Các bác cho em hỏi lỗi đè vạch liền

thehai

Xe tải
Sao các cụ không xuống và yêu cầu cho xem 500 ảnh về lỗi đè vạch nhỉ?
Nói như thế này thì mấy người đi cùng em đang cãi cùn. Đúng là mình đè vạch rồi, nên ko ai dám cãi không thành có, có thành ko nữa!

oto.giacmoxa

Xe điện
Cụ bình tĩnh đê, nhiều người không có thời gian và cũng muốn được việc & đỡ đau đầu cụ ợ. Chứ nếu ai cũng có thời gian và tâm huyết như cụ thế thì chả phải bàn.
Ngoài ra, e ví dụ cụ đi kiện -> kết quả thắng đương nhiên: cụ đòi lại được 500K nhưng mất phí LS, chú xxx bị khiển trách :)) và chuyển từ ngã tư này ra ngã 5 khác :( và lúc đó kinh nghiệm thịt được nâng lên 1 tầm cao mới. Ngoài ra cụ còn mất 1 khoảng thời gian tương đối dài và nhức đầu và những tỷ thứ linh tinh liên quan nữa -> e dự là cụ không theo được vụ này ạ.
Ừ kể tôi cũ ngu thật bỏ ra 40 triệu để thuê LS kiện mà chỉ đòi được 500 K, nhưng không hiểu nếu vụ kiện được rùm beng trên báo thì có chú xxx nào mang ND 34 ra bịp dân không nhỉ, nếu các chú ấy vẫn làm thì tôi công nhận là tôi nghu thật.

young driver

Xe đạp
Thứ 7 tuần trước Em đi Ba vì về cũng bị lỗi này, ngay cây số 14 và cũng mất 400K. đen quá

thehai

Xe tải
Các bác đi sai, bị phạt là đúng rồi, kêu lắm quá.
Bác có dám chắc là ko bao giờ bác đi sai luật ko?
Có khi nào bác đè cái vạch rộng 10cm trên đường mà nét liền ko?
Bác mà ko bao giờ sai thì em chắp tai lậy bác làm sư phụ.
Ở đây e biết phạt mình là đúng nhưng mà ức là ức cái thái độ mấy xxx trẻ. Toàn dọa nạt dân chúng. Găng tí nữa là cho lập biên bản xung công quỹ rồi.

Laceti2010

Xe tăng
Các bác đi sai, bị phạt là đúng rồi, kêu lắm quá.
Vấn đề phạt em không nói, nhưng chẳng biết đẻ đâu ra cái quy định oái oăm không cho nộp phạt ngay mà hẹn 5 ngày sau đến làm việc. Em thấy cái này là vớ vẩn nhất, người ta thích nộp lúc nào thì nộp trong giờ hành chính là dc, chứ sao quyết định xử phạt chỉ được lập sau 05 ngày ạ.

Ashimo08

Xe hơi
Khổ lắm các bác ạ, gần nhà em có con ông bán phở nghe bảo mới chạy để cho cậu con trai được vào ngành công an (nghe bảo lực lượng xxx giao thông, chiến sỹ thôi) thế mà mất hơn 100 củ đấy. Vậy thì làm thế nào để chiến sỹ này phấn đấu trở thành người chiến sỹ vì nước quên thân, vì dân phục vụ được hả các bác.

Bao Công

Xe buýt
Ở đâu còn lâu mí lói e sợ bị oánh pom nhắm!
Nhân tiện các cụ cho em hỏi thêm chút ạ. Em cũng dính lỗi đè vạch ở Phù Ninh - Phú Thọ (tuần trước) nhưng do vội không ở lại đóng góp cho Ngân sách được xxx có nói là chúng tôi sẽ linh động cho anh ngày mai xuống xử lý còn bây giờ anh cứ đi công việc đi. Nhưng rồi về quê xong em cút thẳng xuống HN mà không rẽ vào. Em định đến thứ 2 tới tức 28 tết Tân Mão về quê ăn tết thì em rẽ vào không biết ngày đó xxx có làm việc không các cụ nhỉ?

D19E

Xe đạp
Bình thường trong biên bản ghi hẹn làm việc giải quyết sau 1 tuần nhưng có thể sau khoảng 3 hoặc 4 ngày thì bác lên nộp phạt đươc rồi, còn quá ngày hẹn cung chẳng sao cả nhưng đừng để lâu quá xxx nó làm thất lạc biên bản và giấy tờ của bác thì mệt lắm

silverhair117

Xe tăng
Trời rét thế này mình ngồi trong xe, XXX đứng đường, mình đi sai thì nó thích quá còn gì, nó phải làm thế nào để kụ không muốn lôi thôi, tốn tiền, tốn thời gian, vậy là phải ói tiền nhanh ra cho chúng. Cái này người ta gọi là "Dùng biện pháp nghiệp vụ để xử lý lỗi vi phạm giao thông"!

Comeback86

Xe buýt
nói chung lời nói chả mất tiền mua,ae cứ nhẹ nhàng thì xxx cũng êm thôi mà.người ta cũng hiểu thôi