các bác cho em hỏi chút về thuế nhập khẩu

bmwm3

Đi bộ
các bác cho em hỏi chút nếu ko đúng chỗ bác mod có thể dời đi chỗ khác cũng được .
em muốn hỏi về thuế nhập khẩu ôto cũng sau khi vn gia nhập WTO thì có thay đổi nhiều ko . và thay đổi thì khoãng bao nhiêu. thank các bác đã đọc bài của em thanks các bác rất nhiều. hoặc các bác có bảng liệt kê tổng thể có thể gửi mail cho e cũng được . mail của em là thai_tu_123@yahoo.com
cám ơn sự giúp đỡ nhiệp tình của các bác .trân trọng cám ơn các bác nhiều lắm :)

Quạt

Xe điện
bmwm3 nói:
các bác cho em hỏi chút nếu ko đúng chỗ bác mod có thể dời đi chỗ khác cũng được .
em muốn hỏi về thuế nhập khẩu ôto cũng sau khi vn gia nhập WTO thì có thay đổi nhiều ko . và thay đổi thì khoãng bao nhiêu. thank các bác đã đọc bài của em thanks các bác rất nhiều. hoặc các bác có bảng liệt kê tổng thể có thể gửi mail cho e cũng được . mail của em là thai_tu_123@yahoo.com
cám ơn sự giúp đỡ nhiệp tình của các bác .trân trọng cám ơn các bác nhiều lắm :)

Có thay đổi Bác ạ :D Ví dụ nhé tất cả các loại thuế là 10 phần, hiện nay thì thuế nhập khẩu chiếm khoảng 6 phần , Tiêu thụ đặc biệt khoảng 2,5phần và VAT là số còn lại (đại khái thế ). Sau WTO thì tỷ lện sẽ thay đổi là 4:3:3 hay 4:3:2 nói tóm lại là có thể ko hoặc giám đước tẹo cho nó vui ấy mà :)) :)) :)) :)) :))

zin1999

Xe hơi
Bác lán lại vài hôm nữa thôi sẽ công bố chính thức biểu thuế từng loại cụ thể khi VN gia nhập WTO mà. Các bố nhà ta cố gắng giữ bí mật thêm 1 vài ngày nữa để VAMA kiếm nốt|-)

Quạt

Xe điện
Không giảm ngay thế đâu Bác ơi , Phải có " Lộ trình" của ló chứ chẳng nhẽ 7/11 vào WTO thì 8/11 thuế giảm hả bạc Iem nghĩ nó sẽ giảm khoảng mươi % một :D

chauchau

OF vì cộng đồng
dtsfan nói:
Sau WTO thì tỷ lện sẽ thay đổi là 4:3:3 hay 4:3:2 nói tóm lại là có thể ko hoặc giám đước tẹo cho nó vui ấy mà :)) :)) :)) :)) :))
bác là đồng nghiệp của Riedl à? như vậy là vào WTO 1 chú bị thẻ đỏ nên 4-3-3 thành 4-3-2 ...