[Funland] Các cháu ở nhà ngoan lắm và cũng chịu khó nghe ngóng lắm

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Các xxx đánh giữa người vi phạm giữa ban ngày, các cụ ủng hộ như thế thì khác gì đưa xã hội trở về thời văn minh của chị Dậu Khung pháp lý có rồi hành vi thế nào cứ phạt thôi.
Bọn dưới 18t có phạt được gì đâu!
Một bộ phận chúng nó láo như ranh, cả con trai lẫn con gái; người bình thường khó mà nhẫn được với chúng nó. Đến giáo viên nhiều khi còn táng học sinh bỏ mẹ ra ấy chứ!

hai.tranhr

Xe container
Các cụ đi loanh quanh hà đông sau 10h tối cẩn thận nhé , ăn vỏ chai vào đầu như chơi

Loại trẻ trâu này giờ kinh người nhể.
Hồi trẻ trâu iem chỉ nghịch ngu chứ không đi giết haij người khác như này ạ.
Thất bại của việc giáo dục gia đình.
Đụng tới lũ cún này thì đội nhân quyền lại giãy đành đạch ngay.

Thèm lấy vợ

Xe buýt
Bọn dưới 18t có phạt được gì đâu!
Một bộ phận chúng nó láo như ranh, cả con trai lẫn con gái; người bình thường khó mà nhẫn được với chúng nó. Đến giáo viên nhiều khi còn táng học sinh bỏ mẹ ra ấy chứ!
Có chứ khống chế gọi phụ huynh và người giám hộ đến.Nếu gây nguy hiểm thì khống chế ( cái này thì chắc bên công an làm) xét xử theo khung hành vi .Cụ thấy đó nếu cứ cư xử như xxx sóc Trăng có phải thiệt thân không.

ductien.su

Xe tăng
Đừng có kiểu suy diễn quy chụp thế. Đây là thói nguy biện lấp liếm và đánh bùn sang ao điển hình.
Không ai ủng hộ bảo xxx đánh thế là đúng? Nhưng việc bọn nhãi con này nhờn luật và thách thức là có thật. Và bố mẹ lũ nhãi này cũng phải chịu trách nhiệm.
Nói kiểu mấy cụ bảo là con ông đánh thế thì xem thì tôi hỏi lạo bao giờ vợ con các ông bị lũ nhãi này vượt chốt tông phải thì nghĩ thế nào?
Em đánh bùn sang ao theo cái nội dung cái bài đăng thôi. Sao cụ ko tự xem lại nội dung bài đăng đó đánh đồng với vụ Sóc Trăng vậy đã hợp lý hay chưa:D

Em nghĩ thất bại của gia đình nhiều hơn, em ra trường cấp 3 năm 1990. Cả tuổi thơ từ bé tới lớn thày cô đánh suốt, bé thì cốc đầu, véo tai, thước kẻ, lên cấp 3 thì ăn cán chổi tre và mũ cối của thày. Thế mà vẫn trưởng thành, thày đánh mình nhiều nhất thì mấy chục năm chúng em vẫn đến thăm. Giờ mà đánh thế thì lên Facebook ngay, thày toi trong phút mốt :))
Giờ đây các gia đình nuôi con kiểu “ông con”, “mẹ con”, “cụ con”,… nhiều đứa vừa láo vừa mất dạy.

ductien.su

Xe tăng
Đánh ok nhưng bài đăng nó lại đánh lái sang vụ Sóc Trăng chả # j nói dỗi là muốn ủng hộ ngược lại các xxx phang mũ bh vào đầu bọn này để dạy dỗ cả:D

danghoang1988

Xe hơi
Các cháu bé đang trong độ tuổi "nổi loạn"+ thêm 1 chút "bỏ quên" sự quan tâm, dạy dỗ của phụ huynh nên cơ sự như vậy. Ko biết cụ chủ có hướng sang vụ Sóc trăng ko, nhưng e thấy vụ đó dư luận viên đánh nhiều đến ll xxx quá, mà quên mất con cái của mình- tương lai của mình cần phải dạy dỗ, bảo vệ trước. 1,2 cái tát ko thể giết chết con mình, nhưng để các cháu "oai" với xã hội, thì xã hội sẽ ko ngại vả chết con mình.

ductien.su

Xe tăng
Các cháu bé đang trong độ tuổi "nổi loạn"+ thêm 1 chút "bỏ quên" sự quan tâm, dạy dỗ của phụ huynh nên cơ sự như vậy. Ko biết cụ chủ có hướng sang vụ Sóc trăng ko, nhưng e thấy vụ đó dư luận viên đánh nhiều đến ll xxx quá, mà quên mất con cái của mình- tương lai của mình cần phải dạy dỗ, bảo vệ trước. 1,2 cái tát ko thể giết chết con mình, nhưng để các cháu "oai" với xã hội, thì xã hội sẽ ko ngại vả chết con mình.
Đâu, riêng cầm mũ bh phang em đã đếm đc ít nhất 7 phát rồi. Cụ đếm thiếu hơi bị nhiều:))

Rivers

Xe container
Đánh cũng chẳng giải quyết được vấn đề gì, nó chỉ để thỏa mãn cơn tức giận của cá nhân thôi, nên đừng lấy ra để lấp liếm cho hành động sai trái.

ductien.su

Xe tăng
Có hành vi vi phạm pháp luật thì xử nghiêm, cháu cháu ccc
Vậy nên kiến nghị bổ sung thêm hình phạt "cầm mũ bh phang thủ" vào luật nữa cho có tính răn đe cụ nhỉ:D
Nói chung cứ thủ mà giã cho nó nhớ, sống chết coi như xấp ngửa đỏ đen:D. Thằng nào bại não hoặc ngỏm thì đã có luật rồi, khỏi cãi:D

lowschool

Xe tải
Pháp luật VN còn quá nhẹ, chiều dân, tất cả đều không có tính răn đe nên đâm ra các thành phần bất hảo, lưu manh sống bẩn sống chó rất hay nhờn.

hai.tranhr

Xe container
Cả đá đấm riêng đ/c áo xanh ra đòn 20 phát tất cả đấy cụ.
Mấy ku conan này thì vứt rồi.
Còn hành vi mấy trẻ trâu này sớm muộn cũng gây tai họa cho người lương thiện khác nếu không có biện pháp xử lý triệt để.
Tạo ra những đứa trẻ như vầy là thất bại hoàn toàn của giáo dục nhà trường và gia đình.

VuNgoanMuc

Xe điện
Em thực sự chưa hiểu sao HN không thể dẹp yên bọn trẻ trâu hàng tối và đêm ngang nhiên cầm phóng lợn đi trên đường. Cả bầy chúng nó mà hứng lên đe dọa ai hoặc gây hại cho ai thì chỉ có nước chịu trận chứ chống lại sao nổi.

HUMMER H2 SUV

Xe container
Nói thật mấy ông đi đuổi bọn này thì cũng vất vả bỏ mẹ, mấy ông đứng đường bắt xe tải ngon hơn.
Nói chung nên có chế tài tính tiền phạt cộng thêm chi phí trấn áp, bắt giữ, di dời... cho anh em nó phối hợp bắt triệt để. Chứ bắt không công lại mạo hiểm tính mạng để đua xe chỉ đổi lại mấy cái đấm đá cho hết bực cũng ko ổn.

Sent from Other Universe via OTOFUN
Em ủng hộ tăng thêm quyền cho lực lượng CS này.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Em thực sự chưa hiểu sao HN không thể dẹp yên bọn trẻ trâu hàng tối và đêm ngang nhiên cầm phóng lợn đi trên đường. Cả bầy chúng nó mà hứng lên đe dọa ai hoặc gây hại cho ai thì chỉ có nước chịu trận chứ chống lại sao nổi.
Xử lý dễ bác ạ.
Nhưng nó không hiệu quả.

Mà, không hiệu quả thì làm làm giề?