Các bác cho e hỏi đoạn rẽ từ Đại Cồ Việt ra Lê Duẩn sao nhiều xe bị CSGT gọi lại vậy?

nolove

Xe hơi

bloodheartvn

Xe điện
Tối qua vẫn thấy mấy anh ấy lập chốt bắt rất nhiều. Vị trí ngay sát đuôi cá.

trongbach

Xe buýt
Chỗ này xxx hầu như ngày nào cũng đứng.
Em đi đoạn này signal và để ý không đè vạch bên chưa bao giờ bị sao cả.

lntin

Xe máy
Có lần xxx đứng trên hầm dòm xuống hầm để báo đàm sang xe đi sai làn trong hầm cơ

luckyme

Xe buýt
Chỗ này đúng là cái bẫy luôn các cụ ạ. Trừ những người đã từng dính chưởng hoặc thường xuyên đi qua đây; còn đâu là dính ngay từ lần đầu gặp phải. E thường xuyên đi qua chỗ đó nên thấy các cụ biển tỉnh cứ gọi là rụng như sung. Bọn GTVT ngu ngốc nó làm ra cái bẫy cho bọn xxx kiếm ăn
Người ta làm giải phân cách giữa đương các cụ không chú ý đâm vào cũng bảo người ta làm ngu. Giờ chỗ đó người ta làm đảo giao thông mềm để các cụ tránh từ xa, khỏi đâm vào cái thành hâm vượt cụ cũng chửi là ngu. Vậy cụ muốn người ta phải làm thế nào thì cụ mới hài lòng :-?? Chỉ có tụi xxx ăn bẩn thôi chứ ạ.

MrCar_LongNgan

Xe hơi
Cụ ới, GTCT nó k ngu ngốc đâu, nó thông minh mới nghĩ được cái đấy đó =))
Đá con mèo nhà nó!
Chỗ này đúng là cái bẫy luôn các cụ ạ. Trừ những người đã từng dính chưởng hoặc thường xuyên đi qua đây; còn đâu là dính ngay từ lần đầu gặp phải. E thường xuyên đi qua chỗ đó nên thấy các cụ biển tỉnh cứ gọi là rụng như sung. Bọn GTVT ngu ngốc nó làm ra cái bẫy cho bọn xxx kiếm ăn

Trau Dat

Xe điện
Hôm qua em đi thấy có nhõn 2 chú dựng xe máy, cho em hỏi có 2 chú đứng như thế có đúng không ạ?

NNS

Xe ngựa
Em nghĩ đây không phải là bẫy. Cái vạch này ai cũng biết là không được đè hay vươt qua. Các cụ đi ẩu cố tình đè hoặc vượt qua bị phạt là đúng rồi.
Điều đáng chú ý ở đây nếu cụ nào chẳng may vi phạm thì đừng để xxx xử lý lỗi không đúng phần đường mà đây chỉ là lỗi không tuân thủ vạch kẻ đường chỉ 100k-200k thôi
tài lạ ko chạy đường này mấy là ko kịp phát hiện ra cái vạch nối dài từ cái phân cách cứng đầu hầm chui đó đâu cụ. lúc nhìn thấy thì ko đánh lái kịp, rất dễ chèn vạch. Nên cụ nào lỡ ko chuyển làn kịp thì nên chui thẳng vào hầm chứ chớ có dại đánh lái đè lên cái vạch sơn đó, mấy chú xxx vợt ở đoạn trên liên tục. còn nếu nhớ cái vạch rồi thì còn phải nhớ cả xi nhan chuyển làn chuyển hướng, ko vẫn dính như thường

thienphuc

Xe điện
Em nghĩ đây không phải là bẫy. Cái vạch này ai cũng biết là không được đè hay vươt qua. Các cụ đi ẩu cố tình đè hoặc vượt qua bị phạt là đúng rồi.
Điều đáng chú ý ở đây nếu cụ nào chẳng may vi phạm thì đừng để xxx xử lý lỗi không đúng phần đường mà đây chỉ là lỗi không tuân thủ vạch kẻ đường chỉ 100k-200k thôi
rất tiếc bọn này nó k nhận 2 lít mà nó đòi 5 lít. e bảo éo có nó bảo đã thế tao cho mày lỗi 1.7t. e bảo chú ở ngoài mà bóp thế a vào nhà nước cho nó rẻ. còn chú chưa bằng tuổi a đâu nên k đc mày tao. chú lập đc bb lỗi 1.7 t a cho chú thêm 300 cho tròn lập hộ luôn cái đê.
xxx lấy bb ra lập rất nhanh đến đoạn ghi lỗi nó hỏi e ghi lỗi gì e bảo ghi cái lỗi 1.7t vào
xxx hỏi lại là lỗi gì rồi nó ghi k chấp hành vạch kẻ đường em mới thắc mắc lỗi này k hết 1.7t nên e k đồng ý bắt viết lỗi khác.
hôm đó e chở 1 of nhà mình đi tỉnh nên thôi chứ k e ăn vạ bằng đc cái bb 1.7 t .
lỗi đi k đúng làn đường phần đường quy định k có ở chỗ đó nên xxx k thể lập đc. nếu xxx đó lập sai sẽ đc ăn luôn cái bb đó đấy e nghe chúng nó bảo thế
hôm đó nó ngượng quá cứ tránh e mà e đòi lập lỗi 1.7 chả đc