy nghĩ chứ các cụ cứ hỏi kiểu con người tập bơi làm gì khi suốt ngày đi trên cạn? 8-|

springsea

Xe container
Huy nghĩ chỗ này là nơi Huy ệch thi thố thể hiện trí tuệ, đẳng cấp ah :)).

Ngay cả trong 1 thớt tào lao giải trí như vầy mà Xuân Hải vẫn trì độn và điêu toa đẳng cấp cao, thật là khí phách hơn người, kekeke

springsea

Xe container
Điện ảnh CM còn ghê gớm hơn Hollywood nhiều.
Hôm nay xem đặc công diễn tập đổ bộ đường không. E cảm thấy sốc khi các anh đu dây từ trực thăng xuống với bàn tay được bảo hộ bởi......găng tay cao su rửa bát :((

Bigmoto

Xe container
Thà biểu diễn theo kiểu thức chiến... lãnh đạo đến thì lắp găng cho 2 chú rồi múc nhau có vẻ thật hơn không!
Quay phim chụp hình thì nó diễn mấy trò trẻ con này, nhìn màu mè đẹp mắt. Còn thực chiến thì chưa kịp "enter" đã nghẻo cụ nó rồi ấy :))

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
giỏi vậy cần gì đi sơn đông mãi võ bác cứ kêu mấy ông đặc công ấy gặp e , e chả cần giáo gì cho mệt , e lấy cây đũa thọc 1 phát mà o chảy máu e biếu 200t đi du lịch :))
Đũa không được vót nhọn đầu cụ nhé. Vót nhọn chọc là toé toè loe ngay, có khi bắn ngược cả vào người chọc đó. Hai trăm tr chứ 2 tỷ các anh Sơn Đông mãi võ trong ngành vũ trang cũng xin kiếu ạ.

travinh05

Xe tải
Cái này vốn là kỹ thuật của mấy ông mãi võ Sơn Đông, cụ lang Khai quá cố - cầu thánh A la phù hộ cho cụ - cũng từng có đội biểu diễn môn rải chiếu chạy trên mặt hồ và đâm các thứ nhọn vào cổ vào ngực.

Bồ đội đặc công mình cũng tập cái này cốt để thỉnh thoảng đón cấp trên thì biểu diễn cho các cụ củ phấn khởi. Còn về kỹ chiến thuật thực sự không aio lai quay phin chớp bóng thế, lộ cmnr hết cả bí mật.
Dạng võ biểu diễn Tàu khựa là trùm, còn thêm cả tiết mục khinh công và truyền điện nữa Cụ ah...

HuyArt

Xe lăn
Huy nghĩ chỗ này là nơi Huy ệch thi thố thể hiện trí tuệ, đẳng cấp ah :)).
Mình thật hạt sệt quê, nghĩ gì nói thế thôi, trì độn thì nói là trì độn, điêu toa thì mình nói là điêu toa, sao phải tự ái:D

silver1

Xe điện
Chuẩn, rèn thể chất và biểu diễn là chính, nhưng time để đạt đc khí như vầy lâu đấy cụ.

springsea

Xe container
Thấy thương hại thôi, vậy cứ luyện não thể hiện trí tuệ, đẳng cấp ở đây đi ;)
Mình thật hạt sệt quê, nghĩ gì nói thế thôi, trì độn thì nói là trì độn, điêu toa thì mình nói là điêu toa, sao phải tự ái:D

http.vn

[Tịch thu bằng lái]

nói phét:D. seal nó là lực lượng bá nhất địa cầu sao vdeo nó tranning đầy trên youtube mà chả sợ lộ cm gì hết:)) vì nó mạnh thật sự , thấy lính nó / cở đồ ra nhìn dàn khung nó là nín thở liền .. mấy bác đặc công trong hình cơ bắp nhìn:)) :))

http.vn

[Tịch thu bằng lái]

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn