Các bác sau khi coi video này sẽ quyết định được mua xe nào :D

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua đi với ông anh mới bán Cam mỹ chuyển sang mua GLK, ông ấy nói thế này: Bao năm nay ếch ngồi đáy giếng, cứ tưởng Cam là nhất, hóa ra...thue Merc.
Mà em chạy thử con GLK của ông ấy công nhận chất thật.

handsomely

Xe hơi
Ôi e cũng mơ 1 chú Mec nhưng ko bt bao h mới thực hiện đc đây!
Cái đó xem cụ thích Mer cũ hay mới chứ :D nếu cũ thì cụ chỉ bỏ ra tầm 500tr và thêm tầm 50tr bảo dưỡng toàn bộ( thế này là với xe chủ cũ gọi là ko biết giữ gìn nhá bác vo hãng check nó biết ngay ông nào bảo dưỡng định kì thì khéo bác chỉ có về đổ xăng là chạy tít!) là 550tr xe Mer C đời 2005 bác bảo dưỡng xong thì thôi rồi! Rẻ hơn so với con ALTIS 2007! chán mà. Em nói đến đây là các bác biết con nào ngon hơn rồi :D:D:D. Em thì cố cày quốc vài năm nữa chơi hẳn con C mới đi bao giờ hỏng hoặc có xiền lên Mer E, S, có khi G55 AMG cũng nên :D:D:D Giờ em đang thỏa mãn với em Mondeo 2005 của em ợ :D:D:D

quangtrung8

Xe tải
Xe Nhật với Hàn thì chỉ được cái mẫu mã và tiết kiệm thôi. Chứ nói về chất thì không bì với xe Đức được;))

handsomely

Xe hơi
Xe Nhật với Hàn thì chỉ được cái mẫu mã và tiết kiệm thôi. Chứ nói về chất thì không bì với xe Đức được;))
Giờ xe Đức có khi tiết kiệm hơn cả xe nhật bác ạ! Cái giai thoại xe Đức xe Mỹ tốn xăng giờ chỉ còn là dĩ vãng! Con Mondeo em đi có 10 lít đường hỗ hợp máy V6 Nhưng con S 63 AMG thì tốn xăng thật và con LEXUS LX 470 cũng uống bia không biết say là gì:D:D:D

mr.luan12179

Xe buýt
Em đang đi Cam Mỹ đây, thấy cụ chủ cho 2 cái clip để xem mà chán Toy. Nhưng em hỏi thật các cụ Mer là các cụ đi Mer C ở VN có mấy người đi xe nhập như chiếc ở trong Clip kia ???
Để công bằng thì mấy bác Sale bên Mer mang mấy em liên doanh ra thử đê cho anh em mở mang tầm mắt phát ( Tầm tiền này em vẫn tin tưởng nhất Bim nhưng B3 nội thất k rộng = Cam )

handsomely

Xe hơi
Em đang đi Cam Mỹ đây, thấy cụ chủ cho 2 cái clip để xem mà chán Toy. Nhưng em hỏi thật các cụ Mer là các cụ đi Mer C ở VN có mấy người đi xe nhập như chiếc ở trong Clip kia ???
Để công bằng thì mấy bác Sale bên Mer mang mấy em liên doanh ra thử đê cho anh em mở mang tầm mắt phát ( Tầm tiền này em vẫn tin tưởng nhất Bim nhưng B3 nội thất k rộng = Cam )
Xe Mer nó là xe sang nên tiêu chuẩn của nó cực cao bác ạ chứ không như xe phổ thông đâu bác nhá! bác xem cam mẽo nó mấy túi khí về việt còn mấy cái túi khí nào cả hệ thống an toàn nữa em nói đến thế thôi! mà bác cứ xem mượn ai có con Mer C đời 2003 thôi bác đi thử xem thế nào! con Cam bác có dám đi 180km/h mà vô lăng không rung lắc không? Merc thì nó thế đấy quất ầm ầm bất kể tốc độ nào vô lăng chính xác từng cm! đây là í kiến nhiều người ko phải tự dưng em áp đặt đâu

