Các bác lại giúp em về Magnus 2.0 - 2003 ạ, đèn ABS, TSC, .....

apolo

Xe tải
Tình hình là em đã rước bà 2 về làm bà 3 rồi ạ, gara nào bây giờ các bác với mấy vấn đề của em nó phát sinh như sau:
1. Đèn ABS và đèn TSC nó báo liện tục???????.
2. Mắt em nó có vẻ hơi cận thì phải, em muốn nâng cấp bộ mắt của em nó, Xenon thì đã lắp của Bác Khôi Phệ từ năm trước giờ vẫn chạy tốt, em muốn thay bộ đèn Pha thì giá rổ thế nào các Bác nhỉ?
3.
4.
.....
Đến chuẩn đoán đau đâu trị đấy, hiiii.
Cảm ơn các bác nhiều(b)(b)
PS: À bác RÁC SỜN đâu rồi ạ, ới em cái nhé! em muốn giao vợ 3 em cho Bác!

Chỉnh sửa cuối:

NGUYENNGOC

Xe tải
Không phải sở trường của em. nhưng em nghĩ thế này:
1/ Mấy cái ABS,TSC nó báo, không đứt dây thì cũng là mấy cái cảm biến, lâu không dùng (:P:P:P) nó trục trặc. Nên vào hãng chạy phần mềm đọc lỗi mới biết được.
2/ Đèn đóm, em cũng chả biết giá chuẩn, nhưng max chắc cũng k quá 6tr

apolo

Xe tải
Không phải sở trường của em. nhưng em nghĩ thế này:
1/ Mấy cái ABS,TSC nó báo, không đứt dây thì cũng là mấy cái cảm biến, lâu không dùng (:P:P:P) nó trục trặc. Nên vào hãng chạy phần mềm đọc lỗi mới biết được.
2/ Đèn đóm, em cũng chả biết giá chuẩn, nhưng max chắc cũng k quá 6tr
Cảm ơn bác, hiii, Hãng thì nói làm gì, hiii, em muốn nhờ mấy bác nhà mình cơ, tiêu chí: anh em OF: NGON - BỔ - RẺ mà, hiii
À, em quên mấy cái quan trọng nữa là em cần thêm 1 cái Logo OF nữa ạ, không bà này lại lườm bà kia thì mệt lắm:)):)):))

bes

Xe lăn
Tình hình là em đã rước bà 2 về làm bà 3 rồi ạ, gara nào bây giờ các bác với mấy vấn đề của em nó phát sinh như sau:
1. Đèn ABS và đèn TSC nó báo liện tục???????.
2. Mắt em nó có vẻ hơi cận thì phải, em muốn nâng cấp bộ mắt của em nó, Xenon thì đã lắp của Bác Khôi Phệ từ năm trước giờ vẫn chạy tốt, em muốn thay bộ đèn Pha thì giá rổ thế nào các Bác nhỉ?
3.
4.
.....
Đến chuẩn đoán đau đâu trị đấy, hiiii.
Cảm ơn các bác nhiều(b)(b)
PS: À bác RÁC SỜN đâu rồi ạ, ới em cái nhé! em muốn giao vợ 3 em cho Bác!
Kha kha, tái hồi Kim Trọng rồi à ?
Mắt cận thì bác thêm cho đôi xenon nữa vào đèn pha ý, lại sáng choang ngay mà . Mấy cái vụ đèn cảnh báo kia tốt nhất bác vứt xe vào nhà máy, họ chạy test cho mọi vận đề luôn. Chả gì xe cũng ở với chủ mới vài năm, biết họ đối xử thế nào
Vào hội magnus nhé, tuần này đi off luôn !!!
À quên, logo em có . Lúc nào tiện em tặng bác 1 cái.

