Các bác dùng Lacetti 2010 cứu em!

tuanxd80

Xe tải
Tình hình là thế này các bác ợ! Em thấy trong xe có cái núm cạnh cái núm bật đèn pha ấy có thể dùng ngón tay miết lên miết xuống nhưng em nghiên cứu mãi mà không biết nó có tác dụng gì! Bác nào biết hãy khai thông cho em sáng dạ ra với! :102:

nam_ttc

Xe máy
Manual đèn gầm đáy bác ợ !

BMW735

Xe tăng
Thể nào, tớ cứ tưởng đèn táplo.

Anthq

Xe tăng
Bác bật đèn lên rồi dùng cái nút lên xuống đấy để chỉnh sáng tối của đèn táp lô, nhìn cái ký hiệu tương ứng là thấy ngay mà

tuanxd80

Xe tải
Cảm ơn ý kiến của các bác! Các bác cho em hỏi thêm, trong xe em thấy nó có hiển thị nhiệt độ, ko biết đấy là nhiệt độ trong xe hay nhiệt độ ngoài trời nhỉ? Hôm trước lúc bắt đầu chạy em thấy nó báo 27 độ nhưng chạy 1 quãng em thấy nó báo 31 độ. Em chả hiểu thế nào cả!

sonvuive

Xe tải
Hè hè ... theo em thì đó là nhiệt độ ngoài trời, bác chạy một lúc máy nóng nên nhiệt kế cũng tăng chút :^)

phaolon

Xe hơi
Tình hình là thế này các bác ợ! Em thấy trong xe có cái núm cạnh cái núm bật đèn pha ấy có thể dùng ngón tay miết lên miết xuống nhưng em nghiên cứu mãi mà không biết nó có tác dụng gì! Bác nào biết hãy khai thông cho em sáng dạ ra với! :102:
dùng để chỉnh sáng tối bảng táp lô bác xoay giữ chặt thấy ngay

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Trên đồng hồ chính thì hiển thị 2 thông số nhiệt độ bác ạ. Cái số ở chính giữa là cái mức nhiệt độ bác đặt nhiệt động trong xe, còn cái số bên phải thì là nhiệt độ ngoài trời. Em thấy Lac nhiều tính năng thích quá (l)

tuanxd80

Xe tải
Phải công nhận bản CDX quá nhiều chức năng và đồ theo xe hay! Em lấy hụt mất bản CDX số sàn nên giờ vẫn thấy tiếc các bác ạ! Em SE của em hiện giờ thì ko có gì để mà phàn nàn trong tầm tiền cưới em nó nhưng nhìn các bác đi CDX em vẫn thấy ... ghen! hehehe :102::102::102: Nhưng mà đề nghị các bác đi CDX phát hiện thêm tính năng gì hay thì cũng nên khoe ra nhá để lúc nào em phát hiện em SE của em nó cũng có em còn biết đỡ phải hỏi các bác!

Chỉnh sửa cuối:

gthmobileyb

Xe buýt
Thấy các cụ bàn về LAC mà lòng em nó xoắn hết cả lên.........
Hu hu, em đang đặt mà đến giờ vẫn chưa thấy em nó đâu.........:'(:'(:'(

tuanxd80

Xe tải
Thấy các cụ bàn về LAC mà lòng em nó xoắn hết cả lên.........
Hu hu, em đang đặt mà đến giờ vẫn chưa thấy em nó đâu.........:'(:'(:'(
Thế là cụ có tính kiên trì lắm rồi đấy. Hôm em đi xem xe (hôm đó xác định là đi tham khảo thôi) nên cũng ko mang theo xiền. Cuối cùng gặp 1 em lac CDX số sàn màu đen đúng là xe mà em hằng mong ước (em tìm mãi mới thấy đấy), rồi em vào xem và hôm sau vác tiền đi lấy! Thế là hôm sau ôi thôi... chém ... thằng nào nó nhanh tay nhanh chân nó hớt tay trên của em. Điên tiết em tìm các sâu khác nhưng chẳng sâu nào có, hỏi đặt thì họ cũng ko chắc chắn lắm. Em tặc lưỡi cưới luôn em SE khỏi phải chờ! Nhưng cụ đặt có lẽ giá sẽ mềm hơn. Tính em vốn máu cho nên nhịn là ko chịu được cụ ạ. Máu là chiến luôn! :21::21::21:

HERO@

Xe buýt
Có cụ nào thấy nút mở cốp sau không em tìm mãi không thấy :(

Anthq

Xe tăng
Chỉ có nút mở cốp sau trên chìa khóa thôi, không có nút riêng đâu. Rất dở ở chỗ nếu mình dừng xe thì ai cũng có thể mở cốp sau của mình. Thế nên đừng có để cái gì giá trị ở đấy :102:

ducan

Xe tăng
Cảm ơn ý kiến của các bác! Các bác cho em hỏi thêm, trong xe em thấy nó có hiển thị nhiệt độ, ko biết đấy là nhiệt độ trong xe hay nhiệt độ ngoài trời nhỉ? Hôm trước lúc bắt đầu chạy em thấy nó báo 27 độ nhưng chạy 1 quãng em thấy nó báo 31 độ. Em chả hiểu thế nào cả!

