[Thảo luận] Các chú xxx tập trung vào lỗi "Rẽ ko có Xi nhan"

hoang204

Xe buýt
Em vừa bị xxx hít còi sáng nay vì tội ko bật xi nhan khi rẽ từ đường Nguyễn Tuân ra đường Nguyễn Trãi, chú xxx gọi vào rồi liếc qua giấy tờ, thấy em đưa "giấy tờ đầy đủ" nên cho qua và dặn cẩn thận trong tháng cao điểm này.
Nói thật là em đã gạt xi nhan rồi nhưng do đánh tay lái sang trái tránh cái ổ voi giữa đường cua nên nó tự tắt, mình cũng lười ko gạt lại nên bị tóm thôi.
Các bác đề cao chú ý nhá.

MIG21

Xe hơi
Chia bùn với cụ nhá, thớt bên kia cũng có cụ vừa dính lỗi này ở Phạm Hùng - Phạm Văn Đồng:ohmy::ohmy:

sv_ngheo

Xe điện
Việc của bác là quên xi nhan, chuyện rất nhỏ nhưng có thể một người khác ko biết bác sắp rẽ, tông vào bác, nguy hiểm cho các bác và người ta ---> chuyện rất lớn :^)

BMWX1

Xe buýt
chia buồn vs kụ thôi

sauchi

Xe máy
chú xxx gọi vào rồi liếc qua giấy tờ, thấy em đưa "giấy tờ đầy đủ" nên cho qua và dặn cẩn thận trong tháng cao điểm này.

Các bác đề cao chú ý nhá.
Cám ơn cụ chủ thớt

Nhưng cụ đưa "giấy tờ đầy đủ" là giấy tờ gì đấy mà nhiều pác chia bùn với cụ thế?

Quickie

Xe buýt
Việc của bác là quên xi nhan, chuyện rất nhỏ nhưng có thể một người khác ko biết bác sắp rẽ, tông vào bác, nguy hiểm cho các bác và người ta ---> chuyện rất lớn :^)
Bác nói như đúng rồi, vote cho bác

Kia Evening

Xe tăng
xxx đêm còn rình cái vụ quên bật đèn nữa cơ.

Em đã bị vịn ở ngã tư liễu giai, kim mã rồi. Mà đèn em hỏng nên bật đèn vàng nó bảo đèn phải sửa, ko được đi xe buổi tối ko đèn còn đèn vàng ko phải là đèn được thiết kế cho xe. Tiên nhà nó chứ, nói thế mà cũng nói được. Em rút cho nó 50 hồ chí minh nó bảo " có hai người đưa thế này thì chia thế nào", lúc này em tức tiết rồi em bảo nó " ông đi mà xé đôi ra chia tôi chỉ thế thôi, lấy thì lấy ko lấy đưa lại đây" thế là nó bảo em " thôi cũng được". Nghĩ mà vẫn căm mấy thằng xxx này.

icarevn

Xe hơi
Thanks cụ đã nhắc nhở, đúng là cẩn thận chẳng bao giờ thừa cả, chuyện nhỏ cũng có thể gây hậu quả lớn đấy. (b)(b)(b)

phuong_doc

Xe tải

Cái này đúng à nha. em thì em ko thích cái kiểu làm ăn của xxx là lúc tha rồi lúc lại bắt càng tạo điều kiện... còn em đến đi xe máy mà đến ngã 3 rẽ bên phải em vẫn bật xi nhan. cú đỉn với mấy bác lười xi nhan, đi sau các bác chả biết đi kiểu gì; có bác ko bật thì khó hẳn rồi; có bác đến ngac rẽ rồi mới xi nhan và rẽ cái vèo giống như mấy bác quay đầu hay sang đường xi nhan cái lao sang ngay... Nhiều lúc tức: "ông đâm chết bà mày giờ" nhưng chả dám đâm:77:

vihali

Xe container
Hôm nay em đi Thái NGuyên, xxx rải đều từ Bắc Thăng Long tới tận Sóc Sơn, nhất là quanh khu CN Nội Bài và chỗ máy bay lên xuống có tới 3 nhóm xxx bắt tốc độ và không xi nhan. Em đi đúng tốc độ, xi nhan ngay trước mặt các chú, thấy các chú cứ nhìn hau háu. xxx dạo này mất việc ở mấy ngã 3, 4 trong nội thành phải mò ra đường cao tốc kiếm chác, tội nghiệp ghê.

À, em hỏi các bác về trường hợp giả định này chút. Em thì chưa bị tóm nhưng nếu bị, đúng thì thôi chứ oan, em nghĩ em sẽ nộp đầy đủ rồi về cất xe đến chơi với các chú xxx cả buổi. Gì chứ thời gian em nhiều lắm, liệu các chú có nộp lại tiền cho em rồi mời em về không nhỉ? Một buổi các chú cũng phải kiếm vài củ, bị em chiếu tướng thì còn làm ăn được gì nhể.:21::21::21:

hoang204

Xe buýt
Cám ơn cụ chủ thớt

Nhưng cụ đưa "giấy tờ đầy đủ" là giấy tờ gì đấy mà nhiều pác chia bùn với cụ thế?
thế bác chưa xem Táo quân 2009 à? bác cứ hát bài của ABBA lên là "khỏi mất thì giờ".:^)
các bác nhớ vote an ủi em với, em xin bún chả ngay. thank nhiều.(b)