little.boy

Xe máy
Toy đâu có thể so sánh với mer .Toy vn bị đâm ngang sườn thì có khi túi khí bung nhưng do bớt đi nhiều túi khí quá lên vẫn nguy hiểm,có trường hợp còn không bung được túi khí ấy chứ.Trong khi mer thì độ an toàn trả có gì để nói rồi.Trên danh tiếng và độ an toàn thì Mer ăn đứt toy nhưng dựa trên tiêu chí rẻ đẹp thì toy vẫn trội hơn.Mer giá chát quá,đúng là tiền nào của đấy :D

mr.luan12179

Xe buýt
Xe Mer nó là xe sang nên tiêu chuẩn của nó cực cao bác ạ chứ không như xe phổ thông đâu bác nhá! bác xem cam mẽo nó mấy túi khí về việt còn mấy cái túi khí nào cả hệ thống an toàn nữa em nói đến thế thôi! mà bác cứ xem mượn ai có con Mer C đời 2003 thôi bác đi thử xem thế nào! con Cam bác có dám đi 180km/h mà vô lăng không rung lắc không? Merc thì nó thế đấy quất ầm ầm bất kể tốc độ nào vô lăng chính xác từng cm! đây là í kiến nhiều người ko phải tự dưng em áp đặt đâu
Em thì không đánh giá cao Toy ( cũng k thấp ) vì em đang đi nên em cũng hiểu nhưng em nói đến C class liên doanh liệu có được như những gì trên clip thể hiện không ? Vì khi va chạm mới biết được độ an toàn của xe liên doanh là như thế nào

handsomely

Xe hơi
Em thì không đánh giá cao Toy ( cũng k thấp ) vì em đang đi nên em cũng hiểu nhưng em nói đến C class liên doanh liệu có được như những gì trên clip thể hiện không ? Vì khi va chạm mới biết được độ an toàn của xe liên doanh là như thế nào
Bác vặt em í hỡ! Mer liên doanh với Mer nó là 99 so với 100. xe sang nó khác mà xe Bình dân nó khác bác ạ! còn cái khoản đâm thì bác cứ xem bài mer e 300 quậy tưng cầu Chương Dương thì bác sẽ biết:D em xin hết ạ :D

trungc5

Xe tải
Bác đang đi Toy LD hay nhập khẩu ạ? Theo em bác cứ coi như mấy em trong 2 clip đều là hàng LD tại VN cả cho đỡ suy nghĩ ^^

trungc5

Xe tải
Mua mer không khó nếu như mua một chiếc xe đã qua sử dụng, giá của nó em thấy còn rẻ hơn nhiều so với mua một chiếc xe mới của Nhật hoặc xe Hàn. Vấn đề là người mua có chấp nhận được việc chăm xe theo đúng quy trình kỹ thuật của hãng xe yêu cầu hay không mà thôi, hay nói đơn giản mua không khó nhưng nuôi mới khó đó ạ.
Nói chung là vào đây chúng ta chỉ nên bàn tới việc tính năng an toàn của xe cho vui chứ không mạn đàm về thương hiệu này nọ kẻo lại mất hòa khí anh em. Em thì theo quan điểm an toàn là trên hết, mẫu mã thời thượng này nọ em chả quan tâm nên cứ xe cũ mà chất là em chơi cho đỡ tốn kém tiền.
Vợ 2 của bác dạo này thế nào ạ, hôm nào em luồn giầy vào 2 cái túi nilon rồi bác cho em vào xe chơi tẹo nhé hehe

mr.luan12179

Xe buýt
Bác vặt em í hỡ! Mer liên doanh với Mer nó là 99 so với 100. xe sang nó khác mà xe Bình dân nó khác bác ạ! còn cái khoản đâm thì bác cứ xem bài mer e 300 quậy tưng cầu Chương Dương thì bác sẽ biết:D em xin hết ạ :D
Theo như cụ đề cao Mer như vậy thì mai em đi Hyundai 24 tấn để cho đâm nhau cho an toàn. Cụ thích thì cứ mang C 300 AMG, E 63 AMG, S 65 AMG hay ông anh G65 AMG mới ra đấy, mang ra đây em đổ đầy đất lên thùng rồi em chấp tất =))
Không phải vì em thế này thế kia nhưng em thấy cụ và nhiều cụ nữa hay chọc ngoáy những người đi xe Toy (những người bình dân) như bọn em lên em nói thế
Sao cụ không gọi mấy bác Hàn Xẻng hay Tung Cửa sang mà lại gọi Toy sang cãi nhau ?
Mà em cũng nói luôn là Mer VN không bao giờ được 99 so với 100 như cụ nói đâu. Thật đấy, vì em cũng là người VN nên em hiểu

Bung To

Xe điện
Em đi xe chỉ để tránh mưa nắng nên em vẫn chọn TOY.
An toàn cũng phụ thuộc vào người lái nữa chứ. Đường VN chỉ chạy được 80km/h thì tiêu chí an toàn khi đi 180km/h chỉ là thứ yếu thôi.

