Các bác cho E hỏi về Bảo hiểm của HONDA?

trinhminhan

Xe hơi
Website
www.nhasachhongan.com.vn
em mới mua bảo hiểm lần đầu. Nên hôm trước em bị quẹt kô bít lần sau đóng BH thế nào nữa ( kô bít có tăng kô )*-)*-)*-)*-). nhưng trước mắt thì sướng lắm không làm gì cả:21::21::21::6::6:. chỉ ký thui:21::21::21:Bác í tính hộ em là vợ em phải đóng 6,5tr (CV 1.8mt). Vậy có hợp lí không các Bác?*-)*-)*-)

SpecX7426

Xe tăng
Pác vào trang này mà tìm hiểu, có cả địa chỉ garage chính hãng để sửa luôn đấy, Honda Tây Hồ và Giải Phóng thì phải. http://www.libertyinsurance.com.vn/index.php?page=static_pages&view=204&l=2
E mua hết 6.5 mil/năm gồm bảo hiểm thân vỏ, mất cắp toàn bộ, mất cắp bộ phận, thủy kích, bảo hiểm cho bên thứ 3....trừ bảo hiểm cho người ngồi trên xe :21:
Xe bác tính bao tiền mà rẻ thế? Xe E CV2.0 mà tính là 611tr, phí bảo hiểm gói bạc + BH 4 người trên xe (bạc) + trách nhiệm dân sự cho bên thứ 3 (đồng) = gần 10tr200k

Colombe

Xe hơi
Pác vào trang này mà tìm hiểu, có cả địa chỉ garage chính hãng để sửa luôn đấy, Honda Tây Hồ và Giải Phóng thì phải. http://www.libertyinsurance.com.vn/index.php?page=static_pages&view=204&l=2
E mua hết 6.5 mil/năm gồm bảo hiểm thân vỏ, mất cắp toàn bộ, mất cắp bộ phận, thủy kích, bảo hiểm cho bên thứ 3....trừ bảo hiểm cho người ngồi trên xe :21:

Em đang quan tâm vụ này đây. Em đang dùng VIA tuần này hết hạn BH rồi, xe em 1.8AT.

Như các bác nói ở trên tóm lại là Liberty các điều kiện đều tốt cả và lại rẻ hơn gói bạc của VIA (vì VIA nghe nói đã thay đổi gói bạc rồi, HĐ chặt chẽ hơn), xe em lại chỉ đi trong TP là chính. Liberty cũng tới phục vụ tại đại lý Honda luôn khách hàng không phải ứng tiền là ok rồi. Giá cho 1.8AT không biết là nhiêu nhỉ các bác? Bác nào có số phone em sale nào cho em với gấp gấp, thanks nhiều ạ.

Colombe

Xe hơi
Em vừa gọi lại cho VIA, bên đó bảo phải giám định lại xe và xem lại lịch sử va quệt, bồi thường của xe để xem năm tài chính vừa qua VIA đã mất bao nhiêu tiền cho bác chủ xe, từ đó tính ra mức bảo hiểu mới. Mk, nghe đoạn này chối tai quá.

Huy08

Xe buýt
Em đang quan tâm vụ này đây. Em đang dùng VIA tuần này hết hạn BH rồi, xe em 1.8AT.

Như các bác nói ở trên tóm lại là Liberty các điều kiện đều tốt cả và lại rẻ hơn gói bạc của VIA (vì VIA nghe nói đã thay đổi gói bạc rồi, HĐ chặt chẽ hơn), xe em lại chỉ đi trong TP là chính. Liberty cũng tới phục vụ tại đại lý Honda luôn khách hàng không phải ứng tiền là ok rồi. Giá cho 1.8AT không biết là nhiêu nhỉ các bác? Bác nào có số phone em sale nào cho em với gấp gấp, thanks nhiều ạ.
Số của em nó đây. Thủy 0983169585, lưu ý rằng e này rất xinh, chưa chồng, có thể hẹn ra Đồ Sơn mua bảo hiểm.
Chúc vui

Colombe

Xe hơi
Số của em nó đây. Thủy 0983169585, lưu ý rằng e này rất xinh, chưa chồng, có thể hẹn ra Đồ Sơn mua bảo hiểm.
Chúc vui
Hôm qua em ý gọi cho em bằng số khác cơ, em ý nói giọng miền Nam. Nghe cái vế sau của bác không biết thật hay đùa nữa.

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Hôm qua em ý gọi cho em bằng số khác cơ, em ý nói giọng miền Nam. Nghe cái vế sau của bác không biết thật hay đùa nữa.
Bac gọi liberty agency ngoài 30%^ giảm còn thêm 10% nữa. bác bẩu bác Cường bảo trừ luôn vào bill của bác

Chỉnh sửa cuối:

Colombe

Xe hơi
Bac gọi sô này, 0942766758 nhá, Tiện, ngoài 30%^ giảm còn thêm 10% nữa. bác bẩu bác Cường bảo trừ luôn vào bill của bác
Cám ơn bác thật là nhiều nhưng em trót lỡ làm việc em Thủy rùi, ý lộn làm việc với em Thủy. Em vừa gọi số dd ở trên cho em nhưng không được vì tắt máy, gọi đến cty thì có người bảo em nghỉ phép.