tungcalo

Xe điện
" có hai người đưa thế này thì chia thế nào", lúc này em tức tiết rồi em bảo nó " ông đi mà xé đôi ra chia tôi chỉ thế thôi, lấy thì lấy ko lấy đưa lại đây" thế là nó bảo em " thôi cũng được". Nghĩ mà vẫn căm mấy thằng xxx này.
Cụ có khẩu khí lắm (b)(b)

khoavq

Xe điện
Hôm nay em đi Thái NGuyên, xxx rải đều từ Bắc Thăng Long tới tận Sóc Sơn, nhất là quanh khu CN Nội Bài và chỗ máy bay lên xuống có tới 3 nhóm xxx bắt tốc độ và không xi nhan. Em đi đúng tốc độ, xi nhan ngay trước mặt các chú, thấy các chú cứ nhìn hau háu. xxx dạo này mất việc ở mấy ngã 3, 4 trong nội thành phải mò ra đường cao tốc kiếm chác, tội nghiệp ghê.

À, em hỏi các bác về trường hợp giả định này chút. Em thì chưa bị tóm nhưng nếu bị, đúng thì thôi chứ oan, em nghĩ em sẽ nộp đầy đủ rồi về cất xe đến chơi với các chú xxx cả buổi. Gì chứ thời gian em nhiều lắm, liệu các chú có nộp lại tiền cho em rồi mời em về không nhỉ? Một buổi các chú cũng phải kiếm vài củ, bị em chiếu tướng thì còn làm ăn được gì nhể.:21::21::21:
Cụ đã nghe câu "Con kiến mà kiện củ khoai chưa"? :)):)):))

Hùng Pirelli

Xe buýt
:77::77::77::77::77: Chào thua mấy chú xxx, hết cớ để thịt rồi hay sao mà????

dunno

Xe hơi
Gì chứ thời gian em nhiều lắm, liệu các chú có nộp lại tiền cho em rồi mời em về không nhỉ? Một buổi các chú cũng phải kiếm vài củ, bị em chiếu tướng thì còn làm ăn được gì nhể.:21::21::21:
Kụ này í kiến hay :41: . Kụ rỗi thời gian đỗ mị@ xe đấy rồi rút điện thoại ra ghi âm, chụp ảnh, quay film chơi. Ko biết các xxx xử sao nhẩy :21: (b)

phuong_doc

Xe tải
Kụ này í kiến hay :41: . Kụ rỗi thời gian đỗ mị@ xe đấy rồi rút điện thoại ra ghi âm, chụp ảnh, quay film chơi. Ko biết các xxx xử sao nhẩy :21: (b)
Thế cụ ko biết là cụ làm thê xxx nó bảo mấy thằng xe ôm đập cụ một trận cảnh cáo. Cụ ko biết mấy thằng xe ôm ở chốt xxx kiêm cả nghề chỉ điểm, chở xxx thực thi công vụ kiêm dằn mặt ah... anh em nhà nó cả đấy, đôi bên cùng có lợi, có khi tham gia nhiệt tình sẽ đc kết nạp vào hàng ngũ xxx mật nữã đấy:))

caisua

Xe lăn
Theo em hiểu xi nhan là để xin đường, xin là 1 chuyện nhưng cho lại là chuyện khác, đâu phải cứ xin là đã cho, chưa xin thì đừng nghĩ tới chuyện cho, chưa cho mà đã rẽ thì bị đâm vào đít cũng phải đền, xin rồi nhưng chưa cho cũng phải đền, mà chả biết khi nào mới được cho

babel

Xe máy
Website
apprada.vn
xxx đêm còn rình cái vụ quên bật đèn nữa cơ.

Em đã bị vịn ở ngã tư liễu giai, kim mã rồi. Mà đèn em hỏng nên bật đèn vàng nó bảo đèn phải sửa, ko được đi xe buổi tối ko đèn còn đèn vàng ko phải là đèn được thiết kế cho xe. Tiên nhà nó chứ, nói thế mà cũng nói được. Em rút cho nó 50 hồ chí minh nó bảo " có hai người đưa thế này thì chia thế nào", lúc này em tức tiết rồi em bảo nó " ông đi mà xé đôi ra chia tôi chỉ thế thôi, lấy thì lấy ko lấy đưa lại đây" thế là nó bảo em " thôi cũng được". Nghĩ mà vẫn căm mấy thằng xxx này.
Nếu đèn tắt ngóm hết thì đương nhiên là không được đi rồi, vì nguy hiểm cho chính mình. Tuy nhiên nếu bên tươi bên héo hoặc còn đèn gầm, đèn vàng thì bác cứ cãi ác vào, bảo vừa hỏng, phải để cho cụ chạy về thay chứ.

Trước em đi vĩnh phúc cũng bị hít vì héo một bên, dưng mà còn đèn gầm vẫn sáng. Em xuống cũng nhẹ nhàng osin, thấy em mỏng, các chú lại hăng, em nổi đoá hỏi "ông là người hay là thú mà ác thế", giữa đường giữa chợ bắt cậu xuống đẩy xe à ... thế là đi.