Nhiệt độ ngoài trời hiển thị góc phải màn hình , ở giữa màn hình là nhiệt độ trong xe ta đặt cho điều hòa. Lúc bác mới chạy xe báo 27 độ , sau đó 1 chút tăng lên 31 độ là vì xe bác để chỗ mát , chạy ra đường tăng nhiệt độ vì ngoài đường nóng hơn . Cái nút bên cạnh nút đèn là chỉnh độ sáng đèn tap lô , phải đẩy lên hoặc kéo xuống và giữ lại đến khi độ sáng tap lô đạt ý thích của mình cụ nhá , đẩy 1 cái chả thấy thay đổi đâu

ducan

Xe tăng
Có cụ nào thấy nút mở cốp sau không em tìm mãi không thấy :(

nút mở cốp sau có trên chìa khóa , nếu bác kô dùng chìa thì ở chính giữa cốp có 1 nút màu đen phía dưới gầm cái nẹp mạ crôm ấy bác ấn nhẹ và nâng lên là mở được cốp

tuanxd80

Xe tải
Chỉ có nút mở cốp sau trên chìa khóa thôi, không có nút riêng đâu. Rất dở ở chỗ nếu mình dừng xe thì ai cũng có thể mở cốp sau của mình. Thế nên đừng có để cái gì giá trị ở đấy :102:
Có nút riêng chứ bác? Có 1 cái nút ở giữa cái nẹp mạ crôm sau cốp xe ấy, bác ấn tay vào đó và đẩy lên là ok. Bác yên tâm là khi bác rút chìa ra khỏi xe thì ko có ai mở được đâu. Nên khi dừng xe nếu có gì có giá trị để ở cốp thì bác chịu khó tắt máy đi nhá sẽ ko lo mất trộm đâu! :77::77:

tuanxd80

Xe tải
Nhiệt độ ngoài trời hiển thị góc phải màn hình , ở giữa màn hình là nhiệt độ trong xe ta đặt cho điều hòa. Lúc bác mới chạy xe báo 27 độ , sau đó 1 chút tăng lên 31 độ là vì xe bác để chỗ mát , chạy ra đường tăng nhiệt độ vì ngoài đường nóng hơn . Cái nút bên cạnh nút đèn là chỉnh độ sáng đèn tap lô , phải đẩy lên hoặc kéo xuống và giữ lại đến khi độ sáng tap lô đạt ý thích của mình cụ nhá , đẩy 1 cái chả thấy thay đổi đâu
Bác ducan nói em nghe thấy có lý! (b)(b)(b)

tetsu

Xe tăng
Con này đi 15km/h nó đã tự khóa rồi (khóa cả cốp) nên không sợ đâu.Các cụ dừng đèn đỏ về N thì nó vẫn khóa đấy chứ. Dừng hẳn em về P thì nó tự động mở khóa cả xe,hôm nay em mò một lúc cài lại thì bây h về P nó chỉ mở cái cửa lái thôi :). Em nghĩ cái cốp nó vẫn khóa đấy ạ, ai lại thiết kế kiểu thế:6:

obgoliver

Xe tải
Bệ tì tay ghế trước ở giữa con này hơi ngắn các bác có thể kéo dài thêm gần 10cm bằng cách bấm vào lẫy mở kéo rút lên phía cần số là ok. Mở nắp của cái bệ này lên, bên trong có chữ AUX và có 2 cái lỗ, có bác nào khám phá ra chức năng của nó chưa?

Bobobabe

Xe hơi
Con này đi 15km/h nó đã tự khóa rồi (khóa cả cốp) nên không sợ đâu.Các cụ dừng đèn đỏ về N thì nó vẫn khóa đấy chứ. Dừng hẳn em về P thì nó tự động mở khóa cả xe,hôm nay em mò một lúc cài lại thì bây h về P nó chỉ mở cái cửa lái thôi :). Em nghĩ cái cốp nó vẫn khóa đấy ạ, ai lại thiết kế kiểu thế:6:
Cụ Tetsu chỉnh thế về P thế nào mà chỉ mở cửa lại thôi vậy? Bg em về P, xong toàn phải nhanh tay bấm khóa cửa lại, nhà em nhiêu trẻ con nên phải cận thẩn.