apolo

Xe tải
Kha kha, tái hồi Kim Trọng rồi à ?
Mắt cận thì bác thêm cho đôi xenon nữa vào đèn pha ý, lại sáng choang ngay mà . Mấy cái vụ đèn cảnh báo kia tốt nhất bác vứt xe vào nhà máy, họ chạy test cho mọi vận đề luôn. Chả gì xe cũng ở với chủ mới vài năm, biết họ đối xử thế nào
Vào hội magnus nhé, tuần này đi off luôn !!!
À quên, logo em có . Lúc nào tiện em tặng bác 1 cái.
Hê, Cảm ơn bác trước nhé, Em xin gia nhập hội Magnus luôn, hiii, Off khi nào và ở đâu vậy Bác?
Còn Vụ Test em sẽ đưa vào hãng, Về Mắt em nó thì 4 Xenon của bác Khôi rồi ạ (mới đc 1 năm), chắc cái Giác Mạc có vấn đề thì phải, tuổi già mà. hiii, em định thay cho em nó đôi Giác Mạc mới ạ.

bes

Xe lăn
Hê, Cảm ơn bác trước nhé, Em xin gia nhập hội Magnus luôn, hiii, Off khi nào và ở đâu vậy Bác?
Còn Vụ Test em sẽ đưa vào hãng, Về Mắt em nó thì 4 Xenon của bác Khôi rồi ạ (mới đc 1 năm), chắc cái Giác Mạc có vấn đề thì phải, tuổi già mà. hiii, em định thay cho em nó đôi Giác Mạc mới ạ.
Đồ Deawoo rẻ không ý bác ạ, thay đi cho có cảm giác mình_đã_làm_gì_đó_cho_nó_khác_cũ .
Bác đăng ký tại đây nhé

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em mách bác A bô lô bác nhớ phải vote em đới nhá,để thay được đèn pha cho con Mag của bác rất đơn giản,thậm chí nâng hẳn lên loại pha của đời 04 -05 thì cách đơn giản rẻ tiền nhất là phím với bác bảo hiểm nhất là những bác làm dưới xưởng của Đê u .Khi 2 bên có sự ''thỏa thuận '' thì bác dùng búa đập cho đèn vài nhát,nếu tiếc bộ xenon thì bác gỡ ra (để lại cho em nhá )....rồi lập biên bản .Đảm bảo bác có đôi mắt xịn,model mới nhất với chi phí không quá 1tr .
Nếu bác có bảo hiểm của Pijico thì ới em nhá .

@bes :Bác còn dư logo nữa ko cho em xin phát ?Hôm bữa qua 87 sửa xe mà ko còn .hic .

TechVNS

Xe tải
Em mách bác A bô lô bác nhớ phải vote em đới nhá,để thay được đèn pha cho con Mag của bác rất đơn giản,thậm chí nâng hẳn lên loại pha của đời 04 -05 thì cách đơn giản rẻ tiền nhất là phím với bác bảo hiểm nhất là những bác làm dưới xưởng của Đê u .Khi 2 bên có sự ''thỏa thuận '' thì bác dùng búa đập cho đèn vài nhát,nếu tiếc bộ xenon thì bác gỡ ra (để lại cho em nhá )....rồi lập biên bản .Đảm bảo bác có đôi mắt xịn,model mới nhất với chi phí không quá 1tr .

@bes :Bác còn dư logo nữa ko cho em xin phát ?Hôm bữa qua 87 sửa xe mà ko còn .hic .
Em chịu bác :77:.

quanvietdung

Xe máy
logo chevrolet kiem o dau vay? Thay vao logo cua magnus co dep ko? chi thay chu daewoo thoi phai ko?cach thay nhu the nao?may bac chi giao dum!

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Mấy cái vụ cảm biến bên ngoài sửa không được ổn đâu cụ ơi, cùng lắm là sửa được cho tắt cái đèn cảnh báo đi, nhưng vì sao nó cảnh báo mới là quan trọng

Bentley

Xe tải

Em Đồng Ý Với Bác này luôn(b):P