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Cám ơn bác thật là nhiều nhưng em trót lỡ làm việc em Thủy rùi, ý lộn làm việc với em Thủy. Em vừa gọi số dd ở trên cho em nhưng không được vì tắt máy, gọi đến cty thì có người bảo em nghỉ phép.
nếu vậy bấc bẩu em thuỷ giảm thêm 10% cho bác nhá, ko thì người ta gọi là gại ***

Huy08

Xe buýt
Không giảm 10% nữa đâu, muh mình chỉ mặc cả được thêm mục bảo hiểm cho bên thứ ba, hehehe chắc là e "gại ***"

Ta Viet Cuong

Xe tăng
Không giảm 10% nữa đâu, muh mình chỉ mặc cả được thêm mục bảo hiểm cho bên thứ ba, hehehe chắc là e "gại ***"
gại *** thật đấy chứ, em vừa mua 5 xe cho đám bạn em, đều có giảm 10%, còn nếu bác thích em thủy thì kể cả 100% vưỡn mua chứ xá gì:)):)):))

Vịt

Xe máy
Chào bác chủ thớt, mới đọc qua bài của bác tôi thấy thế này.
- Bảo Hiểm bác phải mua trước chứ, ai lại để khi va quệt rồi mang đến hãng bảo hành mới mua bảo hiểm và yêu cầu họ bồi thường. Làm thế thì các công ty BH có mà chết hết. Cô nhân viên bán BH nói đúng đấy, bác vui lòng bỏ tiền túi ra sửa chữa, sau đo mua bảo hiểm. Nếu lần sau có bị em 2B nào hôn hít phía sau bác mang đến, BH họ sẽ trả cho bác.

Gaubeo

Xe tăng
Em cũng lăng xăng vào đây đọc và alo rồi. Có 2 em, 1 Thủy miền Nam, Thúy miền Bắc. Em Thúy tính cho em con 1.8AT chạy 1 năm giá 6,5 triệu. Mai em làm thủ tục.

SpecX7426

Xe tăng
Chào bác chủ thớt, mới đọc qua bài của bác tôi thấy thế này.
- Bảo Hiểm bác phải mua trước chứ, ai lại để khi va quệt rồi mang đến hãng bảo hành mới mua bảo hiểm và yêu cầu họ bồi thường. Làm thế thì các công ty BH có mà chết hết. Cô nhân viên bán BH nói đúng đấy, bác vui lòng bỏ tiền túi ra sửa chữa, sau đo mua bảo hiểm. Nếu lần sau có bị em 2B nào hôn hít phía sau bác mang đến, BH họ sẽ trả cho bác.
Thực ra là E đã có BH từ trước rồi, bị va quệt nhưng chưa có thời gian đi làm lại. Nay mới hết BH được 2 tuần, bây h mới có thời gian đi mua và nhờ bên BH châm trước cho mình! Nếu theo nguyên tắc thì bác nói quá chuẩn, nhưng nếu như thế thì có gì để mà nói ở đây nữa hả bác?

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Thực ra là E đã có BH từ trước rồi, bị va quệt nhưng chưa có thời gian đi làm lại. Nay mới hết BH được 2 tuần, bây h mới có thời gian đi mua và nhờ bên BH châm trước cho mình! Nếu theo nguyên tắc thì bác nói quá chuẩn, nhưng nếu như thế thì có gì để mà nói ở đây nữa hả bác?
Thế đơn giản thôi, bác cứ khai vào tờ của bên BH í ngày va quệt trước ngày hết hạn vài hôm, nói bận chưa đi lam được:69:

vanhai0850

Xe tăng
Em cũng lăng xăng vào đây đọc và alo rồi. Có 2 em, 1 Thủy miền Nam, Thúy miền Bắc. Em Thúy tính cho em con 1.8AT chạy 1 năm giá 6,5 triệu. Mai em làm thủ tục.
Bây giờ còn lại mỗi e Thúy miền Bắc nữa. E Thủy miền Nam ra đi rồi cụ ạ

config4

Đi bộ
Leahshop chuyên bán buôn bán lẻ các mặt hàng thời trang được nhập trực tiếp từ Quảng Châu và Thái Lan. Mẫu mã của Leahshop rât đa dạng phong phú phù hợp với nhiều bạn nữ. Đặc biệt hàng của leahshop được cập nhật hàng tuần, đảm bảo giá rẻ nhất chất lượng tốt nhất. Có nhiều khuyến mãi cho khách hàng tới shop và mức giá hấp dẫn cho nhà buôn,

LH: Ms Hà 0906828768
Địa chỉ: 173 Bạch Mai
Website: Leahshop.com
Facebook: www.facebook.com/leahshop