Các bác cho em xin địa chỉ hàn xe máy uy tín với ạ :(

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
BX nhà em trước đi Attila cũng bị đâm gẫy đuôi, em mang đi hàn mts 50k, đi được 2 tuần lại gẫy lại, lại mất 50k, bữa sau bị va nhẹ nên nứt em cáu quá mang vào trung tâm SYM, thay đuôi mới và cả công đâu có hơn 100k. Không biết đuôi Li này bao nhiêu, nếu hàn mấy trăm k mà mua mới không đắt quá thì nên mua chứ đi lâu rung lắc nó lại nứt ra đấy ạ.

ChunChang

Xe hơi
Gãy nứt và gãy rời khác cụ ạ , với lại ý em cái nhựa nó có đắt đâu mà phải hàn cho nó gần bằng cái tiền thay mới, đồ nhựa xe VN giờ rẻ bèo .
Cả cái đuôi gãy của em giá bao nhiêu vậy cụ ???

Chỉnh sửa cuối:

quangtrung31

Xe hơi
Gãy nứt và gãy rời khác cụ ạ , với lại ý em cái nhựa nó có đắt đâu mà phải hàn cho nó gần bằng cái tiền thay mới, đồ nhựa xe VN giờ rẻ bèo .
Em chưa thay đuôi SH bao giờ nhưng em dự là nó cũng đắt chứ ko rẻ bèo như đuôi Wave, dream, future...

Tuanridic

Xe đạp
theo em là các bác thay luôn loại mới cho chuẩn ạ.

tuananh389

Xe máy
E đi qua Chùa bộc thấy nhiều bác làm hàn nhựa xe máy phết cụ thử ra đó xem

ChunChang

Xe hơi
Dạ, xe em gãy đuôi và đã thay từ 2012 rồi cụ :D

Lê Hoàng CN

Xe buýt
Các cụ ạ! Thay cũng ko max tiền đâu nhưng nhiều lúc ko muốn thay. Nhà em có 1 em Nouvou, có vài lần đi lắp đồ nhựa ở đại lý Yamaha Hoàng Quốc Việt. E cũng ko biết tại sao đồ nhựa 1 số bị đứt lẫy ko khớp, phải đi thay nhiều chi tiết. Cho đến 1 ngày gần đây, em đi kiểm kiểm tra phanh, về nhà thấy gẫy 2 cái lẫy ốp nhựa phía trước bàn thờ mới biết nguyên nhân. Những cái lẫy của các chi tiết khác là do thợ của đại lý này cố tình làm gãy.
Vì thế nên nhiều khi hỏng đồ nhựa thì nên đi hàn....ko phải vì tiếc mấy đồng đâu.
Xe ô tô đi vào Gara cũng vậy, các cụ nên để ý cẩn thận nhé, nhiều bác Gara giờ cố tình tạo pan để kiếm tiền đấy (ko phải là tất cả, nhưng em thấy, vào 5 gara thì đã có đến 3 gara đã từng tạo bệnh để "kiếm"). Ko những mình mất tiền vì bệnh họ tạo mà nhiều khi nó còn gây ra trục trặc lớn cho xe lại phải tốn rất nhiều t.g và tiền để xử lý ạ.

Lythienky

Xe hơi
Em đào mộ tí, hnay em đã mang xe ra chỗ Ngô Thì Nhậm nhờ 1 bác già già hàn cái lẫy nhựa đầu xe vespa. Công nhận là cái đầu xe vespa của e nó khoai, hì hục mãi mới xong. Bác ấy hàn rất cẩn thận, làm đi làm lại khi nào khít mới thôi. Chỗ bác ấy ngồi ở trước số 94 Ngô Thì Nhậm. em quên k hỏi tên.

hn3vi

Xe hơi
Em cũng oánh dấu để lên phố làm khi có thời gian

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Em đào mộ tí, hnay em đã mang xe ra chỗ Ngô Thì Nhậm nhờ 1 bác già già hàn cái lẫy nhựa đầu xe vespa. Công nhận là cái đầu xe vespa của e nó khoai, hì hục mãi mới xong. Bác ấy hàn rất cẩn thận, làm đi làm lại khi nào khít mới thôi. Chỗ bác ấy ngồi ở trước số 94 Ngô Thì Nhậm. em quên k hỏi tên.
Khu cầu giấy có cụ nào biết chỉ em hàn nhựa xe máy với

24AnTrạch

Xe buýt
giá hàn tính như nào vậy cụ

24AnTrạch

Xe buýt
Đối diện thắng béo số 5 phủ doãn có quán hàn rất rẻ, cẩn thận....
Thank cụ. Thợ ở trên phủ doãn cũng nhìn mặt chặt chém kinh
A quên cả thợ hãng nữa nhất là bon của piaggo, thợ nào mà hở ra cũng muốn thịt người dùng cả
như e đi bảo dương con xe mà chúng định thịt e 3,4 lần rồi mà ko đc, suốt ngày cái bài là hỏng dây curoa rồi thay đi :D mà cái dây curoa đấy thợ hãng bảo sắp hỏng phải 4 năm rồi năm nào cũng bảo sắp hỏng.
Đôi khi con xe đi vẫn ngon thợ thuyền cứ bôi ra báo hỏng có khi người sử dụng ko biết cứ nghĩ xe của piaggio đểu đấy

mr.nguyen.hero

Xe tải
A quên cả thợ hãng nữa nhất là bon của piaggo, thợ nào mà hở ra cũng muốn thịt người dùng cả
như e đi bảo dương con xe mà chúng định thịt e 3,4 lần rồi mà ko đc, suốt ngày cái bài là hỏng dây curoa rồi thay đi :D mà cái dây curoa đấy thợ hãng bảo sắp hỏng phải 4 năm rồi năm nào cũng bảo sắp hỏng.
Đôi khi con xe đi vẫn ngon thợ thuyền cứ bôi ra báo hỏng có khi người sử dụng ko biết cứ nghĩ xe của piaggio đểu đấy
Đây là thợ Hàn mà. Cá nhân em đã từng hàn ở đó 2 lần thấy rẻ hơn bà chị ở phố huế (đã mất) nhiều mà tay nghề tốt hơn

24AnTrạch

Xe buýt
À vâng e nhầm với thợ sửa xe
TVới cả chiều nay mang con xe đi thay dầu ở piaggo thợ báo khuyến mãi bảo dưỡng kim full để lấy cớ thao tung xe e ra để mò bệnh ăn tiền, mợ nào ko hiểu biết chúng thịt cho cả triệu.

phongnq

Xe tải
E xin phép đào mộ. Các cụ biết quanh khu Cầu Giấy, Nam Từ Liêm có thợ nào hàn nhựa xe máy ổn chỉ giúp em với a. E xin cảm ơn