• Vodka
Reactions: VTX

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Theo như cụ đề cao Mer như vậy thì mai em đi Hyundai 24 tấn để cho đâm nhau cho an toàn. Cụ thích thì cứ mang C 300 AMG, E 63 AMG, S 65 AMG hay ông anh G65 AMG mới ra đấy, mang ra đây em đổ đầy đất lên thùng rồi em chấp tất =))
Không phải vì em thế này thế kia nhưng em thấy cụ và nhiều cụ nữa hay chọc ngoáy những người đi xe Toy (những người bình dân) như bọn em lên em nói thế
Sao cụ không gọi mấy bác Hàn Xẻng hay Tung Cửa sang mà lại gọi Toy sang cãi nhau ?
Mà em cũng nói luôn là Mer VN không bao giờ được 99 so với 100 như cụ nói đâu. Thật đấy, vì em cũng là người VN nên em hiểu
Xe tải ah em chiều Cụ liền

Xe tải có ABS có ESP có .... option như xe sang đó

Em nói cho Cụ 1 thông tin

- Duy nhất trên thế giới S Class được thử nghiệm đâm trực diện với tốc độ 200km/h mà người trong khoang hành khách vẫn vô tư bình yên nhé

Tập đoàn Daimler sở hữu nhiều thương hiệu lắm nhé xe tải xe buýt ....

xe tải thuộc tập đoàn

Này thì nội thất

Em này cũng là thương hiệu của Daimler AG nhé

\:D/;)) Cụ nào cần thông tin để so sánh nữa :D box này vui thật các Cụ chắm chú thía

beefburger

Xe tăng
Cụ Sale có cái Cờ Líp nào nói về việc thử nghiệm đâm S trực diện ở 200km/h mà người trong xe bình yên cho anh em mãn nhãn cái, em cũng hóng ạ.
@: trungC5: Chú đừng học văn cái nhà dongnat đá anh nha, chú thích anh cho chú nhích luôn thoải con gà mái đi hê hê

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ Sale có cái Cờ Líp nào nói về việc thử nghiệm đâm S trực diện ở 200km/h mà người trong xe bình yên cho anh em mãn nhãn cái, em cũng hóng ạ.
@: trungC5: Chú đừng học văn cái nhà dongnat đá anh nha, chú thích anh cho chú nhích luôn thoải con gà mái đi hê hê
Cụ chờ em !

little.boy

Xe máy
Xe tải ah em chiều Cụ liền

Xe tải có ABS có ESP có .... option như xe sang đó

Em nói cho Cụ 1 thông tin

- Duy nhất trên thế giới S Class được thử nghiệm đâm trực diện với tốc độ 200km/h mà người trong khoang hành khách vẫn vô tư bình yên nhé

Tập đoàn Daimler sở hữu nhiều thương hiệu lắm nhé xe tải xe buýt ....

xe tải thuộc tập đoàn

Này thì nội thất

Em này cũng là thương hiệu của Daimler AG nhé

\:D/;)) Cụ nào cần thông tin để so sánh nữa :D box này vui thật các Cụ chắm chú thía

=)) =)) thế này thì chịu rồi còn gì nữa :))

Rickyman

Xe điện
Chắc cụ chủ đang có quả Mec già nghiện cần bán :D

mc queen 95

Xe hơi
túm cái quần 1 ống lại [ váy ] là như thế này . bm [ bố] mẹc [ mẹ] toyota [ tôi tớ] camry [ con ] . thế theo khuân khổ trong gia đình thì hàng con cái , tôi tớ thì làm sao dám qua mặt bố mẹ ???????????? nên em cứ theo cái gia phong này mà chọn xe . cứ xe đức mà chọn hoặc ko thì xe mỷ còn ko nữa thì xài volvo thụy diển cũng ok