Các bác cho em hỏi cách khắc phục hết xước xe với.

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Chả là hôm nay em đỗ xe sát vỉa hè ven đường để mua mấy thứ, đang thanh toán thì bụp. 1 thằng đi cái Wave xanh ngọc biển 36 nó táng vào cái xong nó chạy luôn, xe em xước hết ở bên cản trước với bên hông chạy dài 1 vết gần 30cm.
Các bác cho em hỏi địa chỉ nào sơn xe AB ở HN với, xe mới mua mà đã bị vùi dập nhìn xấu quá ạ.

Tiện thể cho em hỏi em định lắp cái bọc phuộc YSS thì có ảnh hưởng gì đến phuộc zin không ạ.
Em cảm ơn trước ạ :D

nnnnn

Xe máy
xót xe quá, xe em ko hỉu sao xước có tí ( trước đó đã dán xe) mà còn xót, thế mà ko túm đc cái thằng wave mà táng cho nó 1 trận......
lắp vỏ Yss ko vấn đề ji, xe e đang lắp nè, chạy ok, nhún ko kêu ca ji, voka em nhé. he he

taieole

Xe đạp
bác ra của hàng ôtô mua 1 cây viết tô vết xuoc .cay bút chuyen dung cho ôtô ay chon màu tuy thich mau xe.như vậy nhé

pempympym

Xe máy
⎝⏠⏝⏠⎠⎝⏠⏝⏠⎠ OTF<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Website
pempympym.cu.to
Bác ra hàng làm nhựa wr trên Đội Cấn ấy , nó mài ra xong bả như ô tô xong phun sơn lên là xong mà . Còn cái bọc giảm xóc YSS thì em khuyên bác không nên lắp , không thẩm mỹ với lại đi thời gian sau thì cạnh của ống ốp sẽ cạ vào gầm hay chi tiết nhựa ở phần giảm xóc của bác sẽ phát ra tiếng kiêu vui tai lắm đấy

AirbladeFi5865

Xe tải
Hic. Chia buồn với Bác.:( Bác đi sơn lại là Ok ngay mà!