Các bác tư vấn cho em xem chọn con xe nào của Toyota là hợp lý nhỉ? Xe cũ mới cũng ok

chudu

Xe hơi
Tks các cụ nhiều ạ.

hyundai1

Xe máy
làm em altis cũ là bài muôn thủa, :D

chudu

Xe hơi
Altis cũ giá cũng cao quá ạ mà nhà em lại không rành xe :(

chudu

Xe hơi
Em không biết gì thật ạ. Cái biết gì ở đây nghĩa là nguồn bán xe ngon bổ rẻ, ưu nhược của từng dòng để hợp budget của em đề ra ạ. Em là phụ nữ có xe là lái thôi, bảo dưỡng, mua xăng toàn xã nhà em làm hic hic. Bây giờ nhà em đang mặt nặng mày nhẹ nên em tự xử, đành nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn ạ.

RAVA

Xe ba gác
Em không biết gì thật ạ. Cái biết gì ở đây nghĩa là nguồn bán xe ngon bổ rẻ, ưu nhược của từng dòng để hợp budget của em đề ra ạ. Em là phụ nữ có xe là lái thôi, bảo dưỡng, mua xăng toàn xã nhà em làm hic hic. Bây giờ nhà em đang mặt nặng mày nhẹ nên em tự xử, đành nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn ạ.
-Thôi, thôi mợ làm lành đi rồi nói nhẹ mấy câu là thằng bé lại lon ton đi mua ngay í mà, nếu khéo chiều có khi lại làm được con IS mui trần chưa biết chừng. Chứ em là sợ nhất mấy cái món "tự xử", của cả đờn ông lẫn đờn bà luôn, em nói thật đới!=))

chudu

Xe hơi
-Thôi, thôi mợ làm lành đi rồi nói nhẹ mấy câu là thằng bé lại lon ton đi mua ngay í mà, nếu khéo chiều có khi lại làm được con IS mui trần chưa biết chừng. Chứ em là sợ nhất mấy cái món "tự xử", của cả đờn ông lẫn đờn bà luôn, em nói thật đới!=))
Hi hi, cụ cứ đùa. Em vẫn đang ngóng chờ mua đc con xem để cho con đi học đây ạ. Có j các cụ recommend hộ em nhá. Em cám tạ nhiều nhiều ạ.

justinlong

Xe tải
Em đang có nhu cầu mua con xe 5 chỗ để chở con đi học. Budget của em tầm 600-700 tr thôi ạ. Em cần xe ngon, chắc chắn và đỡ tốn xăng cho kinh tế để đỡ viêm màng túi. Em thấy Toyota có vẻ bền nhưng hình như giá chát nên xin kinh nghiệm các cụ xem mua mới có đủ không và mua cũ thì kiểm hàng thế nào nhỉ? Em là nữ nên không rành lắm, mong các cụ chỉ giáo ạ. Cám ơn các cụ nhiều nhiều.
E pm cụ xem thế nào nhé, Corolla 1.6 XLi 2009 sản xuất tại Nhật của ông cụ e muốn bán