Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

Luot song

Xe tải
He. Tại cụ đưa ít hình quá. Với lại cụ chủ thớt mà bán xe thì hội ta mất bóng cụ à?.
E cũng vừa làm con này, 2001, 120 củ, gần nguyên bản, mất 1,5 củ sang tên, mất hơn 6 củ thay mấy đồ lặt vặt, dây rợ đã rách, đánh bóng xe, 2 củ mua đồ sửa-cứu hộ vặt và trang trí. Trông cũng hoành tráng, chạy thấy ổn, hàng độc, kêu to nên đi đường nhiều người ngưỡng mộ. Hehe.
Khiếp, cụ ăn chơi thế, cụ mà mua xe em thì em để cụ chỉ dưới 120, về cũng chẳng phải sửa nhiều đến thế đâu

pham_hoang81

Xe đạp
Khiếp, cụ ăn chơi thế, cụ mà mua xe em thì em để cụ chỉ dưới 120, về cũng chẳng phải sửa nhiều đến thế đâu
E mua rồi còn đâu mà mua đc của cụ nữa.
Mấy cái thay của e chưa hỏng hẳn nhưng thay cho yên tâm thôi: dây curoa, mấy cái lọc xăng-gió-điều hòa, dây cao áp, ac-quy, đắt nhất là sơn hết các chỗ trầy da tróc vẩy. Cụ tính xem, 6 củ là người nhà, chỉ mất tiền vật liệu thôi đấy cụ ạ. Hehe

Taihoatu

Xe lăn
Chào các bác, em mới mua Nu nên xin phép gia nhập hội để hầu chuyện các bác.
Nhân tiện hỏi các bác chút là xe em không thể mở cửa từ bên trong tại cửa trước bên phụ, chắc tại tuột nẫy gì đó. Các bác có kinh nghiệm chỉ cho em với, liệu mình tự tháo ra sửa có ok không?
Ở hông cánh cửa nó có cái chốt không cho ng trong xe mở cửa, cụ gạt lại là xong, chúc vui

pham_hoang81

Xe đạp
Chào các bác, em mới mua Nu nên xin phép gia nhập hội để hầu chuyện các bác.
Nhân tiện hỏi các bác chút là xe em không thể mở cửa từ bên trong tại cửa trước bên phụ, chắc tại tuột nẫy gì đó. Các bác có kinh nghiệm chỉ cho em với, liệu mình tự tháo ra sửa có ok không?
Cụ tự tháo thoải mái để ngâm cứu, nhưng sửa thì chẳng ok tí nào. Cái lẫy thì e nghĩ nó chả tuột mà là nó mòn rồi.

alqueda79

Đi bộ
Chào các cụ, e có nhu cầu đổi vợ, cụ nào thương em nó thì alo e nhé. Đt 0982171303. Em nó tên Nubira II sinh năm 2003 rất ngoan, hiện đang ở Láng Hạ, Ba đình, Hà Nội, lễ vật mong muốn là 130 chai. Cảm ơn các cụ quan tâm ạ! Đây là ảnh e nó chưa trang điểm ạ:

nguyenquocthanh

Xe tăng
Chào các cụ, e có nhu cầu đổi vợ, cụ nào thương em nó thì alo e nhé. Đt 0982171303. Em nó tên Nubira II sinh năm 2003 rất ngoan, hiện đang ở Láng Hạ, Ba đình, Hà Nội, lễ vật mong muốn là 130 chai. Cảm ơn các cụ quan tâm ạ! Đây là ảnh e nó chưa trang điểm ạ:

Cụ cho em xin giá fix kịch sàn nhé, em đang cần mua cho ông em.

Chỉnh sửa cuối:

Hily

Đi bộ
Em chào các cụ. Em mới lấy con Lanos cũ, lại tài mới nên có nhiều cái bỡ ngỡ, mong các cụ đi trước giúp đỡ em.
Tình hình là xe em giờ có cái lỗi rất khó chịu ở chân côn. Bình thường thì khong sao, nhưng khi máy nóng hay xe vận hành một khoảng thời gian dài là chân côn bị kẹt, đạp xuống không hồi lại được hoặc bị cứng không thể đạp nổi. Nếu để máy nguội tầm 15-20' thì lại hoạt động bình thường. Đặc biệt lỗi này hay phát sinh khi xe bật điều hòa, chạy chậm (chạy trong phố). Bình thường em hay chạy quãng ngắn (15-20km), đến khi cho vợ tập xe mới phát hiện lỗi này. Đầu tiên em nghĩ do vợ sử dụng côn quá nhiều nên bị thế, nhưng mấy hôm sau có việc đi xa thì e lại thấy bệnh tái phát (em tuy mới lấy xe nhưng lái thuộc loại cứng ạ, nên em loại trừ khả năng do sử dụng chân côn nhiều) Em đã thay thử cupen côn do sợ cupen nở nhưng bệnh vẫn không hết. Rất mong các cụ hết sức giúp đỡ để e có thể trị dứt điểm cái bệnh này, nếu k đi xa có ngày vỡ mõm. Em chân thành cảm ơn và tín dụng ạ. :)

Hily

Đi bộ
Up, có cụ nào bắt bệnh hộ em mới

giacmo-4W

Xe máy
E này yêu không cụ. La 2003, cực chất và đẹp. Chỉ đổ xăng thay dầu, chạy khắp VN. Giá 185 củ :) kèm cam hành trình

Cụ xem lại giá đê, e cũng muốn mua cơ mà khiếp cái giá cụ đưa quá!

cuccucukd

Xe tăng
Em chào các cụ. Em mới lấy con Lanos cũ, lại tài mới nên có nhiều cái bỡ ngỡ, mong các cụ đi trước giúp đỡ em.
Tình hình là xe em giờ có cái lỗi rất khó chịu ở chân côn. Bình thường thì khong sao, nhưng khi máy nóng hay xe vận hành một khoảng thời gian dài là chân côn bị kẹt, đạp xuống không hồi lại được hoặc bị cứng không thể đạp nổi. Nếu để máy nguội tầm 15-20' thì lại hoạt động bình thường. Đặc biệt lỗi này hay phát sinh khi xe bật điều hòa, chạy chậm (chạy trong phố). Bình thường em hay chạy quãng ngắn (15-20km), đến khi cho vợ tập xe mới phát hiện lỗi này. Đầu tiên em nghĩ do vợ sử dụng côn quá nhiều nên bị thế, nhưng mấy hôm sau có việc đi xa thì e lại thấy bệnh tái phát (em tuy mới lấy xe nhưng lái thuộc loại cứng ạ, nên em loại trừ khả năng do sử dụng chân côn nhiều) Em đã thay thử cupen côn do sợ cupen nở nhưng bệnh vẫn không hết. Rất mong các cụ hết sức giúp đỡ để e có thể trị dứt điểm cái bệnh này, nếu k đi xa có ngày vỡ ***. Em chân thành cảm ơn và tín dụng ạ. :)
Cụ ra gara bảo họ check bàn ép xem.